Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1 2 3 4 5   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มิตติ้ง clubaquaplant ครั้งที่ 1  (อ่าน 73649 ครั้ง)
บัง! ออฟไลน์
in Wonderland
« ตอบ #60 เมื่อ: 06/05/07, [11:49:09] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

งานนี้เหมือนพี่จุ่นจัดเลย

ก็ใช่อ่ะเด่ะ โยนให้จัดเต็มๆเลย ที่หนักๆมันก็คือจัดตู้แหละฟะ นอกนั้นมันไม่มีอะไรแล้วนี่หว่า ที่แกเหนื่อยเพราะแกเป็นทั้งคนจัดทั้งเจ้าของร้านแหละ โดนสองตำแหน่ง
Rapee ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #61 เมื่อ: 06/05/07, [12:22:27] »

มาต่อๆ    ว่าแต่มือโปร เค้าลงไปครบแย้ว....มือบวมอย่างป๋ม เอาแบบเจาะเนอะครับ

ให้พ่อลูกอ่อนก่อน

อันนี้ไม่เห็นมีกิ่งใหนดำ..... ทำไมอะพี่น้อง ทำไมมันถึงแตกต่าง  แค่18w 4 หลอด เองน่ะครับ

สำหรับแชมป์  ได้รางวัลมา ยังทำได้อย่างที่แชมป์ปีต่อไปถ้าจะได้ ต้องทำการบ้านเยอะมากๆ

บางลีลา......อามาจุ่น....ครับท่านผู้ชม

งานนี้ผู้ต้องหาเพียบ.....สงสัยเดินซื้อของต้องใส่แว่นดำ....

มุงครับ  .....อันนี้......ต้นไรหว่า

เนี่ยๆ  แดงขนาดนี้

เสียบ.....โลด  แบบโปรคร้าบ

เฮ้ย...พี่  เวลาเรคคอร์ มันจะขึ้นแดงๆด้วยเหรอ...ตรงใหนอะ...เวง...ตรู

ตาก็ไม่ค่อยดี  แถมต้นนิดเดียว

แก๊บๆๆๆๆ  โอ้ย....นิ้วก้อย....

ตรงนี้แหละเสียบ...บ..

เฮ้ยนัท  ต้องปรับลุค  แล้วว่ะ....งั้นไม่ผ่านน่ะเฟ้ย.....เชื่อพี่เถอะ  พี่เป็นครู

เอ้าคนละหนุบคนละหนับ  เดี๋ยวพี่จุ่นจะเอาไปทิ้งเสีย.....ใครเอามั่ง

หนูเอากอนี้แหละ

ครับผม ขอขอบคุณ พี่จุ่น แห่งบ้านไม้น้ำครับ  งานนี้คงไม่โหดครับเพราะว่าืที่อยู้ในร้านในบ้านนับสิยตู้  พี่เค้าทำคนเดียว....ทึ่งคร้าบ

อิอิหลังเลิก  เห็นสบัดแขนสบัดคอ....นวดซักรอบคงดี....

เอาแค่นี้ก่อนเด้อท่านเมื่อยมั่ง.....
นางฟ้าไร้ใจ ออฟไลน์
« ตอบ #62 เมื่อ: 06/05/07, [12:31:17] »

เน่ๆ กอนั้นหนูไม่ได้เอาน่ะ พี่ป๊อกกี้เอาไป  don01
เอาริกเซียกลับ 1 แผงอย่างเดียว inn01
ARM007 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #63 เมื่อ: 06/05/07, [12:34:00] »

มาถึงแล้วครับอีกคน คนเยอะดีจัง แถมได้รางวัลที่ 2 ด้วยงงเลย sho01
รูปที่ถ่ายเดี๋ยวทยอยลงให้เรื่อยๆนะครับ
ปล. แตงโมปั่นผมสั่งยังไม่ได้กินเลยงอน.. hur01

อะนะ  ยังไงก็ได้รางวัลปลอบใจแทนแตงโมปั่นละกัน 

กลับถึงบ้านสามทุ่ม เกือบโดนทุบกบาลแน่ะ  แต่สุดยอดครับ  ครั้งหนึ่งในชีวิต  และ จะมีอีก แน่นอน  coo01
chaikitti ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #64 เมื่อ: 06/05/07, [13:18:23] »

