Aqua.c1ub.net
*
  Thu 02/May/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หวีด3ใบ/หวีดจิ๋ว ราคา-ค่าส่ง Thank  (อ่าน 1620 ครั้ง)
koko66 ออฟไลน์
Club Brother
« เมื่อ: 24/03/12, [20:40:46] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เพิลหวีดจิ๋วกับหวีด3ใบ พี่เก่งขายยังไงครับ ค่าจัดส่งขั้นต่ำเท่าไหร่ครับพี่เก่ง ขอบคุณครับ
ปล. รบกวนหน่อยครับคือว่า ผมเห็นคนเอาเพิลหวีดจิ๋ว/หวีด3ใบมาปลูกบน ดิน มันปลูกยัง
ไงหรือครับพี่เก่ง? ให้มาก็เป็นตะแกรงละ งง จริงๆ ขอบคุณครับพี่เก่ง
Coffman ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 24/03/12, [23:22:23] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เพิลหวีดจิ๋วกับหวีด3ใบ พี่เก่งขายยังไงครับ ค่าจัดส่งขั้นต่ำเท่าไหร่ครับพี่เก่ง ขอบคุณครับ
ปล. รบกวนหน่อยครับคือว่า ผมเห็นคนเอาเพิลหวีดจิ๋ว/หวีด3ใบมาปลูกบน ดิน มันปลูกยัง
ไงหรือครับพี่เก่ง? ให้มาก็เป็นตะแกรงละ งง จริงๆ ขอบคุณครับพี่เก่ง
PM ไป แล้วครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์