Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
มีปัญหาเกี่ยวกับเว็บ ปัญหากับคนในเว็บ โดนหลอก ทำท้องแล้วไม่รับ ได้หน้าแล้วลืมหลัง ต้องการป่าวประกาศ หรือต้องการให้ช่วยแก้ไข ทางนี้เลยครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 ... 9   ลงล่าง
หัวข้อ
อยากให้รู้กติกาในการซื้อขายกันบ้างนะครับคำพูดต้องเป็นคำพูด...
จะซื้อของกับ สุปรีชา ราชประมา โปรดระวังครับโกงคนมาเยอะหลายวงการครับ
คุณครูครับ ผมมีเรื่องอยากสอบถามคุณครูครับ
ประมูล ได้ แล้วไม่เอาของ ว่าจะไม่ร้องทุกข์ แล้วนะ
ร้านค้าที่ไปขายของที่งานประมงน้อมเกล้าฟิวเจอร์ รังสิต เกี่ยวกับอุปกรณ์ต่างๆ เข้ามาหน่อยค่ะ
สั่งต้นไม้มาไม่ตรงกับรูปที่ลงในกระทู้
ถึง ผู้ดูแลเว็บ ครับ ช่วยเหลือหน่อยครับ
เล่าสู่กันฟัง
ผมไม่ได้มีปัญหากับใคร. แต่เคยเจอไหมเหตุการณ์แบบนี้
skimmer แตกแบบนี้ ทำไงดีครับ
รู้แต่ไม่เข็ด
เดสฟ้าโดนขโมยครับวันที่ 11 กค คนที่น่าสงสัยน่าจะอยู่เเถวซอยสายหยุดครับ
แก้ได้แ้ล้ว กรณี log in จากPCไม่ได้
รกวนหน่อยครับIDเดิมเข้าไม่ได้ครับ
อยู่ดีๆดาวหายไปหมดเลย
มีเรื่องมาเล่าให้ฟังเข้ามาอ่านกันหน่อยจะได้ไม่เสียเวลากับ บ. เผื่อใครอยู่แถวนั้น
ปรึกษาหน่อยครับ
Adminครับ แบบนี้เป็นspamป่วนเว็บหรือเปล่าครับ
ไอดีโดนแบน
สายยางกรองista เค้าขายผม150ปกติ75
เตือนภัย คนรับซ่อมตู้ปลานอกสถานที่
รบกวนถามหน่อยครับแบบนี้มีไหมครับ
อยากติดต่อ admin หรือผู้ที่เกี่ยวข้องค่ะ พอดีมีผู้แอบอ้างชื่อบริษัทในบอร์
@@@ เวปมีปัญหา รึเปล่าครับ ... เล่นๆอยู่แล้วค้าง @@@
ช่วยหาให้ผมหน่อย
Browseรูปแล้วรูปไม่ขึ้นโชว์หน้ากระทู้ครับ
ถึงแอดมินครับ
ขอความคิดเห็นเรื่องการซื้อขายของครับ
ขอบคุณเเอสมิน(คุณบัง)ด้วยนะครับ
นัดรับกุ้งแล้วไม่มารับ เสียความรู้สึกอะ
เพื่อลดความเสี่ยง ผมมีเทคนิคเล็กๆมาให้ครับ
ขอคำตอบหน่อยจะให้ผมรับผิดชอบยังไงรูปก็ไม่มี
เว็บเราน่าจะมีบ้างนะนะครับ
ร้าน อควอมาย หยุดทำหรือป่าวครับ
คิดยังไงกับที่เปิดประมูลพอยอดไม่ได้แจ้งว่าตาย
แจ้งบัญชีที่โอนเงินแล้วไม่ส่งของให้
มีเรื่องจะสอบถามว่าบอร์ดมันมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ
ฝาก user: pritsadee ไว้พิจารณาครับ
ถามหน่อยครับใครเจอแบบผมบ้าง(ระบายความรู้สึกนะครับขออภัยด้วย)
เซงกับคำว่า เสียเวลา เพราะของไม่กี่บาท
เพื่อนๆระวังโดนหลอกสั่งของด้วยนะคะ
ไอ้ปัญญา พลั่วกุดคับใครเคยโดนไอ้นี่หลอกบ้างคับ
เรื่องกติกาการลงขายของอยากทราบหน่อยครับ
ทำไมเวลาตั้งกระทู้หรือ reply กระทู้ของคนอื่นแล้วมันเป็นแบบนี้ !!!!!!
กด + ให้ใครไม่ได้เลย
เตือนภัยกันครับ
ประกาศเตือน คนโกง มันกลับมาขายใหม่อีกแล้ว
ผมว่าเค้ากลับมาอีกแล้วครับ พวก "บิทประมูลเล่น" แบบนี้เหมาะสมไหม?
เอามาให้ดูไว้เป็นกรณีศึกษา "ระหว่าง พ่อค้า กับ ลูกค้า" สำหรับคนที่จะซื้อกุ้ง
โปรดระวังการโดนแอบอ้างขายของ
หน้า: 1 2 3 4 5 ... 9   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home