Aqua.c1ub.net
*
  Tue 23/Apr/2024
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายไม้น้ำคุณภาพ. อัพเดทสินค้าทาง line วิวิพาร่า 4พอท..by FOR FISH FUN  (อ่าน 95920 ครั้ง)
FOR FISH FUN ออฟไลน์
Sponsor
« ตอบ #360 เมื่อ: 19/02/13, [20:46:46] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

Pm. แล้วครับ
SquiDuck ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #361 เมื่อ: 20/02/13, [11:41:55] »

สอบถามค่ะ คริปพาว่า,บลิกซ่าจาโปนิก้า    ยังมีของอยู่ไหมค่ะ
ถ้ามีจองอย่างละ 1 ส่ง EMS

แล้วมีรูป ลัดวิเจีย xp ให้ดูไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Sponsor
« ตอบ #362 เมื่อ: 20/02/13, [14:07:56] »

สอบถามค่ะ คริปพาว่า,บลิกซ่าจาโปนิก้า    ยังมีของอยู่ไหมค่ะ

แล้วมีรูป ลัดวิเจีย xp ให้ดูไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

มีครับ   Xp. ยังไม่อัพรูปเพราะปวดหัวเรื่องกล้อง.   ไม่นานจะปรับเปลี่ยนใหม่. ครับ
ที่อยู่รบกวนpm. มาล่ะกัน. เดียวพี่ดูแลให้
SquiDuck ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #363 เมื่อ: 27/02/13, [13:53:09] »

มีครับ   Xp. ยังไม่อัพรูปเพราะปวดหัวเรื่องกล้อง.   ไม่นานจะปรับเปลี่ยนใหม่. ครับ
ที่อยู่รบกวนpm. มาล่ะกัน. เดียวพี่ดูแลให้

สอบถามค่ะ คริปพาว่า,บลิกซ่าจาโปนิก้า,ลัดวิเจีย xp    ยังมีของอยู่ไหมค่ะ
รบกวนรวมราคาด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
plaslid ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #364 เมื่อ: 27/02/13, [22:34:26] »

แอบไปถอยกล้องมาแล้วเหรอครับ อาจารย์ [เจ๋ง]
Sponsor
« ตอบ #365 เมื่อ: 27/02/13, [23:10:47] »

สอบถามค่ะ คริปพาว่า,บลิกซ่าจาโปนิก้า,ลัดวิเจีย xp    ยังมีของอยู่ไหมค่ะ

มีครับ พรุ่งนี้ค่ำๆจะ pm บอกครับ

แอบไปถอยกล้องมาแล้วเหรอครับ อาจารย์ [เจ๋ง]
เกือบหมื่นแหน่ะ ยังคลำๆตามปะสาคนแก่ อิอิ

[on_026]
mandangte ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #366 เมื่อ: 28/02/13, [16:37:53] »

ตู้ 20 นิ้ว อยากได้แฮร์กลาสมินิ กับไม้น้ำที่เกาะขอนไม้ได้เค้าเรียก มอส หรือป่าวครับไม่แน่ใจ รบกวนแนะนำและเสนอราคาด้วยครับ
Sponsor
« ตอบ #367 เมื่อ: 01/03/13, [21:43:47] »

อัพอบิดา  ขอนมอส  อื่นๆ  ติดตามได้หน้า 1   กระทู้เดียวครับ [เจ๋ง]
Bas Narudon ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #368 เมื่อ: 01/03/13, [21:53:42] »

มีมอสพันขอนทรงต้นไม้ สำหรับตู้24" ไหมครับ ถ้ามีรบกวนpm พร้อมรูปให้ดูหน่อยนะครับ
TeW ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #369 เมื่อ: 01/03/13, [23:04:05] »

ดันให้ครับ พี่เจ้าของร้านใจดี  [on_055]
Sponsor
« ตอบ #370 เมื่อ: 01/03/13, [23:08:19] »

มีมอสพันขอนทรงต้นไม้ สำหรับตู้24" ไหมครับ ถ้ามีรบกวนpm พร้อมรูปให้ดูหน่อยนะครับ
มีครับ พรุ่งนี้ค่ำๆจะเอาภาพมาฝาก  ถ้าไม่โดนสอยซะก่อน
ดันให้ครับ พี่เจ้าของร้านใจดี  [on_055]
ขอบคุณครับน้องบ่าว [on_026]
Sponsor
« ตอบ #371 เมื่อ: 02/03/13, [22:06:12] »

อัพบอนไซ  ต้นไม้  หิน   หน้า1 หน้าเดียวครับ     แค่กระทู้เดียวก็ปวดหัวตึบ  นอนดีก่า  พรุ่งนี้ออนไลน์ทั้งวัน
ถามไม่ตอบ  แปลว่ายุ่ง [เจ๋ง]       ยิงตรง 089 666 2255  ไม่รับอีก  รบกวน [มือระเบิด]  ขอบคุณครับบบบบบบ emb01
Sponsor
« ตอบ #372 เมื่อ: 08/03/13, [21:40:13] »

