Aqua.c1ub.net
*
  Tue 23/Apr/2024
หน้า: 1 2  ทั้งหมด   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หอยไฟ (Electric Scallop )  (อ่าน 10600 ครั้ง)
Smile World Aquarium ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #30 เมื่อ: 19/02/12, [15:15:51] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ตายแน่ๆคุณเดียว เอ้ย 555 น้องครับพี่ไม่เกี่ยวนะแนะนำทางไปร้านเฉย เอาปลากาตูนย์ที่ซื้อที่ร้าน้องเข้ามาให้ชมครับ ตัวสีสดนะัครับไม่ใช้สีออกส้มๆจืดๆนะครับ แต่ผมก็รักมันะ คนที่ชอบปลากาตูนย์ไม่ควรพลาด
ขอบคุณมากนะค่ะ ที่ช่วยลงรูปให้ด้วยนู๋ยังหากล้องไม่ได้เลย พี่ติ่งเลยกรุณาถ่ายรูปตู้ที่บ้านมาให้ชมกันก่อน  อ้อ...วันนี้มีลูกค้าจากในเว็บมารับน้องการ์ตูนไปเลี้ยงอีก 2 คู่ค่ะ บอกว่าดูจากรูปพี่ติ่งมา ยังไงขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนนะค่ะ 
rsujizakub ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #31 เมื่อ: 19/02/12, [19:40:56] »

จองการ์ตูนหรือหอยไฟอ่ะค่ะ
หอย ครับ
Smile World Aquarium ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #32 เมื่อ: 20/02/12, [13:38:15] »

หอย ครับ
ได้ค่ะ....เข้ามารับได้ที่สวนเลยนะค่ะ
tingting ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #33 เมื่อ: 20/02/12, [19:02:43] »

ขอบคุณมากนะค่ะ ที่ช่วยลงรูปให้ด้วยนู๋ยังหากล้องไม่ได้เลย พี่ติ่งเลยกรุณาถ่ายรูปตู้ที่บ้านมาให้ชมกันก่อน  อ้อ...วันนี้มีลูกค้าจากในเว็บมารับน้องการ์ตูนไปเลี้ยงอีก 2 คู่ค่ะ บอกว่าดูจากรูปพี่ติ่งมา ยังไงขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนนะค่ะ 

ไม่เป็นไรครับ ปลาสวยๆก็อยากให้คนที่ชอบปลาได้ไปเลี้ยง ราคาก็ถูก คนขายก็นิสัยดีกันเองกับลูกค้า ก็เลยขายได้ด้วยนะครับ เรื่องเล็กน้อย
หน้า: 1 2  ทั้งหมด   ขึ้นบน
พิมพ์