Aqua.c1ub.net
*
  Wed 24/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำกระดุมที่คาดว่าจะมีพิษเยอะๆหน่อยคับ  (อ่าน 549 ครั้ง)
singto ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 16/06/15, [10:09:37] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

อยากทราบวิธีเลือกปะการังกระดุมที่จะได้พิษpalytoxinปริมาณมากหน่อยครับว่าส่วนใหญ่ จะมีสียังไง ลักษณะอย่างไรครับ
จะเอาไปใช้ทำโครงงานครับเลยต้องการปริมาณมากหน่อยครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์