ฮอททาเนียกระถางใหญ่. ทางร้านมี3กระถางวางในตู้ชิลเลอร.   ตัดขายลูกค้าประจำ. ราคาพิเศษ. สนใจเชิญที่ร้านครับ
เลย. ส. อา. นี้. จะขายเส้นละ. 15x.      บาท [on_066]
plaslid ออฟไลน์
« ตอบ #373 เมื่อ: 08/03/13, [22:07:26] »

โอ้โห ทีแรกตอนพี่ให้ผมมา ผมยัง งง เลย ทำไมพี่อยากให้ผมจังเลย ฮอททาเนี่ย อาทิตย์ ที่แล้ว เห็นในเวปขาย เป็นกิ่ง ผมขนลุกเลย พี่ทรงชัยเพิ่งให้ผมมานี่หว่า ตอนผมเอามายังเห็นพี่มีอีกหลายกระถางอยู่  อ๋อ อย่างนี้นี่เอง ขอบคุณมากครับพี่ ข้าน้อยจะไม่ลืม บุญคุณท่าน  [เจ๋ง]
Sponsor
« ตอบ #374 เมื่อ: 20/03/13, [17:05:13] »

ส.  อา นี้.  ไม้สด ใบน้ำเข้ามาครับ
โรทาล่าเขียว.   น่าจะได้สักสองพอท
น้ำตาเทียน
ไฮโกรแดง sp.   หายากตัวนี้ ไว้กลงหรือหน้าตู้
ฝอยทองแคระ
Pearl. Grass.  จำนวนจำกัดจริงๆ. แบ่งไว้จัดตู้ลูกค้าครับ
กลอสโซ.   ตัดจากตู้ลูกค้าสดๆหนาๆ
อุสแคระ
โรทาล่าเวียดนาม
                               พบกันที่ร้าน/ส่งems  [เจ๋ง]

chat_69 ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #375 เมื่อ: 20/03/13, [17:46:42] »

ได้รับน้ำใจจากพี่ทรงชัยเป็นฮอททาเนียมา1กิ่งเหมือนกันครับตอนนี้แตกกิ่งสวยเลย....พี่คนนี้ใจดีมากบ่องตง
Sponsor
« ตอบ #376 เมื่อ: 21/03/13, [22:18:54] »

บัวกล้วยเข้ามาแล้วครับเกือบสามสิบหวี ไปแตกยอดเอาเองเน้อ   ซื้อสภาพนี้ได้ของถูก.  ยอดแตกเมื่อไหร่พุ่งขึ้นเท่าตัว
อบิดาแดงกะเขียวมาเพิ่มเช่นกัลลลลล.    ฝอยทองแคระลดราคาเหลือxx. พอมีเป็นสิบพอทแน่ะ. ลดราคารับสงกรานต์
ลืมอะไรไม่ลืม.   กลับจากฟารมดันลืม. วิวิพาลีา.  สัปดาห์นี้ไม่มีของนะครับ
ขอน.  ขอน ขอน.  คัดมามัดมอสให้พร้อมใช้กำลังแตกเขียวก็เพียบ มาเหล่เอาเองเน้อ. ขายไม่แรงหรอกครับ.  พร้อมสวยครับ. ไม่ต้องเดินหา เรามีพร้อม
ไม้น้ำสำหรับมือใหม่ ไม่อยากใช้คาร์บอน เรามีบริการเช่นกัน. พร้อมเทคนิคการเล่น.  กลัารับประกันความพึงพอใจ.
ประสบการณและข้อเท็จจริงเป็นสำคัญ.   เงินไม่ใช่ตัวตั้งครับผม

อ้อ.  สัปดาห์นี้ ตะกรับกินตะไคร่มาแล้ว. /ซิวหนู เพชรน้อยเป็นพันตัว/เกอตูเด้แดง /กระดี่มุกชอด......มีเยอะ.  ปวดหัว ้hahaha

เจอกันที่้ร้านคร้าบบบบ  [on_066]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/03/13, [22:22:11] โดย FOR FISH FUN »
dogking002 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #377 เมื่อ: 27/03/13, [22:02:03] »

กรอสโซ กับ แฮกกราสมินิ อะไร มัน เลื่อยเต็มตู่ สวยกว่ากัน

แร้วน้ำไม่เย็นเลี้ยงได้ไหม ตับ ! ผมอยู่เขต บางนา BTS แบริ่ง  หมอชิต แต่อย่าไปไกล มาก นะ คับ ^^

หรือส่งก้อได้คับ
Astoria ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #378 เมื่อ: 28/03/13, [07:02:07] »

