Aqua.c1ub.net
*
  Sun 05/May/2024
หน้า: 1 2 3 4 5 6 ... 123   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คลับ ๒๔ : ตอน : ต้อนรับฤดูกาลใหม่ ด้วย Man Utd - New Castle  (อ่าน 478494 ครั้ง)
~ m @ y ~ ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #90 เมื่อ: 16/01/08, [14:27:23] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ให้เรียกแบบนั้นมันเมียน้อยไม่ใช่เหรอ [งง]

เผ่นดีกว่าตู [วิ่งชิลๆ]

[วิ่งชิลๆ] [เดะแว๊น] ไม่ต้องหนีเลย
Magnum ออฟไลน์
Swinging [4P]
« ตอบ #91 เมื่อ: 16/01/08, [14:47:21] »

ผมว่าเรามาเผา ไอ้ป้ากันดีกว่า ภพ

พอดีว่า เมื่อวันอาทิตย์ได้น้ำหอมขวดใหม่มา ก็เลยเอาไปลองที่ร้าน แล้วเจอแนนพอดี ก็เลยลองฉีดใส่มือ แล้วลองดมดู อ้ะหอมดีแฮะ
พอตก 5 โมงเย็น วินป้ามาครับทั่น ก็เลยเล่าว่า เนี่ยๆ พี่ได้น้ำหอมมา ลองฉีดแล้วหละหอมดี ฉีดใส่มือแนนไปวงบะเร่อ
วินป้าเลยหันไปหาแนนแล้วเนียนว่า
" ไหนๆ ขอดมบ้างสิ "
Club Leader
« ตอบ #92 เมื่อ: 16/01/08, [14:50:29] »

ผมว่าเรามาเผา ไอ้ป้ากันดีกว่า ภพ

พอดีว่า เมื่อวันอาทิตย์ได้น้ำหอมขวดใหม่มา ก็เลยเอาไปลองที่ร้าน แล้วเจอแนนพอดี ก็เลยลองฉีดใส่มือ แล้วลองดมดู อ้ะหอมดีแฮะ
พอตก 5 โมงเย็น วินป้ามาครับทั่น ก็เลยเล่าว่า เนี่ยๆ พี่ได้น้ำหอมมา ลองฉีดแล้วหละหอมดี ฉีดใส่มือแนนไปวงบะเร่อ
วินป้าเลยหันไปหาแนนแล้วเนียนว่า

ไอ้ป้าาาาาาา fire1 fire1 fire1
Kasama ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #93 เมื่อ: 16/01/08, [14:52:51] »

555 ไอ้นี่ฉลาดวุ้ย วันหลัง เอามั่งดีกว่า น้องพลอยครับ ผมได้น้ำหอมมาขวดนึงครับ หอมมากๆ เพื่อนซื้อมาฝาก เนี่ย ลองฉีดดูซิ ตรงซอกคอนะ  xxx2

ไหนๆ ขอดมมั่งซิ
« ตอบ #94 เมื่อ: 16/01/08, [14:55:05] »

555 ไอ้นี่ฉลาดวุ้ย วันหลัง เอามั่งดีกว่า น้องพลอยครับ ผมได้น้ำหอมมาขวดนึงครับ หอมมากๆ เพื่อนซื้อมาฝาก เนี่ย ลองฉีดดูซิ ตรงซอกคอนะ  xxx2

น้องพลอยก็จะบอกว่า
" ซอกคอมันไม่ค่อยได้กลิ่นหรอกค่ะพี่ปุ๋ย เอาเป็นซอกเล็บดีกว่าค่ะ เล็บติงอ่ะ "

ปล. ที่นี่ไม่ยุติธรรมเท่าไหร่นะ ถ้าแนนเข้ามาอ่านแล้วจะรู้สึุกได้
แนน = แนน,ผู้จัดการ,เต็มโต๊ะ
แต่
พลอย = น้องพลอย
Club Leader
« ตอบ #95 เมื่อ: 16/01/08, [14:59:24] »

