Aqua.c1ub.net
*
  Wed 08/May/2024
โชว์ตู้เรดบี กระทู้ใหม่ | โชว์ตู้เรดบีที่นี่เลย
ห้อง กุ้งเรดบี ยังมีห้องย่อยอีกนะครับ
พูดคุย สอบถามปัญหากุ้งเรดบี
หน้า: 1 ... 70 71 72   ลงล่าง
หัวข้อ
ฝุ่นแป้งลงตู้
พยาธิ
พยาธิขึ้นตู้อ่านะครับทำไงนิครับ ดูดออกจนเมื่อยมือแว้วครับ
พยาธิตัวขาว
พวกหินต่างๆ เอาใส่กรองได้ไหมครับ
พวกคุณใช้ชิเลอร์รู้สึกมันดูดกันบ้างหรือเปล่า
พ่วง2ตู้แบบนี้มีคนทำบ้างไหมคับ อยากทราบว่ามันเย็นถึงไหม
พ่วงในที่นี้แปลว่ายังไง
พ่วงกรองหรือไม่พ่วงรบกวนทีครับ
พอจะแก้ได้ไหม
พอดีว่าในตู้ผมมีไข่อะไรไม่ครับ
พอดีค่า gh8 จะลดทำยังไงครับบ (ไม่มีน้ำRO)
พอดีจะต้องตั้งตู้เรดบีใหม่ แต่ไม่รู้จะเอากุ้งไปพักไว้ที่ไหน แล้วอุณภูมิมีผลต่อกุ้งท้องมั้ย แนะนำหน่อ
พอดีทำกรองใหม่ ถามเรื่องการรันกรอง
พอดีผมเพิ่งเปลี่ยนน้ำตู้ไปเมื่อเย็นทั้งตู้พรุ่งนี้ลงเรดบีได้เลยไหมครับ
พัดลมคอม ให้ลูกเรดบีครับ
พาราออตโต้ กับ ตู้เรดบี
พี่เกี๊ยว อความาร์ท เชิญชวนร่วมกิจกรรมประกวดกุ้งกันค่ะ
พี่ๆ เรดบีคับอยากเลี้ยงจัง ช่วยผมทีปัญหาน้ำแรง
พี่ๆ คนไหนรู้ที่ซื้อน้องกุ้งที่ tokyo บ้างป่ะครับ
พี่ๆให้อาหารอะไรกับกุ้งเรดบีครับ
พี่ๆเปลี่ยนน้ำตู้เรดบีกันยังไงอะครับ
พี่ๆครับ ที่สวนจัตุจักร มีร้านไหนขาย จอกญี่ปุ่นบ้างครับ
พี่ๆคนไหนเคยใช้ดิน Advance shimp เลี้ยง เรดบีมั่งครับ ช่วยแชร์หน่อยครับ
พี่ๆช่วยที
พี่ๆท่านใด ควบคุม แค่ อุณหภูมิ กับ ค่าPH บ้างครับ ?
พี่ผมจะกลับจากญี่ปุ่น ฝากซื้ออะไรดี
« 1 2 »
พีี่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่ๆคับผมใช้ 5 in 1 test strips รบกวนดูให้ที
พาทัวร์ฟาร์มกุ้ง
พานาเรีย
พานาเรีย มามะวาน วันนี้ อาไรไม่รู้ ตัวขาวๆ เล็ก......
พานาเรีย บุกครับ ตัวเล็กๆเต็มเลยใครมีวิธีเด็ดๆรบกวนหน่อยครับ ใครเคยใช้เม็ดเหลืองแนะนำหน่อยครับ
พานาเรียจิ๋ว
พานาเลีย
พานาเลีย ช๊อค!!!!
พานาเลียยังไง
พานาเลียไม่มี แมลงน้ำไม่มี แต่มีไอ้นี้มาแทน
« 1 2 »
พลานาเรีย
พลานาเรียมีผลต่อ red beeบ้างไหม?
พลานาเลีย มีผลต่อลูกกุ้งเพิ่งเกิดหรือเปล่าครับ
พึ่งหัดเลี้ยงเรดบีค่ะ แนะนำด้วยนะค่ะ
พึ่งตั้งตุ้ใหม่TDS300!!~เพราะอะไร?
ฟ.ไฟ
ฟองอากาศในดิน
ฟองที่ผิวดิน ???
ฟองน้ำ กันลูกกุ้งถูกดูด พี่ๆใช้แบบไหนกันอยู่ครับ
ฟองน้ำกันลูกกุ้งล้างกันบ่อยแค่ไหน
ฟองน้ำกันกุ้งเข้ากรอง !!
ฟูจิร้อค นี้มีผลกับ gh ป่าวอะคับ
ืแชร์ประสบการณ์ No Ammo ของ TN และ Chiller
หน้า: 1 ... 70 71 72   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home