Aqua.c1ub.net
*
  Tue 21/May/2024
สำหรับการลงซื้อ-ขายกุ้งแคระทั่วไป
หน้า: 1 2 3 4 5 6 ... 21   ลงล่าง
หัวข้อ
ปิดการขายชั่วคราวครับ!! กุ้งเครแคระส้มขาย/แลกกุ้งแคระอื่นๆ ราคา: 200 บาท
กุ้งสุลามากมายที่ร้านครับ
รับกุ้ง เชอร์รี่ 100 ตัว + ขอส่ง EMS ได้นะคั้บ
รับซื้อ สโนว์บอลครับ
ขายกุ้งเรดโนสตัวใหญ่ๆ+ปิดขายชั่วคราวค่ะ โตไม่ทัน - -+
« 1 2 3 »
ขายกุ้งเชอร์รี่ ราคาเหมามีจำนวนมาก
ต้องการ กุ็ง เชอร์รี 10 ตัว กับ กุ้ง เหลือง 6 ตัว
รับซื้อบลูบีครับ
ขายกุ้ง FIRE RED ครับ (จองแล้วครับ)
-----------------------ขายแล้ว---------------------------
หมดครับ
ตั้งรับกุ้งเชอร์รี่ ประมๅน 20-30 ตัว รๅคๅ เบๅๆ บๅท:::
หาซื้อกุ้งไทเกอร์ครับ มีใครขายมั้ยครับ
รับกุ้ง เชอรี่ เอาไม่มาก 30 ตัว
++Pz++ จำหนาย กุ้งเชอร์รี่ แดงๆ (ปากคลอง สะพานพุทธ เยาวราช ฝั่งธนฯ JJ )
ขายกุ้งเชอร์รี่ครับ..มีจำนวนหลายร้อยตัวสงสาร..ปิดขายคับ ขอบคุณทุกคนนะคับ
รับ สุราเวสี ครับ
รับสุราเวสี,fire red ครับ
update...ยกเลิกการรับ กุ้งสุลาเวสีครับ
รับซื้อกุ้งแคระ กาญจนบุรีครับ
ตามหา บลูบี หน่อยคร้าบบ ใครมีจำหน่ายบ้าง
ขายกุ้งเหลืองราคาไม่แพงจ้า (ของหมดแล้วครับ)
ลองขายกุ้งแคระแบล็คเบอรี่ชุด10ตัว100บาทเหลือ2ชุดครับ
ขายกุ้งรวมมีบูลเพิลกับบูลชิพ300 มีประมาน50ตัวได้มั้ง
( พักการขายชั่วคราวค่ะ กำลังย้ายบ้าน) ขายเด็ก ๆ fire red ค่ะ ^.^
« 1 2 3 »
บลูเพิลครับ
« 1 2 3 »
ขอขายกุ้งเหลือง หน่อยครับ จะรื้อตู้ครับ
« 1 2 3 4 »
ตั้งรับ กุ้งเชอรรี และ กุ้งเหลือง อย่างละ 300 ตัว
รับกุ้งแคระบลูเพิร์ล และ สโนว์บอล หน่อยครับ
รับ ไฟเรด & ยามาโตะ ขอที่ส่ง ems ได้นะครับ
หาซื้อกุุ้ง เร็ดโน๊ต ครับ
ขายกุ้งแคระบลูเพิร์ล และ สโนว์บอล (out of stock) << By DekDoy >>
รับ กุ้งเชอร์รี่แดงๆ มหาชัยเมือใหม่
ใครอยู่แถวถนนจัน บ้างคับอยากได้กุ้งเชอรี่สัก 30ตัว
+++ ขายกุ้งเชอรี่ ตัวละ อาทิตย์ 15 เข้าสวน+++
ขายกุ้งสุราเวสี ไวท์สปร์อต,ไฟย์เรด,กุ้งเหลือง,บลูเพิล,กุ้งเขียว,กุ้งส้ม
รับกุ้งแคระ บลูเพิล+สโนว์บอล สัก10 ตัว
ปิดการขายครับ
ร้านไหนขายเครแคระมั่งครัด่วน
ใครขาย fire red กับ เชอรี่ แถว ปากน้ำมัง
ใครพอจะเเบ่งขายกุ้งสุราเวสี ถูกๆบ้างครับ
[ พักการขายครับ ] กุ้งเหลือง 10 มัดรวมไป 250 รับเอง 200 !!
ขอถามราคาครับ
กุ้งเหลืองนอก สีเหลืองสด เหมาะแก่การสับสายกันเลือดชิด
ขายเหมา กุ้งบลูบี 30ตัว
รับซื้อกุ้ง เชอรี่ แถวชลบุรี คับ
มีfire red และกุ้งเหลืองอย่างละ12ตัวขาย500บาทเท่านั้น
Fire-Red แบบนี้ มีใครเอาเข้ามาขายบ้างครับ
กุ้ง FIRE RED แบบเหมา ๆ 400 บาทครับ (ปิดการขายครับ)
รับ เชอรี่ 100ตัว หรือ50
หน้า: 1 2 3 4 5 6 ... 21   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home