Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องโมปั๊ม Bubble magus curve7 หน่อยครับ  (อ่าน 565 ครั้ง)
gohung ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 31/10/14, [11:13:45] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คือซื้อBubble magus curve7 มือ2มาอยากจะเปลี่ยนปั๊ม ก็เลยอยากได้ปั๊มทีแรงกว่าเดิม ฟองเอาแบบเหมือนคาปู เลยอะครับ
ต้องเปลี่ยนเป็นปั๊มตัวใหน และต้องทำไงบ้าง ต้องติดต่อร้านใหนเพราะผมอยู่ต่างจังหวัดอ่าครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
Romeo_Pop ออฟไลน์
Level 5 Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 31/10/14, [12:44:16] »

ลองคุยกับคุณต่อ BlueSpace ที่สวนดูครับหาเบอร์ใน google เอานะ
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 31/10/14, [13:26:26] »

ครับขอบคุณมากครับ [เจ๋ง]
Zyra ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 31/10/14, [23:22:32] »

ปัญหาว่าซื้อมาจากร้านไหนคับ เพราะถ้าไม่ไปร้านไม่การขายเปลี่ยนอะไหล่ให้เเน่นอนคับ
Club Member
« ตอบ #4 เมื่อ: 01/11/14, [14:12:34] »

กำเลยแบบนั้น   พอดีซื้อมามือ2ในเวบนี้อะครับ เหอเศร้า......ที่จิงผมว่าถ้ามีร้านนำเข้าอะไหล่เข้ามาขายก็น่าจาขายได้นะครับ
ไม่ว่าจาเป็นฝา กรวยบน ปั๊มยางลองต่างๆ อะไหล่ก็น้อยชิ้น ไม่มากเหมือนพวกอุปกรณ์อย่างอื่น asspain
Zyra ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #5 เมื่อ: 01/11/14, [19:15:48] »

กำเลยแบบนั้น   พอดีซื้อมามือ2ในเวบนี้อะครับ เหอเศร้า......ที่จิงผมว่าถ้ามีร้านนำเข้าอะไหล่เข้ามาขายก็น่าจาขายได้นะครับ
ไม่ว่าจาเป็นฝา กรวยบน ปั๊มยางลองต่างๆ อะไหล่ก็น้อยชิ้น ไม่มากเหมือนพวกอุปกรณ์อย่างอื่น asspain
ทุกร้านมีอะไหล่ เเต่ไม่ขายถ้าไม่ได้ซื้อจากร้านนั้น. เหตุผลอะไรผมก้ไม่ทราบเหมือนกันคับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์