ปล. ที่นี่ไม่ยุติธรรมเท่าไหร่นะ ถ้าแนนเข้ามาอ่านแล้วจะรู้สึุกได้
แนน = แนน,ผู้จัดการ,เต็มโต๊ะ,หลุมดำ
แต่
พลอย = น้องพลอย emb01
Club Leader
« ตอบ #96 เมื่อ: 16/01/08, [15:02:58] »

" ซอกคอมันไม่ค่อยได้กลิ่นหรอกค่ะพี่ปุ๋ย เอาเป็นซอกเล็บดีกว่าค่ะ เล็บติงอ่ะ "

แต่
โลกนี้มันไม่มีความยุติธรรมหรอกพี่ป้อม ้hahaha
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/01/08, [15:06:17] โดย Kasama »
« ตอบ #97 เมื่อ: 16/01/08, [15:15:52] »

555 แม้ว่าเมื่อตะกี๊ กูจะเซฟชอตที่มึงตอบไม่ทันนะปุ๋ย แต่ก็ก้จำได้ว่า มึงพิมพ์ว่า
ก็ยังดีกว่าไม่ได้อะไรเลย

ปล. พิมพ์แล้วพลาดซวย
Club Leader
« ตอบ #98 เมื่อ: 16/01/08, [15:21:48] »

555 แม้ว่าเมื่อตะกี๊ กูจะเซฟชอตที่มึงตอบไม่ทันนะปุ๋ย แต่ก็ก้จำได้ว่า มึงพิมพ์ว่า
ก็ยังดีกว่าไม่ได้อะไรเลย

ปล. พิมพ์แล้วพลาดซวย

มาช่วยเป็นพยาน ว่ากรูก็เห็น  ้hahaha
Revenge ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #99 เมื่อ: 16/01/08, [15:32:13] »

55555555
ตลกดีแฮะ
เสียดายร้านไกลจากรังสิตไปหน่อย
ไม่งั้นจะไปซ่องสุมอีกคน [เขิลลลล]
Club Leader
« ตอบ #100 เมื่อ: 16/01/08, [15:36:31] »

้hahaha ก็ยังดีกว่าไม่ได้อะไรเลย ้hahaha
chaikitti ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #101 เมื่อ: 16/01/08, [15:47:14] »

ไอ้ป้าแม่งร้าย ได้ดมมือแนนด้วย ไงหละกลิ่นคาวปลารึ่มเลย  lau02
นอยสะตอรี่™ ออฟไลน์
C.A.P. Army
« ตอบ #102 เมื่อ: 16/01/08, [18:12:17] »

อ่ะ ได้การเด๋ววันเสาร์เอายาดับกลิ่นรองเท้าไปให้แนนลองใช้ดูหน่อยดีกว่า  [ปิ๊งๆๆ]
Hot Member
« ตอบ #103 เมื่อ: 16/01/08, [19:37:18] »

อ่ะ ได้การเด๋ววันเสาร์เอายาดับกลิ่นรองเท้าไปให้แนนลองใช้ดูหน่อยดีกว่า  [ปิ๊งๆๆ]
มันก็อยู่ที่ว่าเอาไปฉีดตรงไหนอะนะ [เขิลลลล]
~N@Y~ ออฟไลน์
Cute Member
« ตอบ #104 เมื่อ: 16/01/08, [21:16:12] »

กระทู้นี้สนุกจัง ปูเสื่ออ่านต่อไป   hide2
~wInP@~ ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #105 เมื่อ: 16/01/08, [22:17:48] »

จะเริ่มกระทู้ใหม่ไหม หน้า6แล้ว

ป้าก็แค่พูด ไม่เหมือนใครบางคนที่ทำจริงอ่ะ [หมูส่ายหน้า]
Club Leader
« ตอบ #106 เมื่อ: 16/01/08, [22:40:49] »

จะเริ่มกระทู้ใหม่ไหม หน้า6แล้ว

ป้าก็แค่พูด ไม่เหมือนใครบางคนที่ทำจริงอ่ะ [หมูส่ายหน้า]

ใครวะป้า jealous
« ตอบ #107 เมื่อ: 16/01/08, [23:18:11] »

ใครบางคนไม่ใกล้ไกลอ่ะ ้hahaha
Club Leader
« ตอบ #108 เมื่อ: 16/01/08, [23:20:43] »

เออ นั่นดิ ใครว่ะ  [เอ๊ะ!!!]

