Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำประการังสำหรับตู้ Angel+Trigger ให้ทีครับ  (อ่าน 478 ครั้ง)
paveen ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 14/12/14, [11:21:03] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พอดีตู้ปลาล้วนมันดูโล่งๆ มีแต่หินกับปลา อยากได้สีสันมีอะไรไหวๆ บ้าง พอจะแนะนำตัวไหนลงได้บ้างไหมครับ ตอนนี้ที่มีลองลงไปแล้ว ก็ ช่อสังเคราะห์, ขาหมู, เห็ด

พอจะมีอะไรลงได้อีกบ้างไหมครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ
sfish ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 14/12/14, [16:36:06] »

บอกก่อนว่านิสัยปลาเอาแน่นอนไม่ได้นะครับ
แต่ที่ลองมาแล้วไม่โดนกิน
ลูกโป่งเขียว ทอช เกรฟ แฮมเมอร์ อ๊อคโตปุส แอน แอนนม แอนพรม

ส่วนที่วัวไม่ยุ่งแต่แองเจิลต้องวัดดวง
ซาลาเปา สมอง สตาร์

อันนี้แองเจิลไม่ยุ่ง แต่วัวกินเรียบ
ไข่ปลาหมึก
paveen ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #2 เมื่อ: 14/12/14, [17:03:54] »

ขอบคุณครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์