Aqua.c1ub.net
*
  Sat 01/Jun/2024
หน้า: 1 2 3 ... 16   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: K.T.L FC. --- ลงชื่อไปซ้อมวันที 1/11/51 หน้า 19  (อ่าน 47235 ครั้ง)
mandypoolz ออฟไลน์
Hot Member
« เมื่อ: 02/10/08, [14:26:47] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เท่าที่ผมคุยกับไอ้แชมป์แล้ว ... คิดไปคิดมาปวดหัวมากมายครับเรื่องซ้อม กับ เก็บเงินค่าร่วม CAP FOOTBALL MATCH

จะซ้อมเช้าก็กลัวตื่นสาย

จะซ้อมสาย ๆ ก็กลัวแดด

จะซ้อมบ่าย ๆ ก็กลัวแดดอีกนั่นแหละ

จะซ้อมเย็น ๆ ก็จะมีธุระกันอีก

เลยคิดว่าจะให้ไปซ้อมกันเอง .......

อีกเรื่องผมจะขอให้ช่วยกันโอนเงินเข้าบัญชี เพื่อเอาไปจ่ายค่าสมัครกับพี่ Chaikitti ด้วยครับ

ลงเรือลำเดียวกันแล้ว ทีมเกิดขึ้นแล้ว ผมขอนะครับ ใน 4 ทีม ทีมเราเสี่ยงแก่การทีมล่มที่สุด

ผมไม่อยากเห็นอย่างนั้น ถ้าล่มไม่รู้จะตอบชาวบ้านเค้ายังไงเลยครับ

รบกวนก้วยครับ  [เขิลลลล]

...........................................................................

คนละ 300 บาทครับ

เลขที่บัญชีผม 

สิทธิศักดิ์ วงษ์รัตน์

ธนาคาร ไทยพาณิชย์ ( SCB ) ออมทรัพย์

เลขที่ 323-2-43483-7

โอนเงินแล้ว PM บอกด้วยนะครับ

............................................................................

จริง ๆ ผมอยากจะซ้อมมากนะครับ ไม่ใช่แค่กระตือรือล้นเฉพาะตอนมีแข่งหรอก ผมชอบเล่นกีฬาอยู่แล้วเมื่อมีโอกาส

แต่ตอนนี้ผมไม่ค่อยมีทางเลือกเพราะทุกคนก็ต่างทำงาน ต่างก็อยู่ต่างจังหวัด

อย่าง อ้น ตูน ก็ต้องอยู่ร้านขายของ  พี่ตะนอยก็ต้องไปมาต่างจังหวัด ไหนจะเรื่องอากาศร้อน เวลา สถานที่

ที่ผมกล่าวมาแล้ว ทำให้เราเจอกันลำบากมาก .....

ถ้าใครอยากซ้อมกันซักหน่อย ก็ลงชื่อใว้นะครับ ผมอยากรู้ยอดคนที่อยากซ้อม

ยังไงผมขอลงชื่อคนแรกครับ  ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

1. Mandypoolz  ---- สะดวกวันอาทิตย์ ---- เช้า - เที่ยง - บ่าย - เย็น ---- ได้หมด 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/10/08, [16:14:58] โดย mandypoolz »
pakorn ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #1 เมื่อ: 02/10/08, [14:29:28] »

ไปซ้อมด้วยได้ไหมอะ ไปวิ่งก็ยังดี  ช่วงเช้าๆๆหรือเย็นก็ได้นะครับ

ป.ล. ผมอยู่ คลับ 24อะ
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #2 เมื่อ: 02/10/08, [14:29:57] »

ต้องโอนเงินค่าไรวะ ? [งง]
ว่าจะไปซ้อมด้วยอยู่ แต่ต้องให้หายไข้ก่อน asspain
pakorn ออฟไลน์
« ตอบ #3 เมื่อ: 02/10/08, [14:31:32] »

ว่าจะไปซ้อมด้วยอยู่ แต่ต้องให้หายไข้ก่อน asspain

กำ  ค่าสมัครแข่งขันงัยยยยยย
sOdiams ออฟไลน์
« ตอบ #4 เมื่อ: 02/10/08, [14:32:35] »

