Aqua.c1ub.net
*
  Tue 23/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีติดตั้งโคมซาลาแมนเดอร์  (อ่าน 478 ครั้ง)
startermariner ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 05/07/14, [16:20:18] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พอดีได้โคมซาลาแมนเดอร์แบบสี่เหลี่ยมมือสองมาอ่ะคับ ซื้อมานานแล้วแต่ไม่รู้วิธีติดตั้ง(ลืมถามคนขาย [on_007]) เลยอยากทราบวิธีติดตั้งว่าปกติเขาติดตั้งกันยังไงอ่ะคับ แล้วติดยังไงให้เนียนอ่ะคับ
9un ออฟไลน์
« ตอบ #1 เมื่อ: 05/07/14, [16:40:24] »

ติดตั้งคือติดตั้งโคม + บัลลาต เข้าด้วยกัน หรือติดตั้งเข้ากับตู้อะครับ
ถ้าติดตั้งเข้ากับตู้ใช้แขวนเอาก็ได้ครับ หรือถ้าอยากหรูหน่อยก็ทำฝาไม้ครอบตู้วางโคมได้ครับ สั่งทำเอา
ถ้าสนใจ pm มาได้ครับ
startermariner ออฟไลน์
« ตอบ #2 เมื่อ: 05/07/14, [16:48:44] »

ติดตั้งเข้ากับตู้นี่แหละคับ ถ้าแขวนแขวนยังไงอ่ะคับ พอดีได้มาแค่ตัวโคมกับบัลลาสต์มาอ่ะคับ สังเกตุอยู่เหมือนกันว่าหลังโคมมีรูเหมือนให้ใส่น็อตหรือที่แขวนซักอย่าง แต่ไม่มีอุปกรณ์มาให้เลยคับ
9un ออฟไลน์
« ตอบ #3 เมื่อ: 05/07/14, [17:22:19] »

ติดตั้งเข้ากับตู้นี่แหละคับ ถ้าแขวนแขวนยังไงอ่ะคับ พอดีได้มาแค่ตัวโคมกับบัลลาสต์มาอ่ะคับ สังเกตุอยู่เหมือนกันว่าหลังโคมมีรูเหมือนให้ใส่น็อตหรือที่แขวนซักอย่าง แต่ไม่มีอุปกรณ์มาให้เลยคับ

ใช่ครับ ต้องหาตะขอมาติดตั้งเอง ห้อยโคมกับหางโคมอะครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์