Aqua.c1ub.net
*
  Sun 05/May/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายถ้วยส้มกิ่งยุบตู้เลิกเลี้ยงครับ  (อ่าน 985 ครั้ง)
AICream ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 20/01/17, [20:19:21] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ถ้วยส้มกิ่งตอนผมซื้อมาเเค่กิ่งเดียวตอนนี้มีกิ่งเเตกออกมาเยอะมากถ้วยส้มตัวนี้บานทั้งเช้าสายบ่ายเย็นและตอนกลางคืนตอนซื้อมาคนขายบอกกิ่งนอกผมเลี้ยงเเล้วฝึกถ้วยส้มให้กินอาหารเม็ดเเล้วครับเวลาหาเนื้อกุ้งฝอยไม่ได้ให้อาหารเม็ดได้ครับ(อาหารที่ใช้ป้อนรูปข้างล่างครับ) พอดีผมขายของออกไปหมดเเล้วขาดเเค่สิ่งมีชีวิตถ้าสนใจถ้วยส้มผมจะเเถมปลาการ์ตูนส้มขาว1ตัวการ์ตูนเเดง1ตัว ปูขาฟ้า1ตัว มีปะการังลูกโป่ง1 มีดอกไม้ทะเลเกรฟต้นน้อยอยุ1 ถ้วยไทยตามรูปด้านล่าง(บานเเต่กลางคืนเเต่มีบ้างครั้งที่ยอมบานกลางวัน)ทุกอย่างในตู้ผมเลี้ยงอุณหภูมิตามฤดูกกาลใช้เเสงธรรมชาติเลี้ยง ขอขาย 300บาทครับ

ปล สนใจโทร 0984438400 หรือ PM มาได้ครับ
ผมไม่สะดวกส่งครับมารับเองที่บ้านนะครับอยู่กรุงเทพ/สายไหม
ผมเลิกเลี้ยงครับพอดีต้องไปอยุ่ต่างจังหวัดไม่มีคนดูเเลครับ

สนใจหินเป็นมีคอลโลไลน์ก้อนงามจัดตู้ 36 นิ้ว ขึ้นไปขอผมขายถ้วยส้ม+สิ่งมีชีวิตเเล้วจะถ่ายล่างให้ดูครับ
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 21/01/17, [11:21:34] »

มีท่านสมาชิกจองเเล้วครับ
OUTDOOR ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 21/01/17, [19:05:12] »

หลุดต่อครับ
Club Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 22/01/17, [19:47:41] »

มีพี่สมาชิกมารับเรียบร้อยเเล้วครับขอปิดการขายครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์