ใจเย็นครับอย่าเพิ่งท้อคุณแจ็ค ก็รวมแล้วไปนัดซ้อมกะ ทีมอื่นก็ได้นิ่ครับ ว่างกี่คนก็เอาเท่าันั้นแหล่ะครับ ซ้อม2-3ครั้งก็ได้ อย่างน้อยควรเล่นด้วยกันสัก1ครั้งจะได้รุ้ๆกันหน่อย

2.sodiams (หมีครับ) -สะดวกวันอาทิคย์เช้าๆ ถึงเที่ยง ช่วงเย็นมักไม่ค่อยว่าง [เขิลลลล]
Hot Member
« ตอบ #5 เมื่อ: 02/10/08, [14:34:17] »

ไปซ้อมด้วยได้ไหมอะ ไปวิ่งก็ยังดี  ช่วงเช้าๆๆหรือเย็นก็ได้นะครับ
ป.ล. ผมอยู่ คลับ 24อะ

ไปได้ครับ ขอแค่มีคนเตะบอลถึง 10 คนก็พอไม่ได้แบ่งแยกว่าจะมาจากไหนครับ  [โฮ่ยๆ]

พี่เอ .... เรื่องเก็บเงินมันเป็นค่าเช่าสนาม .. ค่ากรรมการ .. ค่าของรางวัล อะไรพวกนี้แหละครับที่พี่ chaikitti เค้าต้องเก็บ

เป็นค่าเข้าร่วมแข่ง CAP FOOTBALL MATCH  gossip
« ตอบ #6 เมื่อ: 02/10/08, [14:34:26] »

ใจเย็นครับอย่าเพิ่งท้อคุณแจ็ค ก็รวมแล้วไปนัดซ้อมกะ ทีมอื่นก็ได้นิ่ครับ ว่างกี่คนก็เอาเท่าันั้นแหล่ะครับ ซ้อม2-3ครั้งก็ได้ อย่างน้อยควรเล่นด้วยกันสัก1ครั้งจะได้รุ้ๆกันหน่อย

2.sodiams (หมีครับ) -สะดวกวันอาทิคย์เช้าๆ ถึงเที่ยง ช่วงเย็นมักไม่ค่อยว่าง [เขิลลลล]

แล้วโอนเท่าไหร่ครับ 300ค่าสมัครก่อนรึป่าวหรือจะรวมทั้งหมดเพราะ ต้องเสียค่าโอน25บาท( ไม่ได้งกนะครับแต่ถ้าทีเดียวก็เสียน้อยกว่า)
« ตอบ #7 เมื่อ: 02/10/08, [14:35:54] »

กำ  ค่าสมัครแข่งขันงัยยยยยย
อ้าว ต้องเสียเงินด้วยเหรอ ไม่ค่อยใด้เข้าไปดูกระทู้เตะบอลเลยไม่ค่อยรู้เรื่อง [เขิลลลล]
Hot Member
« ตอบ #8 เมื่อ: 02/10/08, [14:36:44] »

ได้ 3 คนและ

1. Mandypoolz  ---- สะดวกวันอาทิตย์ ---- เช้า - เที่ยง - บ่าย - เย็น ---- ได้หมด 

2. sodiams (หมีครับ) -สะดวกวันอาทิคย์เช้าๆ ถึงเที่ยง ช่วงเย็นมักไม่ค่อยว่าง

3. pakorn  ----  ช่วงเช้าๆๆหรือเย็นก็ได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/10/08, [14:54:32] โดย mandypoolz »
« ตอบ #9 เมื่อ: 02/10/08, [14:38:40] »

เสียเงินคนละเท่าไหร่วะ ?

แล้วอาทิตย์นี้จะไปเตะใหนอะ ถ้าหายทันจะใด้ไปซ้อมด้วย
(。→‿←。) ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #10 เมื่อ: 02/10/08, [14:39:12] »

K.T.L FC.  ปัญหาเยอะ " ผมขอยกเลิกซ้อม "

ตั้งหัวกระทู้กับใจความข้างในไม่สอดคล้องกัน  -1  Correct!
Hot Member
« ตอบ #11 เมื่อ: 02/10/08, [15:14:54] »

K.T.L FC.  ปัญหาเยอะ " ผมขอยกเลิกซ้อม "

ตั้งหัวกระทู้กับใจความข้างในไม่สอดคล้องกัน  -1  Correct!