แวะมาตอบซะช้าเสียชื่อเราหมด  dea02

งานสนุกมากครับ ไม่น่าเชื่อว่าจะสามารถนั่งดูพี่จุ่นจัดตู้ได้ถึง 3 ชั่วโมง แต่ได้รู้อะไรเยอะขึ้นจริงๆครับ เหมือนหนังจีนกำลังภายในที่พระเอกตกลงไปในเหวแล้วไปเจอผู้เฒ่าเฝ้าปากถ้ำถ่ายทอดวิชาให้ (ว่าไปนั่น)

แต่น่าเสียดายที่ไม่ได้อยู่ทานข้าวด้วย แต่ก็ได้ของติดไม้ติดมือมาคือรากดำธรรมดา กับอเมซอน Omzelot (ขอบคุณพี่กบ ปราณีครับ) ว่าแต่เวลามันโตจะหน้าตาเป็นไงครับ ใครบอกได้มั่ง  con01

เออ...แล้วลูกสอดหางบ่วงของผมที่ฝากคุณสิทไว้ คงจะแจกหมดนะครับ ตอนโตสวยน่าดูเชื่อผมดิ  coo01

ดีใจที่ได้เจอทุกท่านครับ  bye01
Mr.MAI ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #65 เมื่อ: 06/05/07, [13:31:10] »

ไม่คิดว่างานจะได้รับการตอบรับมากขนาดนี้ ขึ้นไปลงทะเบียนข้างบนถึงกับอึ้งเลยคนเยอมาก..........กกกกก
ถึงเมื่อวานจะไม่ได้คุยกับคนทุกคน แต่ก็ยังดีครับที่ได้เห็นหน้าคร่าตากันเอาไว้  บรรยากาศโดยรวมของงานสนุกมากครับ

แต่เสียดายที่สุดก็คือ  รูปรวมเหล่าสาวกไม้น้ำ เสียดายจริง ตัวผมเองก็ลืมไปซะสนิท แปลกดีที่ไม่มีใครท้วงถึง                con01

ขอบคุณและเห็นใจพี่จุ่น อย่างสุดซึ้ง  เข้าเนื้อไปหลายอย่าง                      cry03
« ตอบ #66 เมื่อ: 06/05/07, [13:49:55] »

เออ...แล้วลูกสอดหางบ่วงของผมที่ฝากคุณสิทไว้ คงจะแจกหมดนะครับ ตอนโตสวยน่าดูเชื่อผมดิ 

ผมรับมาดูแล 4 ตัวคร้าบ ต้องขอขอบคุณมากครับ  lau01

ไม่คิดว่างานจะได้รับการตอบรับมากขนาดนี้ ขึ้นไปลงทะเบียนข้างบนถึงกับอึ้งเลยคนเยอมาก..........กกกกก
ถึงเมื่อวานจะไม่ได้คุยกับคนทุกคน แต่ก็ยังดีครับที่ได้เห็นหน้าคร่าตากันเอาไว้  บรรยากาศโดยรวมของงานสนุกมากครับ

แต่เสียดายที่สุดก็คือ  รูปรวมเหล่าสาวกไม้น้ำ เสียดายจริง ตัวผมเองก็ลืมไปซะสนิท แปลกดีที่ไม่มีใครท้วงถึง                con01

ขอบคุณและเห็นใจพี่จุ่น อย่างสุดซึ้ง  เข้าเนื้อไปหลายอย่าง                      cry03

ถ่ายไม่ทันครับ เรียกแล้ว อิอิ เห็นจ่ายตลาดกัน หนุบหนับๆฝนลงกับแขกตัวจริงทางร้านมา  เลยทยอย กลับ ลงไปข้างล่างครับ  รวมไม่ทันๆ
Charlvee ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #67 เมื่อ: 06/05/07, [15:52:58] »

คุณหอยหลับเฉยเลยครับพี่น้อง con01

ติดใจลูกคุณ pokky มากๆ ขอหมั้นให้หลานผมได้มั้ย เนี่ย
« ตอบ #68 เมื่อ: 06/05/07, [15:55:28] »

