Aqua.c1ub.net
*
  Sat 18/May/2024
หน้า: 1 ... 6 7 8   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Lovely Blue Pearl Up date 17/1/53 เจ้ามาร์ลี่ฟัดอย่างเมามัน  (อ่าน 31090 ครั้ง)
jutaro ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #210 เมื่อ: 14/01/10, [17:59:20] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

บลูเพิลสาว สมาชิกใหม่ สวยเชียวคับ พี่นัช  lau01
อิจฉา   evi01
ไอ้เจ้าตัวผู้ 4 นิ้ว ที่บ้านยังไม่มีคู่เลยคับ  036
สาวเจ้างามอย่างนี้  พี่นัชได้แต่ใดมาคับ บอกบ้างเน้อ
ผมมีตัวเมีย 4 นิ้ว อย่ากได้ตัวผู้ครับ ถ้าไม่มีคู่ขอผมก็ได้ครับ 0892550834 ...โจ
ณัฐ Yabby House ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #211 เมื่อ: 14/01/10, [21:04:39] »

บลูเพิล ชอบ กิน กุ้ง ต้ม หร๊อ ครับ
บลูเพิล ที่ บ้าน ผม มัน ก็ เหมือน กัน เลย ใส่ ไป ก็ หาย
ไม่ เหลือ คราบ เลย

โปรดปรานมากมายเลยค่ะ  ใส่ไปนะกระโดดคว้าเลย  โดยปกติเจ้าบลูเพิร์ลเค้าชอบอาหารสด

มากกว่าอาหารเม็ดอยู่แล้วค่ะ  แต่ของเราชอบกินทั้งสองอย่าง  กินกันไม่ได้หยุดปากเลย

ใส่อะไรก็เรียบ   lau01
บลูเพิลสาว สมาชิกใหม่ สวยเชียวคับ พี่นัช  lau01
อิจฉา   evi01
ไอ้เจ้าตัวผู้ 4 นิ้ว ที่บ้านยังไม่มีคู่เลยคับ  036
สาวเจ้างามอย่างนี้  พี่นัชได้แต่ใดมาคับ บอกบ้างเน้อ

สาวน้อยได้มาจากคนในเว็บนี้แหละค่ะ  พอดีน้องเค้าเลี้ยงคู่แต่ตัวผู้ขึ้นสวรรค์ไปแล้วเค้าก็เลย

หาคนมาอุปการะค่ะ   hawaii
jank169 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #212 เมื่อ: 14/01/10, [21:05:01] »

สวยครับ.....
Club Leader
« ตอบ #213 เมื่อ: 15/01/10, [14:03:22] »

วันนี้เอารูปของเจ้ามาร์ลี่  กับสาวน้องเป๊ปซี่มาอวดค่ะ  ก็ต้องเริ่มมีการปรับพฤติกรรมของน้องเป๊ปซี่เค้าค่ะ  เพราะเค้าเลี้ยงเดี่ยวมาตลอดค่ะ
ก็เริ่มจากการสร้างความคุ้นเคยกันผ่านที่กั้น  DIY  ไปก่อนค่ะ  ดูเค้าสิมีปฏิกิริยาเป็นไง  อยากรู้ด้วยเจ้าหนุ่มมาร์ลี่เค้าจะเป็นไง
นี่พอใส่ลงไปเค้าเห็นกันผ่านที่กั้นค่ะ  เอาขาแหย่ ๆ ไปฝั่งตรงข้ามด้วย   ้hahaha

สาวน้อยเป๊ปซี่เริ่มปีนค่ะ  

ปีนไปปีนมาสักพักก็สงสัยจะเริ่มเหนื่อยไปไม่ไหวเลยหันก้นให้เจ้ามาร์ลี่ดู  อิอิ

นึกในใจ  "เป็นไงคะพี่มาร์ลี่บั้นท้ายดินระเบิดของหนู  ชอบไม๊คะ"  ยั่วยวนน่าดู

ฝ่ายเจ้าหนุ่มมาร์ลี่ก็ตะกายใหญ่อยากไปหาน้องเป๊ปซี่ใจจะขาด.....