ยกเลิกจริง ๆ นะ แต่แค่ตัดบทไปก่อนแค่นั้น  หัวข้อก็ตั้งไปให้ตื่น ๆ ไปงั้นแหละ

อยากดูว่ามีคนอยากไปซ้อมกันบ้างหรือเปล่าก่อน สะดวกมั้ย ตอนไหน

แค่นั้นเอง ถ้ารวมกันได้เยอะซัก 8-10 คน ก็ค่อยว่ากัน ..... ไม่ได้จำกัดว่าทีมไหนนะครับ มาเล่นด้วยกันได้หมด คนไม่มีทีมก็มาเล่นได้

a R - T o r N ออฟไลน์
Redbee Fanclub
« ตอบ #12 เมื่อ: 02/10/08, [15:29:27] »

2. sodiams (หมีครับ) -สะดวกวันอาทิคย์เช้าๆ ถึงเที่ยง ช่วงเย็นมักไม่ค่อยว่าง

3. pakorn  ----  ช่วงเช้าๆๆหรือเย็นก็ได้นะครับ

4.artorn   ..........ว่างตลอด.......

อ้าวเร็ว.......รีบๆมาลงชื่อกันครับ Correct!
« ตอบ #13 เมื่อ: 02/10/08, [16:37:27] »

Correct! ตกลงเสื้ออะไรครับบบบบ  deepkiss มีรัยหาเลือกบ้างงง
« ตอบ #14 เมื่อ: 02/10/08, [16:39:07] »

กรูถามว่าคนละเท่าไหร่ไม่ยอมตอบ - 3 [หมูส่ายหน้า]
00คิงคอง00 ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #15 เมื่อ: 02/10/08, [16:40:50] »

มาซ้อมกับทีม ฝั่งธนก็ได้ นะ emb01
chaikitti ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #16 เมื่อ: 02/10/08, [16:43:37] »

กรูถามว่าคนละเท่าไหร่ไม่ยอมตอบ - 3 [หมูส่ายหน้า]

ใจเย็นๆ น้าเอ มาตอบให้แล้ว บวกคืนให้ตรูด้วยหละ  deepkiss

คนละ 300 บาท ก็ทีมละ 3,000 บาท เป็นค่าสมัครการแข่งขันในวันที่ 15 พฤศจิกายน เอามาจ่ายค่าเช่าสนาม ค่าของว่าง ค่าน้ำดื่ม ค่าของรางวัล ค่าของที่ระลึก เหลือก็ยกให้บอร์ดครับ ได้เตะบอลคนละ 3 แมทช์ แถมได้ของติดไม้ติดมือกลับบ้านด้วยเน้อ คุ้มแสนคุ้ม  [ปิ๊งๆๆ]

chaikitti ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #17 เมื่อ: 02/10/08, [16:44:33] »

ยกเลิกจริง ๆ นะ แต่แค่ตัดบทไปก่อนแค่นั้น  หัวข้อก็ตั้งไปให้ตื่น ๆ ไปงั้นแหละ

อยากดูว่ามีคนอยากไปซ้อมกันบ้างหรือเปล่าก่อน สะดวกมั้ย ตอนไหน

แค่นั้นเอง ถ้ารวมกันได้เยอะซัก 8-10 คน ก็ค่อยว่ากัน ..... ไม่ได้จำกัดว่าทีมไหนนะครับ มาเล่นด้วยกันได้หมด คนไม่มีทีมก็มาเล่นได้

มีไรให้พี่ช่วยก็บอกนะแจ๊ค อย่าท้อแท้  [ปิ๊งๆๆ]
« ตอบ #18 เมื่อ: 02/10/08, [16:46:24] »

อะ +ให้ละ3
คนละ300นะ โอเค แต่ตอนนี้ติดปัญหาตรงที่ไม่สบายอยู่ ขอหายดีๆก่อนค่อยไปซ้อม asspain
Hot Member
« ตอบ #19 เมื่อ: 02/10/08, [16:57:12] »

