Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บลูโรานครับ  (อ่าน 621 ครั้ง)
mangsab33 ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 28/11/14, [10:43:42] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผมเอาบลูโครานประมาน5นิ้วมาลงวันแรก ก้ไล่เทวรุป หมองม่วง เยลโล่สคูบา เลยอ่ะครับ แต่ไม่ถึงเอาเป็นเอาตาย ผมอยากรุ้ว่าถ้าอีกซักพักไป เค้าจะชินกัน หรือ ไล่กันดุกว่าเดิมอ่ะครับ n032 asspain 036
narapat ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 28/11/14, [11:56:32] »

โคตรดุครับตัวนี้ ผมเอาใส่กล่องกักไว้ 3-4 วันเเล้วปล่อยลงตู้ตอนกลางคืน แรกๆไล่ตัวอื่นครับครับ สองสามวันก็ต่างคนต่างอยู่เเล้วครับ
ปล.ตู้ผมมีเเค่ การ์ตูนจับคู่เเล้ว เเค่คู่เดียวครับ  ตู้ 24 นิ้วครับเดี๋ยวเค้าโตจะเอาลงตู็ 48 ครับ
"มันตอดประการังนะครับ"

ผิดพลาดอะไรขอโทษด้วยครับ มือใหม่
« ตอบ #2 เมื่อ: 28/11/14, [16:58:44] »

โคตรดุครับตัวนี้ ผมเอาใส่กล่องกักไว้ 3-4 วันเเล้วปล่อยลงตู้ตอนกลางคืน แรกๆไล่ตัวอื่นครับครับ สองสามวันก็ต่างคนต่างอยู่เเล้วครับ
ปล.ตู้ผมมีเเค่ การ์ตูนจับคู่เเล้ว เเค่คู่เดียวครับ  ตู้ 24 นิ้วครับเดี๋ยวเค้าโตจะเอาลงตู็ 48 ครับ
"มันตอดประการังนะครับ"

ผิดพลาดอะไรขอโทษด้วยครับ มือใหม่

แต่หลังๆไม่ไล่แล้วใช่ป่ะครับ ของผมนี่โปรดปรานเทวรุปเปนพิเสดเลย  asspain n032 asspain
patsakorn ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 29/11/14, [15:26:24] »

ตอนซื้อคนขายบอกว่ายุด้วยกันได้ไม่ต้องห่วง ไอ้เรากะเหนเค้าเหมือนเอ็มอีแถมราคาไม่แรง จัดมาคับ ทีบอกว่ายุได้นะยุจิงแต่โครตดุเลยคับ ไม่แคร์หลอกใครจะเปนเจ้าถิ่นพีแกไล่ตบหมดทุกตัวคับ จำชื่อพีแกได้เลย บลูโคราน
« ตอบ #4 เมื่อ: 30/11/14, [22:24:50] »

ตอนซื้อคนขายบอกว่ายุด้วยกันได้ไม่ต้องห่วง ไอ้เรากะเหนเค้าเหมือนเอ็มอีแถมราคาไม่แรง จัดมาคับ ทีบอกว่ายุได้นะยุจิงแต่โครตดุเลยคับ ไม่แคร์หลอกใครจะเปนเจ้าถิ่นพีแกไล่ตบหมดทุกตัวคับ จำชื่อพีแกได้เลย บลูโคราน
  แล้วไล่แบบเอาตายมั้ยครับพี่ หรือไล่ๆเลิกๆ cryingrun
slektich ออฟไลน์
« ตอบ #5 เมื่อ: 03/12/14, [13:01:39] »

โคราน  บลูริง ดุที่สุดในตะกูลเจิ้ลใหญ่อยู่แล้วครับ รู้สึกจะมีซิกบาร์ร่วมก๊วนดุสุดอีกตัวมั้งถ้าจำไม่ผิด
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์