Aqua.c1ub.net
*
  Wed 24/Apr/2024
มีปัญหาเกี่ยวกับเว็บ ปัญหากับคนในเว็บ โดนหลอก ทำท้องแล้วไม่รับ ได้หน้าแล้วลืมหลัง ต้องการป่าวประกาศ หรือต้องการให้ช่วยแก้ไข ทางนี้เลยครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 ... 9   ลงล่าง
หัวข้อ
ฝากถึงผู้ที่เข้าร่วมประมูลคะ
สอบถามหน่อยครับ เรื่อง Unlike
สั่งกรองแขวนมือ 2 แล้ว ยังไม่ได้ ติดต่อแล้วไม่รับสาย พอรับสายก็บอกจะส่งแต่หาย
เกิดไรขึ้นครับ ช่วงนี้มีแต่ คนทะเลาะกัน
ขอด่าและเตือนเพื่อนๆระวังไอ BB_aum หน่อยนะครับ ผิดห้องขอโทษด้วย
« 1 2 »
สั่ง bucep โอนเงินให้ล่วงหน้า คนขายหายติดต่อไม่ได้
อย่าทำแบบบนี้กับใครอีกนะครับ
« 1 2 »
ระวัง user name นี้ไว้นะครับ new_srai หลอกซื้อกุ้งกับผม
ข้อคิดสำหรับคนที่ไปรับปลาไกลบ้านครับ
ขึ้น 502 Bad Gateway ต้องทำไงครับ
กระทู้นี้หลอกลวงจริงๆ ด้วย โดย kr3w คุณdanny321 กับคุณkr3w คนเดียวกันครับ ราคา: 5500 บาท
ขอปะนาม สุริยฉัตร จันทรา ใครอย่าคิด ซื้อขายกุ้งกับคนนี้
ขอความเห็นเรื่องการรับประกันการส่งกุ้ง หรือ สิ่งมีชีวิตอื่นๆ หากเกิดการสูญเสีย
ลากมารุมครับ อิอิ
ฝากพี่ๆแอดมินช่วยดูให้ทีครับ
ขออนุญาต ชี้แจงครับ เรื่องบิ๊กแม็ค
ระวัง ร้าน ไข่มุก อันดามัน ขายปลาทะเล ที่มหาชัยนะคับ มันหลอกขายของผ่านเนท
เสียความรู้สึกครั้งแรกกับการซื้อของมือสอง Y_Y
088-9829115 ไอ้โต้งมิจฉาชีพ แอบหลอกเข้ามาซื้อกุ้งแล้วขโมยชิลเลอร์ออกไป
« 1 2 »
คุณเคยเบื่อไหมเวลาขายของแล้วไม่ยอมลงราคาให้ด้วย
เว็บเราน่าจะมีบ้างนะนะครับ
ขอโวยวายหน่อยเหอะครับ
« 1 2 »
เอาไม่เอาบอกกันได้ครับ
เพื่อนๆระวังโดนหลอกสั่งของด้วยนะคะ
ผมเปลี่ยนรูปประจำตัวไม่ได้ ???
ติดต่อ ผู้ดูแลเวบหน่อยครับ
ถึงไอคุณ ณ~ใชเหมี่ยงตุ๊ดตู่
ถึงสมาชิคชื่อ มารบูรพา
สั่งกรองeheim ส่งทาง EMS เปิดกล่องมาท่อout flow แตก ตัวล๊อคหลุด
« 1 2 3 »
ประมูลได้แล้วหายอีกแล้ว
ขอความช่วยเหลือครับ
MR.Ebi...อาหารที่ส่งมาไม่เต็มน้ำหนัก โทรศัพท์ก็ไม่รับ Line ก็ไม่อ่าน ค้าขายยังไง
« 1 2 »
ประจานครับ นัดรับของแล้วไม่มาตามนัด
ภาพที่เห็นกับสิ่งที่เป็น...
ปัญหา Copy หน้าโฆษณาสินค้า (มีผู้ออกมาแสดงความรับผิดชอบให้แล้ว)
โดนแอบอ้างอีกแล้ว คราวนี้ Copy ชื่อมาเต็มๆ HYDRO CRAYFISH Rayong
ถ้าไม่เอาก็โทรมายกเลิกก่อนก็ได้ครับ ไม่งั้นถ้วยส้มผมคงไม่เน่าตายอย่างนี้
เอาไฟไปเคลมร้านดังในเวบ ตรงข้ามร้านขายตู้ปลา ไปรับ 3 เสาร์ไม่ได้ของสักเสาร์
« 1 2 3 4 »
โปรดระวังการโดนแอบอ้างขายของ
โดนเปิดซิงวันสงกรานต์
ร้านค้าที่ไปขายของที่งานประมงน้อมเกล้าฟิวเจอร์ รังสิต เกี่ยวกับอุปกรณ์ต่างๆ เข้ามาหน่อยค่ะ
รบกวนแก้ไขมัลแวรฺ์เว็บด้วยจ้าาา
เด็กคนนี้ชื่อ สุทัศน์ นามสกุลธาราชัย ครับ หลอกขายปลา รับเงินโอนแล้วไม่ส่งปลา
อุทาหรณ์เตือนใจ เวลาซื้อของเช็คให้ดีๆ จากร้านสีสันอควาเรียม
ทำไม "กระทู้สุดฮอทชั่วโมงนี้" ที่เกี่ยวกับการซื้อขายเข้าไม่ได้ทุกทีเลยครับ
แอดมินครับ ดาวหายอะ
« 1 2 3 »
สั่งกุ้งกับ คุณหมูฉึกฉึก ( เพื่อนสมาชิกขอแฉเพิ่ม )
« 1 2 3 4 »
เรื่องการส่งกุ้งครับของคุณ Su-z
เอามาฝากกันครับ..มีประโยชน์แน่นอน รวมฐานข้อมูลบัญชีต้องสงสัยของคนโกงทางเน็ต
ผ่าพิสูจน์ปั๊มเจ้้้าปํญหา LP-100 กรณี.....ขอร้องทุกข์ กรณีปั๊มลม TT ขอการตัดสินครับ
« 1 2 »
หน้า: 1 2 3 4 5 ... 9   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home