เอ้าเวร ลืมตอบ  asspain
Revenge ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #20 เมื่อ: 02/10/08, [17:16:47] »

สัดที่มึงบอกมีปัญหาหน่ะคุยกับใครบ้างหรือยัง หรือคิดอยู่คนเดียว -1 ไปก่อน
เดี๋ยววันอาทิตย์เช้าเจอกัน

Revenge + น้องเขย    [เขิลลลล]
« ตอบ #21 เมื่อ: 02/10/08, [17:21:24] »

สัดที่มึงบอกมีปัญหาหน่ะคุยกับใครบ้างหรือยัง หรือคิดอยู่คนเดียว -1 ไปก่อน

Revenge + น้องเขย    [เขิลลลล]
ตกลงซ้อมกันที่ใหนวะ
ว่าแต่น้องเขยนี่ใคร? [งง]
Hot Member
« ตอบ #22 เมื่อ: 02/10/08, [17:21:44] »

้อ้อน้องแน๊ท   lau02

4.artorn   ..........ว่างตลอด.......

5. Revenge .....

6. น้องแน๊ท XXX ......  xxx2
Moderator
« ตอบ #23 เมื่อ: 02/10/08, [17:26:44] »

เช้าครับ [ฮึ๊ยยย]
Hot Member
« ตอบ #24 เมื่อ: 02/10/08, [17:33:53] »

ตกลงซ้อมกันที่ใหนวะ
ว่าแต่น้องเขยนี่ใคร? [งง]

สวนรถไฟครับพี่  gossip

เช้าครับ [ฮึ๊ยยย]

คนมาเช้าได้รู้สึกจะเยอะ .... ไปก่อนล่ะ เลิกงานแล้วพรุ่งนี้จะมาดูคนลงชื่อต่อ

ไอ้ตูนกูซื้อลูกบอลแล้วนะ ..... FBT ลูกแข็ง ๆ อ่ะ .... กูซื้อเองเลยเพราะเอาใว้เตะสนามปูนหน้าบ้าน

ซื้อแพง ๆ ไม่ได้ถลอกหมด  gossip
Moderator
« ตอบ #25 เมื่อ: 02/10/08, [17:35:02] »

สวนรถไฟครับพี่  gossip

คนมาเช้าได้รู้สึกจะเยอะ .... ไปก่อนล่ะ เลิกงานแล้วพรุ่งนี้จะมาดูคนลงชื่อต่อ

ไอ้ตูนกูซื้อลูกบอลแล้วนะ ..... FBT ลูกแข็ง ๆ อ่ะ .... กูซื้อเองเลยเพราะเอาใว้เตะสนามปูนหน้าบ้าน

ซื้อแพง ๆ ไม่ได้ถลอกหมด  gossip
เดี๋ยวกูซื้อเองแพงๆ
ลูกบอลปาสติดไว้แตะหลังร้านกับริต้า asspain
นัทจังค์ ออฟไลน์
Cute Member
« ตอบ #26 เมื่อ: 02/10/08, [18:37:30] »

แล้วที่ลงชื่อไปเนี่ย บอกคุณชายหรือยัง  ช่วงนี้ไอแนทมานงานชุกนะ  สาวกรี๊ดตรึม  hide2
Moderator
« ตอบ #27 เมื่อ: 02/10/08, [18:56:06] »

แล้วที่ลงชื่อไปเนี่ย บอกคุณชายหรือยัง  ช่วงนี้ไอแนทมานงานชุกนะ  สาวกรี๊ดตรึม  hide2
บอกแล้ว
~Mystery~ ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #28 เมื่อ: 02/10/08, [18:58:18] »

ไปเตะด้วย ละดวกทุกวัน เนื่องจาก ตกงาน n032 n032
Seaminary ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #29 เมื่อ: 02/10/08, [20:09:49] »

ผม แนท คับ น้องเจ๊นัท

ขอไปด้วยด้วยคนนะคับ

แล้วไปซ้อมสนามหญ้าหรือปูนคับ

รบกวนด้วยคับ & ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ [เขิลลลล]
หน้า: 1 2 3 ... 16   ขึ้นบน
พิมพ์