เออแฮะ.....ไม่ได้ถ่ายรูปหมู่นิ phe01

พอจัดเสร็จ แจกรางวัล  แล้วก็ขบวนการแลกของ .... wat01

จะให้นู๋เปลี่ยนเปลี่ยนบุคลิคแบบไหนง๊าบพี่รพี  ....  dan01 

สรุปว่าไปๆ มาๆ เขาให้สอน อนุบาล 2 อ่า  ไปเป้นหัวหน้าแก้งเด็ก  emb01

ปล. มีทติ้งคราวหน้าต้งอวันอาทิตย์แล้วนะพี่  เพราะสอน จ-ศ  แต่วันเสาร์บางที มีกิจกรรมที่ รร อ่ะ  cry03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/05/07, [15:57:04] โดย หัวหน้าแก๊งเด็ก »
:: หมวยเล็ก :: ออฟไลน์
Cute Member
« ตอบ #69 เมื่อ: 06/05/07, [17:06:54] »

ดีจังที่พี่จุ่นมาเป็นกรรมการตัดสินประกวดตู้
ไม่งั้นถ้าแกส่งประกวดหล่ะก็วงแตกตัดรางวัลที่ 1 ไปเลย - -; pra01
« ตอบ #70 เมื่อ: 06/05/07, [19:43:54] »

จะให้นู๋เปลี่ยนเปลี่ยนบุคลิคแบบไหนง๊าบพี่รพี  ....  dan01 

สรุปว่าไปๆ มาๆ เขาให้สอน อนุบาล 2 อ่า  ไปเป้นหัวหน้าแก้งเด็ก  emb01

ปล. มีทติ้งคราวหน้าต้งอวันอาทิตย์แล้วนะพี่  เพราะสอน จ-ศ  แต่วันเสาร์บางที มีกิจกรรมที่ รร อ่ะ  cry03

เฮ้ย...นัท  เด็กที่เฮี้ยวๆ เนี่ยเค้าจะมีปฏิกิริยาโต้ตอบแบบตรงข้าม  ลองเอาแบบปุ๋ยอะ  ร้าก...เด็ก เจอแล้ววิ่งเข้าหา หอมแก้ม กอดรัดฟัดเหวี่ยง แล้วถามเรื่องเรียน  ดูดิ  รายใหนรายนั้น  หนีหมด เออ..เอาชนิด ไม่เกินห้าขวด น่ะ  สิบกว่าอย่าไปทำ....สงสารเด็กมัน... hur03
มีตติ้งคราวหน้าเลยเหรอ  พวกยังใข่ เอ้ยใข้ขึ้น เพราะน้องเบียร์ เอ้ย...  น้องฝนตก  อยู่เลย  วันอาทิตย์ก็ดี...ไปเดินคลองถมก่อน อิอิ

ครั้งหน้าลงทะเบียน รับป้ายสวยๆแบบเข็มกลัดดีม่ะ พร้อม "คูพอน"  ม่ายงั้น หน้ามืด... เอาว่า ปลายปีเนอะ รับรางวัลด้วย....เหอๆ
 han01

ปล. ปุ๋ย พรทิพย์เด้อ ปุ๋ยคาซามา ม่ายเอาเสียวเทปไม่เดิน.... :bor02:
นัท....เว้ย ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #71 เมื่อ: 06/05/07, [20:29:25] »

อ้าว...น้องบีบี เนี้ยลูกคุณ Pokky เหรอ เล่นด้วยตั้งนาน ยังไม่รู้เลยว่าลูกใคร 555555   

น่าเสียดายตอนจับรางวัลแอบไปนั่งกินข้าวอยู่ข้างล่าง เลยไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์   hur01
« ตอบ #72 เมื่อ: 06/05/07, [23:16:59] »

ต้องดูด้วยละพี่ ว่าแก่นเพราะอะไร สบายมากไม่ต้องห่วงคร่า อยู่กะเด็กๆ มาเป็นปีละ  คราวนี้แค่เลื่อนขั้นเป็นครูประจำชั้นเต็มตัว

โอ๋มากๆ เสียเด็ก ถ้าสนิทอาจจะโอ๋ได้

แต่กับคนแปลกหน้า อย่าทำนะพี่  ฆ่าเด็กทางอ้อมเลยอ่ะ  มันมีผลทางจิตวิทยา และสันดานติดถึงตอนโต  sho01
@tt & hanu
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: 07/05/07, [01:33:56] »

