รบกวนขอรายชื่อ "ร้านเติมคาร์บอน" ด้วยครับ

<< < (2/19) > >>

TOM-Aquatist:
ตรงถนน เพชรบุรีตัดใหม่ ไงครับ คุณ เมย์ อยู่ตรงเยื้องกับทางเข้า  R C A 
ทางเข้าเป็นเหมือนบ้านหลังใหญ่ๆมีบ่อน้ำข้างหน้าเขียนว่ารับอัดก๊าซ
มาเติมแล้วรอรับได้เลย แต่รู้สึกว่าจะปิดก่อนบ่ายสี่โมงนะไม่แน่ใจ
แถมยังถูกกว่าที่อื่นอีกต่างหาก เอาไว้คราวหน้าผมไปเติมมาจะถ่ายรูปมาให้ดูละกันครับ

HERE9:
มี 2ร้านครับ
1. 93/14 หมู่ที่ 1 ถนนนวมินทร์ แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม อยู่ติดบึงน้ำใหญ่แถวแฟลตการเคหะ มีถังและอุปกรณ์ขายด้วย เปิดจันทร์-เสาร์ เวลา 8.00-18.00น.
2.ถ้าตั้งต้นจาก 4 แยกสุทธิสาร(ที่ตัดกับเส้นรัชดา ที่มีอุโมงลอดแยก) วิ่งเข้าไปทาง rca 2(อดีต) จะเจอ 3 แยกแรกที่เลี้ยวซ้ายไปห้วยขวาง เลี้ยวซ้ายแล้วมองซ้ายไว้ ร้านจะอยู่ใกล้ 3 แยก จุดสังเกต จะมีร้านขายปลา 2ร้านอยู่ใกล้ๆกัน ร้านรับเติมจะอยู่ระหว่าง 2ร้านนี้ (จำชื่อร้านไม่ได้) ขายถังและอุปกรณ์ด้วย อ้อร้านขายปลาติดกัน มีอยู่ร้านนึงขายไรแดง(ไรจืดด้วย) ถ้ามาแต่วันหน่อย จะได้ไรแดงสด  :freeze05:เยอะกว่าซื้อที่... อีก

Revenge:
ดอนเมือง-รังสิต-เมืองเอก

ใกล้ๆกับแมคโครแถวๆเมืองเอกครับก่อนขึ้น สะพานไปฟิวส์

ชื่อ อาร์.ไอ.ที. เทรดดิ้ง

ยังไงก็ลองโทรไปก่อนนะ
531-0461,531-0575,532-2808 :cry02:

MaTTieW:
--มาแถมให้อีกร้านคับ  "ย่านรามอินทรา-แฟชั่นไอร์แลนด์"
      ร้านชื่อ วิน อ๊อกซิเจน 02-517-3790 ถังเล็ก 150.-  อยู่เลยแฟชั่นไป 3-400 เมตรฝั่งเดียวกัน เลยยูเทรินย์ไปก่อน มีถังวางอยู่เยอะๆครับ

awas:
ร้านอวยชัยอ๊อกซิเยนต์ ปากทางเข้าซอยบางกรวย ตรงสะพานพระราม 7 ครับ 

เบอร์โทรไม่มี ครับ ซื้อมาปีครึ่ง ยังไม่หมดเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว