Aqua.c1ub.net
*
  Sat 18/May/2024
หน้า: 1 2  ทั้งหมด   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: "สลัดไข่"เลี๊ยววววววววว อาหมวยลูกพ่อ T^T  (อ่าน 5387 ครั้ง)
cidpong ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #30 เมื่อ: 18/05/09, [20:51:04] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เสียใจด้วยนะครับ อย่างน้อยก็เคยมีไข่แล้วหละครับ ผมสิยังไม่เคยเห็นไข่กุ้งเครเลยครับ ้hahaha

สู้ๆๆๆ ต่อไปทาเคชิ
ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #31 เมื่อ: 18/05/09, [21:13:13] »

พยายามต่อไปเด้อขรับเด้อ เด๋วพอออกแล้ว ก็ชวนเพื่อนๆเขาสมาคม " คนรักน้องกุ้ง " เลย อิอิอิ  ้hahaha
ORB ออฟไลน์
« ตอบ #32 เมื่อ: 18/05/09, [23:13:31] »

เสียใจด้วยครับ แล้วเลี้ยงนานมั้ยครับกว่าจะรวมผสมกันได้ ขนาดกี่นิ้วครับ อัลเลนนี่ที่บ้าน2.5กับ2นิ้วเอง แถมพี่น้องกันอีก ไม่รุ้จะได้ป่าวตะกี้เอาที่กั้นออก
มายืนจ้องหน้ากัน10กว่านาที แล้วตัวผู้ก็เอาก้ามทุบๆๆๆๆๆตัวเมียส่วนตัวเมียก็เก็บก้ามเก็บขาทำตัวลู่ลมตลกมากเลยครับ สุดท้ายเลยต้องแยกกันตามเดิม surrender
imposs ออฟไลน์
« ตอบ #33 เมื่อ: 18/05/09, [23:17:12] »

เสียใจด้วยครับ แต่ขอให้ไข่ที่เหลือติดให้หมดเลยนะครับ

เอาใจช่วย [เย้ะ]

เดี๋ยวของผมรอลุ้นอีกซัก 20 วัน ดูซิจะติดมั๊ย

เพราะกุ้งแดงตัวผู้ขยันทำการบ้านจริงๆวันนึงที่เห็นก็ 2 รอบอย่างต่ำ   [เขิลลลล]
..๑oo@NeW@oo๑.. ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #34 เมื่อ: 19/05/09, [17:49:10] »

เรียนอยู่เหมือนกันครับ

แต่จะงอกตู้ใหม่ สงสัยค่าขนมต้อง...."อด"ทนครับ
[ปิ๊งๆๆ] หัวอกเดียวกันแอบกั๊กค่าขนมไว้ซื้อเคร   ้hahaha
พยายามต่อไปเด้อขรับเด้อ เด๋วพอออกแล้ว ก็ชวนเพื่อนๆเขาสมาคม " คนรักน้องกุ้ง " เลย อิอิอิ  ้hahaha
ตอนนี้เป่าหูเข้าสมาคมมาได้ 1 คนละครับ ้hahaha คาดว่าจะมีเพิ่มอีก 1 คนเร็วๆนี้ ้hahaha
เสียใจด้วยครับ แล้วเลี้ยงนานมั้ยครับกว่าจะรวมผสมกันได้ ขนาดกี่นิ้วครับ อัลเลนนี่ที่บ้าน2.5กับ2นิ้วเอง แถมพี่น้องกันอีก ไม่รุ้จะได้ป่าวตะกี้เอาที่กั้นออก
มายืนจ้องหน้ากัน10กว่านาที แล้วตัวผู้ก็เอาก้ามทุบๆๆๆๆๆตัวเมียส่วนตัวเมียก็เก็บก้ามเก็บขาทำตัวลู่ลมตลกมากเลยครับ สุดท้ายเลยต้องแยกกันตามเดิม surrender
ตัวผู้ผมเลี้ยงมาตั้งแต่เล็กครับ emb01 ตัวเมียผมเลี้ยงตั้งแต่ 3.5 นิ้ว [เย้ะ] จะผสมกันได้ก็ตัวผู้ 3.4นิ้ว [ฮึ๊ยยย] ตัวเมีย 3.5นิ้วอ่ะครับ emb01 แต่ก่อนหน้านั้นตั้งนานแล้วผมรวมก็ตีกั้นตลอดครับ n032 มีมารวมครั้งนี้อยู่ดีๆตัวผู้เปลี๊ยนไป๋เฉยเลยครับ ล่อซะผมอึ้งๆไปเลย ้hahaha
เสียใจด้วยครับ แต่ขอให้ไข่ที่เหลือติดให้หมดเลยนะครับ

เอาใจช่วย [เย้ะ]

เดี๋ยวของผมรอลุ้นอีกซัก 20 วัน ดูซิจะติดมั๊ย

เพราะกุ้งแดงตัวผู้ขยันทำการบ้านจริงๆวันนึงที่เห็นก็ 2 รอบอย่างต่ำ   [เขิลลลล]
ตอนนี้ผมคิดว่าไม่น่าจะติดแล้วแหละครับ 036 เพราะเมื่อกี้ผมไปดูมามองไม่ค่อยเห็นไข่ละครับ 036 สงสัยจะหลุดหมดแล้ว dea02 ตอนนี้ก็เพ่งอย่างเดียวละครับ [เอ๊ะ!!!] ลอกคาบๆๆ lau01
ปล.พรุ่งนี้นายกอภิสิทธิจะมาเปิดเสาธงที่โรงเรียนครับ lau01 ถนนแถวๆศาลธนบุรีน่าจะติดช่วงเช้าๆหน่อยอ่ะครับ n032 ใครผ่านหลีกเลี่ยงได้ก็จะดีครับ [เจ๋ง]
ปลอีกที.เสียวเสื้อแดงบุกร.ร.จังวุ๊ย ้hahaha
Mokee ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #35 เมื่อ: 20/05/09, [18:04:05] »

ยังดีกว่าไม่ได้เลยน่ะ ..........

20 ตัว 10 คู่เลยน่ะ ......
Stargazer ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #36 เมื่อ: 20/05/09, [20:02:05] »

เป็นกำลังใจให้น่ะคับ
..๑oo@NeW@oo๑.. ออฟไลน์
« ตอบ #37 เมื่อ: 20/05/09, [20:53:48] »

เป็นกำลังใจให้น่ะคับ

โหยนังเชีย  แกคือ 1 ใน 16 คนนั้น [พลังเต็มที่] [พลังเต็มที่] ไม่ต้องมาเป็นกำลังใจเลย [โดนด่า] [โดนด่า] [โดนด่า] ้hahaha
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/05/09, [20:55:40] โดย ..๑๑oo@NeW@oo๑๑.. »
Torkung ออฟไลน์
« ตอบ #38 เมื่อ: 20/05/09, [20:58:18] »

โหยนังเชีย  แกคือ 1 ใน 16 คนนั้น [พลังเต็มที่] [พลังเต็มที่] ไม่ต้องมาเป็นกำลังใจเลย [โดนด่า] [โดนด่า] [โดนด่า] ้hahaha

sho01 เจอแล้วตัวการทำให้น้องกุ้งสลัดไข่  ้hahaha
หน้า: 1 2  ทั้งหมด   ขึ้นบน
พิมพ์