อยากได้ขอนไม้ พันมอสสำหรับตู้24 วางแนวนอน
วางกลางตู้หรือ ด้านซ้ายถึงกลางตู้ พอมีบ้างไหมครับ
Independent Man ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #379 เมื่อ: 28/03/13, [10:01:30] »

อยากได้ขอนไม้ พันมอสสำหรับตู้24 วางแนวนอน
วางกลางตู้หรือ ด้านซ้ายถึงกลางตู้ พอมีบ้างไหมครับ

ขอนไม้ร้านพี่ทรงชัย ส่วนใหญ่จะมีขนาดใหญ่ครับ

ถ้าเอาไปพันมอส อาจจะใหญ่เกินไป  ถ้าเอาไปจัดตุ้น่าจะมี

แต่ให้ดี ลองไปเลือกที่ร้านเลยครับ จะได้ถูกใจใช่เลยขอนอันนี้
wisdom ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #380 เมื่อ: 28/03/13, [11:32:11] »

คริปอบิดะ แดงขายยังไง ตะกรับหน้าแดงตัวเท่าไหร่คับ pm ด่วน
SocΪety ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #381 เมื่อ: 01/04/13, [14:49:11] »

https://upic.me/i/st/rimg0008.jpg เท่าไรอ่าคับ
Sponsor
« ตอบ #382 เมื่อ: 05/04/13, [20:07:39] »

พรุ่งนี้ไม้ใหม่เข้าร้านครับ.     เพิลเกราส/วิวิพาล่า/ลัดวิเจียเรดสตาร์/คริปอบิดาแดงเขียว/คริปพาว่า/เพิลใบมือ/คริปทรอปิกา/หนวดปลาหมึก
ไม้ตัดสดๆตามตู้.       ไฮโกรใบมน ใบแหลม/ไฮโกรแดง เอสพี/ฮอททาเนีย
ขอนมอส.           มีทุกขนาดตู้นาโนยันหกสิบนิ้ว. หลากหลายสารพัดขอน.  ถ้าคุณใจเย็นๆ. มองไปรอบๆร้าน ทุกซอกหลืบ   ตู้ใหม่น่าจะมีบทสรุปครับ
ปลาเล็กน้อยๆ.    ซิวหนู/เพชรน้อย/แลมป์อาย/โกลไลทดาริโอ/แอมเบอร์/รัมมีโนส/ไวทคราว/ขวานเล็กใหญ่/คาดินัล/เบล็คแฟนท่อน/คองโก้เผือก/
                      กาแลกซี่/เกอตูดี้แดง/คราวคิลลี่/ขวานบิน/นีออน/นีออนไดมอนด/นีออนเผือก/เรดบูลลี่/
ตะไคร่.             กุ้งเรดโนส/ยามาโตะ/เชอรี่ส้ม/เหลือง/เขียว. ตะกรับหน้าแดงและยาฆ่าตัวเด็ดราคาถูก. ร้านใช้เอง ทดลองแล้วได้ผลจริงครับ
อุปกรณ์จัดตู้.     เริ่มปรับร้านใหม่.  ขาเฟอรสวยๆทะยอยมา. ตู้หนาไร้ขอบคานกำลังเข้าไม่นาน. อื่นๆ. อีกไม่นานครับพี่น้อง [เจ๋ง]
Club Member
« ตอบ #383 เมื่อ: 05/04/13, [20:21:00] »

พรุ่งนี้ไม้ใหม่เข้าร้านครับ.    

เพิลเกราส/วิวิพาล่า/ลัดวิเจียเรดสตาร์/คริปอบิดาแดงเขียว/คริปพาว่า/เพิลใบมือ/คริปทรอปิกา/หนวดปลาหมึก

ไม้ตัดสดๆตามตู้.

ไฮโกรใบมน ใบแหลม/ไฮโกรแดง เอสพี/ฮอททาเนีย

ขอนมอส.          

มีทุกขนาดตู้นาโนยันหกสิบนิ้ว. หลากหลายสารพัดขอน.  ถ้าคุณใจเย็นๆ. มองไปรอบๆร้าน ทุกซอกหลืบ   ตู้ใหม่น่าจะมีบทสรุปครับ

ปลาเล็กน้อยๆ.    

ซิวหนู/เพชรน้อย/แลมป์อาย/โกลไลทดาริโอ/แอมเบอร์/รัมมีโนส/ไวทคราว/ขวานเล็กใหญ่/คาดินัล/เบล็คแฟนท่อน/คองโก้เผือก/กาแลกซี่/เกอตูดี้แดง/คราวคิลลี่/ขวานบิน/นีออน/นีออนไดมอนด/นีออนเผือก/เรดบูลลี่/

ตะไคร่.    