หลังจากดูพฤติกรรมเค้าเรียบร้อยก็คาดว่าไม่ตีกันแน่ ๆ ก็เริ่มเลยใส่ลงตู้ใหญ่ให้เค้าเจอกันแบบไม่มีที่กั้นค่ะ
แต่ก่อนใส่ลงไปให้เค้ากินให้อิ่ม ๆ ก่อน  ไม่งั้นเดี๋ยวเข้าใจว่าอีกฝ่ายเป็นอาหารจะยุ่งกันใหญ่   hawaii
พอใส่ลงไปเท่านั้นแหละป๊าป  เจ้าหนุ่มมาร์ลี่ของเรา (ซึ่งหื่นเป็นทุนอยู่แล้ว) ก็ทำเป็นกะเหลี่ยม ๆ
เดินป้อไปป้อมา  สาวน้อยเป๊ปซี่ (ซึ่งต้องบอกว่ายังซิงอยู่)  ก็หมุนซ้ายทีขวาที  หลบมั่ง กระโดดหลบมั่ง
ไปมาอยู่อย่างนี้

หลังจากต้อนไปต้อนมาอยู่หลายสิบนาทีเจ้าหนุ่มมาร์ลี่ก็เริ่มออกอาการชัดเหนื่อยเลยแวะแทะขอนไม้ก่อน
ตุนไว้เป็นพลังงาน  หรือแก้เซ็งไม่รู้  แหะ ๆ

แทะขอนไม้อย่างเมามันส์มากๆ  ปล่อยให้น้องเป๊ปซี่ได้พักหายใจหายคอมั่ง

เอาละหลังจากแทะขอนไม้จนหนำใจเป็นที่เรียบร้อยแล้ว  ก็เริ่มลงมาตั้งหลักและ  เก๊กหล่อนิดหน่อยก่อนลงมือ

ย่างสามขุมเข้าไป  น้องเป๊ปซี่ก็ทำท่าตะกายจะหนีไปไหนดีหว่า

เห็นท่าไม่ดีกระโดดปล้ำเลยดีกว่าเรา  "น้องเป๊ปซี่มาหาพี่ซะดี ๆ"

ว่าแล้วน้องเป๊ปซี่ก็วิ่งหางจุกตูด  เจ้าหนุ่มของเราก็วิ่งตามสุดชีวิต  "น้องสาวคนสวยมาให้พี่เชยชมซะดี ๆ อย่าให้พี่ต้องออกแรงมากนะน้อง"
(เพราะพี่วิ่งไม่ค่อยไหว  ถนัดแต่กินๆๆๆๆ แล้วก็กินแล้วก็นอน)   ้hahaha

ต้อนไปมาสักพักก็เริ่มเหนื่อยอีกและ  แวะแทะขอนไม้สักหน่อยก่อนดีกว่า  

หลังจากนั้นเราก็ปล่อยเค้าให้คุ้นเคยกันไปเรื่อย ๆ แม่ชักเมื่อยแล้วมานอนกลิ้งหน้าตู้ถ่ายรูปเจ้าคู่นี้
ก็เลยทิ้งไว้ทั้งคืนค่ะ  พอเช้ามาก็เป็นงี้

สงสัยเจ้าหนุ่มของเราคงต้อนจนอ่อนใจแล้ว  สาวเค้าไม่ยอมซะทีก็เลยอยู่บ้านใครบ้านมันดีกว่า  
ก็จบเรื่องการจีบสาวของเจ้ามาร์ลี่ไปอีกวันนึงค่ะ   ตบท้ายด้วยภาพน่ารัก ๆ ของอีกหนึ่งคู่
เจ้าลูแปง  กับสาวน้อยลูลู่  คู่นี้น่ารักหวานแหววกันมากค่ะเดินตามกันต้อย ๆ เลย  น้องลูลู่จะ
กินชิ้นนี้พี่ลูแปงเค้าก็แบ่งให้ค่ะ  บางทีลูลู่มาแย่งของลูแปงเค้าก็ให้นะคะ  ไม่มีหวงเลยน่ารัก   lau01
นอนเรียงเป็นระเบียบ   ้hahaha

