Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
มีปัญหาเกี่ยวกับเว็บ ปัญหากับคนในเว็บ โดนหลอก ทำท้องแล้วไม่รับ ได้หน้าแล้วลืมหลัง ต้องการป่าวประกาศ หรือต้องการให้ช่วยแก้ไข ทางนี้เลยครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 ... 9   ลงล่าง
หัวข้อ
ประกาศเตือน คนโกง มันกลับมาขายใหม่อีกแล้ว
ความรู้ใหม่ของกลโกงบน internet
ถึง ผู้ดูแลเว็บ ครับ ช่วยเหลือหน่อยครับ
ประสบการณ์ครั้งแรกกับการสั่งตัดตู้ปลาของตัวเองใบแรก
เครื่องกรอง
คุณครูครับ ผมมีเรื่องอยากสอบถามคุณครูครับ
เตือนไว้สำหรับผู้ที่ชอบสั่งจองสินค้าเล่นๆ...............
เพื่อนๆระวังโดนหลอกสั่งของด้วยนะคะ
กด+ไม่ได้
ถูก ล๊อตตารี่ 20000 ฟ่า เเล้วเงิน ผมอยู่ไหน
ปรึกษาหน่อยครับ
ประมูลแล้วเงียบหายไปติดต่อไม่ได้ (แชร์ที่กระทู้นี้ได้เลยครับ)
" กุ้งเครฟิช " แจ้งเตือนพ่อค้าแม่ค้าขายกุ้งไม่ตรงตามสายพันธุ์หน่อยครับ
ร้านค้าที่ไปขายของที่งานประมงน้อมเกล้าฟิวเจอร์ รังสิต เกี่ยวกับอุปกรณ์ต่างๆ เข้ามาหน่อยค่ะ
การลงเวลาปิดประมูล
ผมไม่ได้มีปัญหากับใคร. แต่เคยเจอไหมเหตุการณ์แบบนี้
USER : apinanklub ขาดความรับผิดชอบ
ประมูล ได้ แล้วไม่เอาของ ว่าจะไม่ร้องทุกข์ แล้วนะ
เรื่องกติกาการลงขายของอยากทราบหน่อยครับ
นัดรับของแล้วไปถึงที่ปิดเครื่องหนีเฉยเลยครับ
ระวังบุคลอันตราย นาย สุปรีชา ราชประมา โกงเขากินมาหลายวงการแล้ว
ข้อคิดสำหรับคนที่ไปรับปลาไกลบ้านครับ
ระวัง พ่อค้าใจหมา ไม่รับผิดชอบ ทั้งๆที่มันผิดเตมประตู
จบ
ระวัง id asholy ครับ
ขอบคุณเเอสมิน(คุณบัง)ด้วยนะครับ
สอบถามเรื่องการขายของในห้องกาแฟ
@@@ เวปมีปัญหา รึเปล่าครับ ... เล่นๆอยู่แล้วค้าง @@@
เอามาฝากกันครับ..มีประโยชน์แน่นอน รวมฐานข้อมูลบัญชีต้องสงสัยของคนโกงทางเน็ต
เล่าสู่กันฟัง
สายยางกรองista เค้าขายผม150ปกติ75
เบื่อพวกขายของแล้วไม่ยอมถ่ายรูปจริง
Adminครับ แบบนี้เป็นspamป่วนเว็บหรือเปล่าครับ
Browseรูปแล้วรูปไม่ขึ้นโชว์หน้ากระทู้ครับ
ขอยกเลิกเรื่องร้องเรียนนี้ครับ น้องเขาโอนมาให้แล้ว
นัดรับกุ้งแล้วไม่มารับ เสียความรู้สึกอะ
อยากติดต่อ admin หรือผู้ที่เกี่ยวข้องค่ะ พอดีมีผู้แอบอ้างชื่อบริษัทในบอร์
อยากให้รู้กติกาในการซื้อขายกันบ้างนะครับคำพูดต้องเป็นคำพูด...
ขอคำตอบหน่อยจะให้ผมรับผิดชอบยังไงรูปก็ไม่มี
ระวัง...SMS แบบนี้นะครับ หลอกให้ส่งกุ้งให้ หรือช่วยกันจับผิด
โดนเปิดซิงวันสงกรานต์
แก้ได้แ้ล้ว กรณี log in จากPCไม่ได้
ขอความช่วยเหลือครับ
มีเรื่องจะสอบถามว่าบอร์ดมันมีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ
งงกับคิวการจองมากครับ
ipad หาย ช่วยแนะแนววิธีทีครับ
ขอความเห็นเรื่องการรับประกันการส่งกุ้ง หรือ สิ่งมีชีวิตอื่นๆ หากเกิดการสูญเสีย
ถ้า oboymano มาขายของอีกระวังให้ดีนะครับ ไม่มีความรับผิด ยอมขายความเป็นคนแค่ 400
ไอ้ปัญญา พลั่วกุดคับใครเคยโดนไอ้นี่หลอกบ้างคับ
ทำไมเวลาตั้งกระทู้หรือ reply กระทู้ของคนอื่นแล้วมันเป็นแบบนี้ !!!!!!
หน้า: 1 2 3 4 5 ... 9   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home