Aqua.c1ub.net
*
  Tue 21/May/2024
สำหรับการลงซื้อ-ขายกุ้งแคระทั่วไป
หน้า: 1 2 3 4 5 6 ... 21   ลงล่าง
หัวข้อ
ตามหา บลูบี หน่อยคร้าบบ ใครมีจำหน่ายบ้าง
หา ยามาโตะ-เชอร์นี่-ไฟล์เรด ขอสมุทรปราการ (ปากน้ำ)
รับกุ้งยามาโตะ 20ตัว ไฟเรด20
รับซื้อกุ้งเชอร์รี่ กุ้งแคระ ปลาแพะเผือก
อยากได้กุ้งกล้วยหอมมมมมม
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณทางเว็บมาก
กุ้งแคระ ในตู้ไม้น้ำจัดเสร็จ จัดเต็ม ลองเข้ามาชมก่อนครับ
ใครมียามาโตะขาย อยากได้ครับ
ขายยามาโตะ(เยอะครับ) ราคาพิเศษ***ปิดครับ***
หาซื้อกุ้งเขียวครับ
อยากได้กุ้ง เรดฮาวาย ใครมี รบกวนหน่อย ครับ
รับกุ้งเชอรรี่ แถวสมุทรปราการครับ
อยากได้กุ้งเหลืองซัก 30-50 ตัว ขอราคาด้วยนะครับ
ต้องการซื้อกุ้งสุราเวสี มีใครจะขายบ้างมั๋ยครับ
มีมาลงเพิ่มเติมแล้ว กุ้งสุลาเวสี 3 ชนิดที่ร้าน atlantis
เครแคระ ครับ แถม มอสพันหินภูเขาไฟ 3 สายพันธุ์ ให้ด้วยครับ
รับกุ้งเหลือง 30 ตัวส่งต่างจังหวัดได้ครับ
กุ้งส้ม 5ตัว100
ตั้งรับ กุ้งเชอรรี และ กุ้งเหลือง อย่างละ 300 ตัว
รับเรดบี เกรดกากๆสุดๆ หัดเลี้ยง สมุทรปราการ
ขายกุ้งไฟร์เรด 1 ชุดครับ
ตามหายามาโตะสัก 3 ตัวครับ
รับกุ้งเชอร์รี่ ส่งสวนพรุ่งนี้
รับกุ้งกล้วยหอม
รับกุ้ง Dream Blue 2 คู่ครับ
วันอังคารนี้ที่ร้านมีกุ้งสุราเข้ามาราคาถูกๆ ครับ ที่ร้านAtlantis
รับเชอรี่ 100 ตัว 300 บาทส่งฟรีพิจิตร
ใครมีกุ้งแคระ เหลืองหลังทองเบื่อๆปล่อยมั่ง
ต้องการกุ้งบลูซิมจำนวนมากครับ ขอราคาส่ง
ตั้งรับเชอรี่หน่อยครับ
ขายกุ้งแคระ คือว่าไม่มีเวลาดูค่ะ อยากขายราคาเหมาเลยค่ะ
รับกุ้งแคระจำนวนมาก
รับ princess bee ราคาถูก
รับกุ้งไฟเรดแท้ๆเปลือกหนาๆ ราคา ตัวละ 15 B.
ตั้งรับ พ่อแม่พันธุ์กุ้งเหลือง สวย ๆ
รับกุ้งซูชิ ส่งแถวBigCแจ้งวัฒนะ
กุ้ง Long Nose Size 2 cm 15-.ขอปิดก่อนนะคะ หมดๆ รับจองล่วงหน้าค่ะ
รับซื้อกุ้งเหลือง เพิ่งเติมครับใครมีจำนวน ส่งได้ตลอดครับ
สุดท้ายของบ่อละครับ กุ้งซูชิ ขนาดประมาณ 1เซนขึ้นไป 30ตัว 300- หมดแล้วหมดเลยนะครับ เชียงใหม่ครับ
ขายกุ้งเหลืองหลังทอง และกุ้งเหลือง
อยากได้กุ้ง ไทเกอร์ และ สโนว์ ราคาส่ง
ขายกุ้งบลูออร่า (blue aura)
ต้องการซื้อblue pearl 6/เหลืองหลังทอง 6/ซูชิ 4จร้า
มีกุ้งกล้วยหอมมาขาย..
รับกุ้ง เชอร์รี่ ตัวละ 2 บาท ฝั่งธนครับ
รับกุ้งแคระ แถวบางแคครับ
รับกุ้งเชอรรี่ ขอตัวล่ะ 2บาท เอา 50ตัวคับ
หากุ้งเชอรี่ราคาไม่เเพง
หากุ้งเหลือง สีแจ่มๆ
รับกุ้งเครแคระฟ้ากับส้มครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 ... 21   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home