รูปนี้นอนคู่กันเลยแหมเบียดซะติดตู้เลยนะ   ้hahaha

จบแล้วจ้าสำหรับวันนี้   hawaii

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/01/10, [14:22:46] โดย บ้านน้องเครคลองสี่ »
nOngTanJr ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #214 เมื่อ: 15/01/10, [14:05:40] »

036 จะหวานไปไหน
Prab Prabchana. ออฟไลน์
« ตอบ #215 เมื่อ: 15/01/10, [14:49:58] »

มีที่กั้น ยังกะ ปลาหมอสี รอให้มันคุ้นเคยกันก่อนค่อยปล่อย อิอิ ขอให้ติดลูกไวๆนะครับ
เด็กผี ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #216 เมื่อ: 15/01/10, [15:20:47] »

นึกว่าจะมีเลิฟซีน ซะแล้ว  xxx2
Club Leader
« ตอบ #217 เมื่อ: 15/01/10, [22:12:19] »

036 จะหวานไปไหน

เค้าก็หวานกันตลอดแหละค่ะ   hawaii

มีที่กั้น ยังกะ ปลาหมอสี รอให้มันคุ้นเคยกันก่อนค่อยปล่อย อิอิ ขอให้ติดลูกไวๆนะครับ

สมพรปากนะคะ  ตอนนี้อุณหภูมิที่บ้านกำลังเหมาะซะด้วยน้ำเย็นดีจังค่ะ   [เจ๋ง]

นึกว่าจะมีเลิฟซีน ซะแล้ว  xxx2

ลุ้นเหมือนกันค่ะอยากเห็นมาก  เพราะเค้าบอกว่าสาย C  เนี่ยแป๊ปเดียวเองค่ะ  ขนาดคนที่เค้าเพาะได้
เค้ายังบอกว่ายังไม่เคยเห็นเจ้าบลูเพิร์ลมันจึ๊กกะดึ๋ยกันเลยสักครั้งเลี้ยงมาตั้งนาน   ้hahaha
[P]-Kuno ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #218 เมื่อ: 16/01/10, [00:16:15] »

อิจฉาเจ้าลูแปงกับสาวน้อยลูลู่
จะหวานกันไปไหน
ChiFang ออฟไลน์
« ตอบ #219 เมื่อ: 16/01/10, [03:53:00] »

แหะๆ เอารูปลูกชายมาฝากค่ะ อิอิ
กลัวโดนหนีบเลยถ่ายได้แค่นี้งะ -*-

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/01/10, [03:54:57] โดย ChiFang »
ChiFang ออฟไลน์
« ตอบ #220 เมื่อ: 16/01/10, [04:08:29] »

ว่าแต่ ตู้พี่กว้างมากเลยอะ พาลูกแอ๋มไปเดินเล่นมั่งจิ >___<
Ake@A.Squares.Sanambinnam ออฟไลน์
« ตอบ #221 เมื่อ: 16/01/10, [08:23:20] »

สีสวยมากๆเลยค่ะ
วิ่งไล่กันเหมือนหนังอินเดียเลย  lau01
เด็กผี ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #222 เมื่อ: 16/01/10, [11:48:06] »

idea1 ก้าม โตจังเลยพี่แอ๋ม  fire1
Club Leader
« ตอบ #223 เมื่อ: 16/01/10, [12:51:28] »

ว่าแต่ ตู้พี่กว้างมากเลยอะ พาลูกแอ๋มไปเดินเล่นมั่งจิ >___<

ลูกชายแอ๋มหล่ออ่ะ  แหมว่าง ๆ พามาวิ่งเล่นตู้บ้านพี่รับรอง  ที่วิ่งเพียบ   lau01
Club Leader
« ตอบ #224 เมื่อ: 17/01/10, [21:39:27] »

วันนี้ตื่นมาสายแล้วค่ะยุ่ง ๆ ก็เลยยังไม่ได้ให้อาหารเจ้ามาร์ลี่  สงสัยจะหิวจัด    ้hahaha

น่ารักดีเลยถ่ายรูปมาฝากกันค่ะ   แทะเอาเป็นเอาตายเลย   lau01

หน้า: 1 ... 6 7 8   ขึ้นบน
พิมพ์