ต้นไม้ที่ร่านพี่จุ่นสวยมากครับ  lov01
วันที่ไปเพิ่งลงตู้ได้3วันเอง (ตู้แรกในชีวิตนะเนี่ย) ได้ความรู้มาเพียบ แถมได้เพื่อนใหม่เยอะเลย dan01

chi01

ปล. พี่ต้นกล้าครับถ้าถอยกล้องมา...ช่วยสอนหน่อยนะคร๊าบ emb01
Kasama ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #74 เมื่อ: 07/05/07, [02:00:16] »

เฮ้ย...นัท  เด็กที่เฮี้ยวๆ เนี่ยเค้าจะมีปฏิกิริยาโต้ตอบแบบตรงข้าม  ลองเอาแบบปุ๋ยอะ  ร้าก...เด็ก เจอแล้ววิ่งเข้าหา หอมแก้ม กอดรัดฟัดเหวี่ยง แล้วถามเรื่องเรียน  ดูดิ  รายใหนรายนั้น  หนีหมด เออ..เอาชนิด ไม่เกินห้าขวด น่ะ  สิบกว่าอย่าไปทำ....สงสารเด็กมัน... hur03
มีตติ้งคราวหน้าเลยเหรอ  พวกยังใข่ เอ้ยใข้ขึ้น เพราะน้องเบียร์ เอ้ย...  น้องฝนตก  อยู่เลย  วันอาทิตย์ก็ดี...ไปเดินคลองถมก่อน อิอิ

ครั้งหน้าลงทะเบียน รับป้ายสวยๆแบบเข็มกลัดดีม่ะ พร้อม "คูพอน"  ม่ายงั้น หน้ามืด... เอาว่า ปลายปีเนอะ รับรางวัลด้วย....เหอๆ
 han01

ปล. ปุ๋ย พรทิพย์เด้อ ปุ๋ยคาซามา ม่ายเอาเสียวเทปไม่เดิน.... :bor02:
ผมเกลียดเด็กนะ ไม่รักเด็ก เพราะฉะนั้น เทปเลยไม่เดิน hur01
sit ออฟไลน์
C.A.P. Army
« ตอบ #75 เมื่อ: 07/05/07, [02:19:18] »

มาแว้วๆๆ    เห็นรูปแล้วนึกถึงบรรยากาศวันงานครับ    เพิ่งเคยเจอหน้ากันครั้งแรกทั้งนั้นแต่บรรยากาศอบอุ่นมากๆ(คนเยอะ  hur04)   เสียดายคนที่ไม่ไปจริงอิๆ

ส่วนของที่ผมได้กลับมาบ้านก็ได้แก่  ลูกปลาสอดดำบอลลูนหางบ่วงหัวสีเมทาริค   จำถูกป่าวหว่า  con01
Kasama ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #76 เมื่อ: 07/05/07, [11:37:57] »

มะวานไป JJ มา(วันอาทิตย์) ไม่เจอพี่สิท แต่เห็นพี่อ้นบอกว่า พานาเมนท์ 10 บาท ขายไม่ได้  lau02
หอยงุงิ - Paul ออฟไลน์
Swinging [4P]
« ตอบ #77 เมื่อ: 07/05/07, [11:56:54] »

ขอบคุณตูนกับส้มมากๆครับ ที่เอาตะกรับหน้าแดงมาให้
และก็ดีใจด้วยกับคนที่ได้รางวัลครับ
ผมเสียดายมาก ไปก็เลทแถมยังต้องกลับก่อนอีก hur01
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/05/07, [11:59:51] โดย หอยงุงิ »
~ m @ y ~ ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #78 เมื่อ: 07/05/07, [12:55:12] »

อ้าว...น้องบีบี เนี้ยลูกคุณ Pokky เหรอ เล่นด้วยตั้งนาน ยังไม่รู้เลยว่าลูกใคร 555555   

น่าเสียดายตอนจับรางวัลแอบไปนั่งกินข้าวอยู่ข้างล่าง เลยไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์   hur01

เอ็งไปด้วยเหรอ ไม่เห็นตัวเลย con01

ส่วนของที่ผมได้กลับมาบ้านก็ได้แก่  ลูกปลาสอดดำบอลลูนหางบ่วงหัวสีเมทาริค   จำถูกป่าวหว่า  con01

อยากได้อ่ะแต่ไม่มีถุงห่อกลับ inn01

ขอบคุณตูนกับส้มมากๆครับ ที่เอาตะกรับหน้าแดงมาให้
และก็ดีใจด้วยกับคนที่ได้รางวัลครับ
ผมเสียดายมาก ไปก็เลทแถมยังต้องกลับก่อนอีก hur01