ใครบางคนไม่ใกล้ไกลอ่ะ ้hahaha
ชักน่าสงสัย  jealous
« ตอบ #109 เมื่อ: 16/01/08, [23:39:38] »

อ๋อ กูเองแหละ
ดังฟื้ดดดดเลย

ไม่เอา ไว้ให้ครบ 20 หน้าแล้วค่อยตัดเริ่มกระทู้ใหม่

ว่าแต่ ขอแจ้งข่าวหน่อย
พรุ่งนี้ผมจะเข้า Aquality ไม่แน่ใจช่วงเวลาแต่คิดว่าช่วงเย็นๆ ครับ ขอบอกๆ
ใครจะเข้ามั่ง จำได้แต่ว่ามีหมูน้อยจะเข้าไป
วินป้าจะเข้าไปมั้ย พี่จะได้เตรียมน้ำหอม เผื่อแก้ตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/01/08, [23:42:54] โดย Magnum »
Aquality ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #110 เมื่อ: 17/01/08, [00:07:13] »

นึกว่าจะเผาวินป้าคนเดียว ปุ๋ยเห็นกองไฟเลยบินเข้าไปเกรียมด้วยกันเลย [โฟ่ววว]

แต่

ได้ใหม่แล้วลืมเก่าหนิหน่า

แต่มันก็คงจริงอย่างที่ว่า ตอนแนนอยู่คนเดียว พี่ชายนานๆเข้ามาที 

ตั้งแต่เจอน้องพลอย พี่ชายมาแทบทุกวันเลย  xxx2

55555555
ตลกดีแฮะ
เสียดายร้านไกลจากรังสิตไปหน่อย
ไม่งั้นจะไปซ่องสุมอีกคน [เขิลลลล]

อีกหน่อยจะมีถ่ายทอดสดผ่านเวบ ใช้ชมตลกละกัน จะได้ไม่ต้องไปดูที่คาเฟ่  ้hahaha

ไอ้ป้าแม่งร้าย ได้ดมมือแนนด้วย ไงหละกลิ่นคาวปลารึ่มเลย  lau02

ยังไม่ได้ดมครับ แผนร้ายไม่สำเร็จ โดนพี่ป้อมจับผิดได้ก่อน 036

อ๋อ กูเองแหละ
ดังฟื้ดดดดเลย

ไม่เอา ไว้ให้ครบ 20 หน้าแล้วค่อยตัดเริ่มกระทู้ใหม่

ว่าแต่ ขอแจ้งข่าวหน่อย
พรุ่งนี้ผมจะเข้า Aquality ไม่แน่ใจช่วงเวลาแต่คิดว่าช่วงเย็นๆ ครับ ขอบอกๆ
ใครจะเข้ามั่ง จำได้แต่ว่ามีหมูน้อยจะเข้าไป
วินป้าจะเข้าไปมั้ย พี่จะได้เตรียมน้ำหอม เผื่อแก้ตัว

กะมาเจอใครเหรอ พี่ป้อม

อย่าลืม คราวนี้เอาน้ำยาดับกลิ่นปากมาด้วยนะ xxx2
« ตอบ #111 เมื่อ: 17/01/08, [00:29:37] »

เอ๊ะ ว่ากูปากเหม็น?!?!?!?!?
« ตอบ #112 เมื่อ: 17/01/08, [01:08:14] »

