Aqua.c1ub.net
*
  Mon 20/May/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ แองเจิ้ลใหญ่สักตัว มาแนะนำหน่อย ขอราคาพอตัวหน่อย  (อ่าน 614 ครั้ง)
Teetiiez ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 05/06/13, [22:20:29] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

อยากได้ แองเจิ้ลใหญ่สักตัว มาแนะนำหน่อย ขอราคาพอตัวหน่อย
sizzz ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 06/06/13, [00:03:19] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

แบบนี้คงไม่มีใครอยากตอบ

จขกทครับ  ตู้ขนาดไหน   เลี้ยงปลาล้วนหรือผสม  มีชิลเลอร์ไหม  อุณหภูมิในตู้อยู่เท่าไหร่
มีงบเท่าไหร่  ราคามีตั้งแต่ร้อยปลายถึงแสน   และรบกวนจขกท  ใช้คำพูดที่สุภาพหน่อยครับ
ใช้คำพูดแบบนี้คงไม่มีใครอยากมาตอบหรอกครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์