กุ้งเรดโนส/ยามาโตะ/เชอรี่ส้ม/เหลือง/เขียว. ตะกรับหน้าแดงและยาฆ่าตัวเด็ดราคาถูก. ร้านใช้เอง ทดลองแล้วได้ผลจริงครับ

อุปกรณ์จัดตู้.    

เริ่มปรับร้านใหม่.  ขาเฟอรสวยๆทะยอยมา. ตู้หนาไร้ขอบคานกำลังเข้าไม่นาน. อื่นๆ. อีกไม่นานครับพี่น้อง [เจ๋ง]

พี่ทรงชัย ผมต้องค่อยๆ อ่าน 2 รอบ อะครับ  [on_051]  ขออนุญาตจัดเรียงนิดนึงครับ

ยามาโตะ ไชค์ประมาณไหนครับ ถ้าตัวเล็ก เดี๋ยวจัดพร้อม คริปทรอปิกา

เดี๋ยววันอาทิตย์เข้าไปครับ
Club Member
« ตอบ #384 เมื่อ: 05/04/13, [20:23:41] »

ขออนุญาตพี่ทรงชัย จัดเรียงสักนิดนะครับ  (หากจัดผิดขออภัยด้วยครับ)

------------------------------------------------------------------------------------------------------------

พรุ่งนี้ไม้ใหม่เข้าร้านครับ.    

เพิลเกราส/วิวิพาล่า/ลัดวิเจียเรดสตาร์/คริปอบิดาแดงเขียว/คริปพาว่า/เพิลใบมือ/คริปทรอปิกา/หนวดปลาหมึก

ไม้ตัดสดๆตามตู้.

ไฮโกรใบมน ใบแหลม/ไฮโกรแดง เอสพี/ฮอททาเนีย

ขอนมอส.          

มีทุกขนาดตู้นาโนยันหกสิบนิ้ว. หลากหลายสารพัดขอน.  ถ้าคุณใจเย็นๆ. มองไปรอบๆร้าน ทุกซอกหลืบ   ตู้ใหม่น่าจะมีบทสรุปครับ

ปลาเล็กน้อยๆ.    

ซิวหนู/เพชรน้อย/แลมป์อาย/โกลไลทดาริโอ/แอมเบอร์/รัมมีโนส/ไวทคราว/ขวานเล็กใหญ่/คาดินัล/เบล็คแฟนท่อน/คองโก้เผือก/กาแลกซี่/เกอตูดี้แดง/คราวคิลลี่/ขวานบิน/นีออน/นีออนไดมอนด/นีออนเผือก/เรดบูลลี่/

ตะไคร่.    

กุ้งเรดโนส/ยามาโตะ/เชอรี่ส้ม/เหลือง/เขียว. ตะกรับหน้าแดงและยาฆ่าตัวเด็ดราคาถูก. ร้านใช้เอง ทดลองแล้วได้ผลจริงครับ

อุปกรณ์จัดตู้.    

เริ่มปรับร้านใหม่.  ขาเฟอรสวยๆทะยอยมา. ตู้หนาไร้ขอบคานกำลังเข้าไม่นาน. อื่นๆ. อีกไม่นานครับพี่น้อง [เจ๋ง]
Sponsor
« ตอบ #385 เมื่อ: 05/04/13, [20:37:58] »

้hahahaขอบคุณที่เข้ามาช่วย. อิอิ.     ยามาโตะกลางๆครับ ใหญ่ๆต้องไปควานหาในตู้โชวคาบ
เสารแลอาทิตยนี้ไม่มีกาแฟกิน.   บาริสต้าไปว่าความ.    ้hahaha.  เจอกันน้องรัก.
มีกล้องเด็ดว่างๆมาถ่ายตู้ เด็กริมเขา(สก)ให้พี่หน่อย.   จะโกอินเตอร์ซะหน่อย [on_055]
PT เ ต็ ม ถั ง ออฟไลน์
« ตอบ #386 เมื่อ: 05/04/13, [21:43:26] »

พรุ่งนี้เจอกัน ฮํบบบบ  [แลบลิ้นแอ๊บแบ๊ว]
Butterfly Effect ออฟไลน์
« ตอบ #387 เมื่อ: 07/04/13, [17:28:29] »

ไปมาหล่ะ ของพี่เค้าเยอะจริงๆ ราคาดีก็ซะด้วย
  [กรี๊ดดดด]
Sponsor
« ตอบ #388 เมื่อ: 11/04/13, [20:04:25] »

สงกาต์ร้านเปิดปกติครับ.    หลากหลายเช่นเคยครับ  [on_066]
Sponsor
« ตอบ #389 เมื่อ: 16/04/13, [08:45:58] »

อัพรายการไม้น้ำเพิ่มเติม. หน้า1. รูปยังไม่มีครับ.
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16   ขึ้นบน
พิมพ์