งั้นพรุ่งนี้เข้าไปน่ะคับ เดี่ยวพี่ป้อมเสียใจ

พี่ภพรับเงินค่าหมูอารีย์ก่อนได้ป่ะ แล้วค่อยเอาไปขาย หมูอารีย์พี่ภพดีจริงๆ กินหอยหมดเลย หอยเขาอ่ะ cryingrun cryingrun
Rumble Fish ออฟไลน์
หมอแคระ mania
« ตอบ #113 เมื่อ: 17/01/08, [01:44:28] »

สวัสดีเพชน้อย ไม่ได้อ่านวันเดียววิ่งหกหน้าแล้ว

ว่าแต่น้องพลอยคือใครอ่ะ ไม่เคยเห็นไม่ได้ไปกรุงเทพมาจะสองเดือนแล้ว อาทิตย์หน้าว่าจะลงไป น้องพลอยอยู่ตลอดรึเปล่า
Moderator
« ตอบ #114 เมื่อ: 17/01/08, [03:02:51] »

เอ๊ะ ว่ากูปากเหม็น?!?!?!?!?

เปล่า เอามาให้แนนลอง แล้วขอดมแบบวินป้า ้hahaha

งั้นพรุ่งนี้เข้าไปน่ะคับ เดี่ยวพี่ป้อมเสียใจ

พี่ภพรับเงินค่าหมูอารีย์ก่อนได้ป่ะ แล้วค่อยเอาไปขาย หมูอารีย์พี่ภพดีจริงๆ กินหอยหมดเลย หอยเขาอ่ะ cryingrun cryingrun

ได้ครับ 

แล้ววันหลังจ่ายค่ากรองอีฮามก่อนเอาไปใช้บ้างนะครับ xxx2

สวัสดีเพชน้อย ไม่ได้อ่านวันเดียววิ่งหกหน้าแล้ว

ว่าแต่น้องพลอยคือใครอ่ะ ไม่เคยเห็นไม่ได้ไปกรุงเทพมาจะสองเดือนแล้ว อาทิตย์หน้าว่าจะลงไป น้องพลอยอยู่ตลอดรึเปล่า

น้องพลอยเป็นพริตตี้ประจำร้านครับ อาจจะไม่ได้อยู่ตลอด เพราะน้องเค้างานยุ่ง

แต่มัสคอตประจำร้านนี่อยู่ตลอดครับ lau02
« ตอบ #115 เมื่อ: 17/01/08, [03:41:03] »

= = ฉิบ ติดการ์ตูนไปหน่อย ตีสามครึ่งฝ่าแล้น

ภพพรุ่งนี้จะเข้าร้านป่ะ?
..
..
..
ถามใหม่จะเข้าร้านกี่โมง?
Moderator
« ตอบ #116 เมื่อ: 17/01/08, [04:01:22] »

= = ฉิบ ติดการ์ตูนไปหน่อย ตีสามครึ่งฝ่าแล้น

ภพพรุ่งนี้จะเข้าร้านป่ะ?
..
..
..
ถามใหม่จะเข้าร้านกี่โมง?

นึกว่ายังขี่ม้าอยู่ไม่เลิก

พรุ่งนี้เข้า4โมงเย็นครับพี่ป้อม
KnOt~ ออฟไลน์
« ตอบ #117 เมื่อ: 17/01/08, [10:02:27] »

น้องพลอย คนไหน อ่ะพี่ ทำไม ผมไม่เคยเห็น  fire1
Hot Member
« ตอบ #118 เมื่อ: 17/01/08, [10:03:06] »

น้องพลอย คนไหน อ่ะพี่ ทำไม ผมไม่เคยเห็น  fire1
ไอ้หื่น

ปลาตายยังวะ [เอ๊ะ!!!]
KnOt~ ออฟไลน์
« ตอบ #119 เมื่อ: 17/01/08, [10:09:58] »

ไอ้หื่น

ปลาตายยังวะ [เอ๊ะ!!!]

ยัง แต่ปลามึง ตัวเล็กมากเจอ ตัวเมียกูไล่ กระจุย ตักออกแทบไม่ทัน  cryingrun
หน้า: 1 2 3 4 5 6 ... 123   ขึ้นบน
พิมพ์