Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ แอนพรมโดนหินทับT T  (อ่าน 511 ครั้ง)
Polize ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 16/11/14, [07:57:28] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เหตุเกิดเมื่อหลายวันก่อนครับ ขณะที่น้องแอนพรมกำลังนอนอยู่ ณ ที่ประจำของเขา เจ้าปูเสฉวนขาฟ้ากับเจ้าปลิงดำก็กำลังหาอาหารอยู่ที่แนวหินเป็นใกล้ๆ แล้วหลังจากนั้นเจ้าปูกะเจ้าปลิงก็พลิกหินก้อนบน พร้อมๆกัน ทำให้หินก้อนนั้นตกลงมา  [on_008]
แล้วก็ทับน้องแอนพรม  036
แอนพรมตัวเท่ากำปั้นผมครับ ส่วนหินก้อนนั้นใหญ่กว่าแอนราวๆครึ่งเท่าตัวได้  [on_007]
ผมรีบล้วงตู้ (ได้รับ อนุญาตจากเจ้าของตู้อีกท่านให้ล้วงได้แล้ว หลังจากโศกนาฏกรรมน้องก้นส้มตาย) หยิบหินออก ก็พบว่าน้องแอนพรมมีแผลขาวๆบริเวณปาก 3 - 4 แผล แผลใหญ่สุดเส้นผ่าศูนย์กลางราวๆ 2 ซม แผลอื่นๆราวๆ ซม เดียว  asspain
สอบถามเพื่อนๆ เขาบอกให้รอดูอาการไปก่อน 2 - 3 ต่อมา แผลของน้องแอนพรมก็หายไป ผมก็ใจชื้นคิดว่าไม่มีไรแล้ว แต่ ณ เวลานี้ น้องแอนพรมผมตัวหดลงครับ จากเดิมเท่ากำปั้นผม ตอนนี้เหลือเท่าเหรียญสิบเอง  [on_024]
น้องจะเป็นอะไรไหมครับ  [on_045]
Polize ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #1 เมื่อ: 19/11/14, [14:45:36] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

แอนพรมหายดีแล้วครับ ขอบคุณคุณ Mixzer , bill2517 , เจ๊ก้อยร้านเรนโบว์ และคุณ tttt สำหรับคำแนะนำหลังไมค์ดีๆ ที่ช่วยให้น้องแอนพ้นวิกฤติมาได้  [on_055]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์