Aqua.c1ub.net
*
  Mon 20/May/2024
สำหรับการลงซื้อ-ขายกุ้งแคระทั่วไป
หน้า: 1 2 3 4 5 6 ... 21   ลงล่าง
หัวข้อ
รับกุ้งแคระราคาส่งจำนวนมาก
มีใครขายกุ้งแคระกะกุ้งเชอรี่ แถวฉะเชิงเทราบ้างคับ
รับกุ้ง Blue Shrimp ,กุ้งเขียว
ขายกุ้งบลูบีสวยๆ จัดชุด ค่ะ (ปิดได้)
ปิดค่ะ
ตอนนี้ร้านไหนมีกุ้งไทเกอร์ขายบ้างครับ แล้วราคาเท่าไหร่
ใครมีกุ้งเชอรี่ประมาณ 10 ตัวขอซื้อ แถวอ่อนนุชไล่ไปถึงวัดด่านสำโรง
รับกุ้งเชอรรี่
รับซื้อเชอร์รี่ประมๅน 20-30 ตัว ราคๅ --บาท
ตั้งรับกุ้งเชอร์รี่ ประมๅน 20-30 ตัว รๅคๅ เบๅๆ บๅท:::
มีfire red และกุ้งเหลืองอย่างละ12ตัวขาย500บาทเท่านั้น
รับ กุ้งเชอร์รี่ อยู่อยุธยาครับ
รับกุ้งเชอรี่ครับผม
อยากได้กุ้งเชอร์รี่-กุ้งเหลืองอ่ะคับ
รับสุราเวสี
รับสุราเวสี,fire red ครับ
ในแปดริ้ว มีที่ไหนขายกุ้งเชอรรีมั้ยครับ
รับ กุ้งเชอรรี่ ราคาไม่แรงมาก สัก 100 - 200 ตัวอ่ะครับ สะดวกนัดรับ ปล.อยุ่ห้วยขว
รับซื้อพ่อพันธุ์แม่พันธุ์ กุ้งแคระ ทุกชนิด
รับ กุ้ง ยามาโต๊ะ กุ้งเหหลือง กุ้งเชอรี่ เชียงใหมคับ
ขายกุ้งแคระ สีฟ้า กับ สีฟ้าแต้มแดง
New ....ใหม่ สดสดร้อนร้อน กุ้งแฟนซี
ขายกุ้งแคระ หลายรายการ
ขายกุ้งเชอร์รี่ ตัวละ 5 บาท ชุดละ 20 ตัว 100บาท ส่งสวน 120บาท จ้า
ยกเลิกการประมูล !!! ขายกุ้งแคระ รวมมิตร 100 ตัว ขาย 400 บาท ส่งสวนพรุ่งนี้ !!
ลองขายกุ้งแคระแบล็คเบอรี่ชุด10ตัว100บาทเหลือ2ชุดครับ
ขายกุ้งFire Red 10ตัว300บาท
ขายกุ้งแคระออร่าบลู,ซูชิ,กุ้งเหลือง 6ตัว100บาท(อัพเดท9-12-2015)
« 1 2 »
ขายกุ้งใหม่หน่อยครับ
มีใครขายกุ้งเชอรี่ที่พัทยามั้งคับ
ขายกุ้งยามาโตะ กุ้งซูชิ
กุ้งส้มซากุระ ตัวใหญ่ ๆ คับ..
รับกุ้ง แก้ไข
รับซื้อกุ้งเชอร์รี่ กุ้งแคระ ปลาแพะเผือก
ขายเหมา >>> Fire Red Dwarf Shrimp <<< แดงๆ สวยๆ
15-กันยายน-54 ขาย Fire Red Sizeใหญ่ (แม่พันธ์) 3cm และ Fire red เป็นชุด โละ เลิกเลี้ยงครับ
ขายกุ้งแคระ มาลายา โปรโมชั่น !!!
« 1 2 »
กุ้งราคาถูกเลยค่ะ @IDมาคุยเรื่องราคาได้เลยจ้า
« 1 2 »
ลดกระหน่ำ!!!!! ขายเหลืองหลังทอง 49 บาท ซื้อ10 ตัว 450 บาท ค่ะ (ทั้งลดทั้งเเถม)
ขายบลูออร่า 35 บาท 10 ตัว 300 ค่ะ สีสดๆ เลยค่ะ ไม่เหมือนใคร ^_^
รับกุ้ง เชอรรี่ ตัวละ ๒บาท ครับ ขอรับแถวระแวดที่พระโขนงครับ
ขายไฟร์เรด + ซูชิ ของเเถมเพียบ
ขายกุ้งสุราเวสี whie spot ลูกเพาะ ครับ
รับเครแคระส้ม เมีย 14 ตัว ผู้ 1ตัวครับ
ขายกุ้ง เชอรี่ กับ ไฟร์เรด อยู่สมุทรปราการครับ
รับกุ้งเครแคระฟ้ากับส้มครับ
ปิดครับ
รับกุ้งแคระ พระราม2
ต้องการกุ้งเชอร์รี่ แถวจรัญ 13 หรือคลองสานก็ได้ครับ ไปรับเอง
กุ้งเหลืองมีชุดเดียวครับ มาก่อนได้ก่อน (ปิดการขาย)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 ... 21   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home