Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กาตูนส้มขาว ล่อแล่เหลือเกินครับ  (อ่าน 544 ครั้ง)
Stark ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 13/02/15, [20:34:18] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ที่ผ่านมาก็ได้รับให้ยาจุดขาวสามวันได้ครับตอนนี้ไม่มีจุดขาวแล้ว แต่อาการตอนนี้ก็ว่ายน้ำอ่อนแรงออ่าปากเหมือนหายใจบ่อยๆว่ายน้ำแนวเฉียงแต่ไม่ถึงกับดิ่งครับ ผมไม่ทราบว่ามันกำลังเป็นอะไร อาการบ่งชี้ก็มีแค่นี้เองครับ เพื่อนสมาชิกคนไหนพอให้คำแนะนำได้รบกวนอย่างยิ่งครับ
narapat ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 13/02/15, [23:34:11] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เช็คค่าน้ำยังครับ no2

เคยเป็นตอน no2 ขึ้นแดงปี้ด การ์ตูนปากพะงาบๆ ไม่ว่ายน้ำ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์