น้าหอยหน้าตาคล้ายน้องที่รู้จักคนนึงอ่ะนะ เหมือนมากขอบอก lau03
« ตอบ #79 เมื่อ: 07/05/07, [13:21:30] »

เหอๆๆ ผมหน้าโหลครับ hur04
Revenge ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #80 เมื่อ: 07/05/07, [13:28:29] »

เหอๆๆ ผมหน้าโหลครับ hur04
อ้อผมหล่ะจำไม่ได้
ในรูปถึกกว่าตัวจริงนะครับ
นึกว่าไคซะอีก
« ตอบ #81 เมื่อ: 07/05/07, [13:38:15] »

อ้อผมหล่ะจำไม่ได้
ในรูปถึกกว่าตัวจริงนะครับ
นึกว่าไคซะอีก

ฮ่าๆๆๆๆ มันเป็นไงเหรอครับ
artx41 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #82 เมื่อ: 07/05/07, [14:14:07] »

ร้านสวยมาก แถมยังได้ความรู้อีก
ว่างๆ ต้องแวะไปนั่งกินที่ร้านแล้วละ

ดีใจด้วยที่พบทุกคนในเว็บ แม้จะไม่รู้จักหมดก็ตาม

คุ้ม คุ้มจริงๆ คุ้มยิ่งกว่าแฟตปลาทอง dan01
poon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: 07/05/07, [14:42:50] »

ไปกันเยอะมาก ๆ เลย phe01 เสียดายจังไม่ได้ไปคะ cry02
ลูกคุณ Pokky น่ารักมาก ๆ เลยคะ  lau01
เห็นตั้งหลายคนละ แล้วพี่เมย์ กับน้องมิว คนไหนอ่ะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/05/07, [14:48:14] โดย Poon »
« ตอบ #84 เมื่อ: 07/05/07, [14:50:35] »

เพิ่งนึกได้ว่า.....

ไอ้เม้งเบี้ยวครับพี่น้อง  sho01
K n e w $` ออฟไลน์
« ตอบ #85 เมื่อ: 07/05/07, [18:18:30] »

แล้วพี่เมย์ กับน้องมิว คนไหนอ่ะคะ

พี่เมย์เสื้อเหลืองงับ น้องมิวอยู่ข้างๆ  ส่วนป้าที่ใส่แว่นเสื้อฟ้านั่น คุณครู ณัฐ
chaikitti ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #86 เมื่อ: 07/05/07, [19:32:20] »

ส่วนของที่ผมได้กลับมาบ้านก็ได้แก่  ลูกปลาสอดดำบอลลูนหางบ่วงหัวสีเมทาริค   จำถูกป่าวหว่า  con01

มีแซว มีแซว เดี๋ยวปั๊ดเหนี่ยว  mad03
นัท....เว้ย ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #87 เมื่อ: 07/05/07, [20:33:18] »

เอ็งไปด้วยเหรอ ไม่เห็นตัวเลย con01

อยากได้อ่ะแต่ไม่มีถุงห่อกลับ inn01

น้าหอยหน้าตาคล้ายน้องที่รู้จักคนนึงอ่ะนะ เหมือนมากขอบอก lau03

ไปด้วยซิป๋า ยังเห็นป๋าเมย์เลยว่าจะเข้าไปทัก แต่ว่านั่งกันคนละมุมห้องกันเลยงะ   chi02
Jun ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #88 เมื่อ: 08/05/07, [21:52:22] »

นับว่าเป็นวันรวมพลคนรักไม้น้ำ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดก็ว่าได้ครับ เพราะทุกคนต่างมาด้วยจุดมุ่งหมายเดียวกัน พบปะ พูดคุย แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันและกัน  เสียดายเวลาน้อยไปหน่อยยังไม่ได้คุยอะไรกันได้มากเลย แต่ก็สนุกดีครับ  ถือว่านี่เป็นงานครั้งแรกเริ่มได้อย่างนี้ก็เยี่ยมแล้วครับ ดีใจครับที่ได้มีส่วนร่วมทำให้ทุกคนความสุขในกิจกรรมครั้งนี้ งานนี้ต้องขอบคุณครอบครัว  บ้านไม้น้ำ  ด้วยนะครับไม่ใช่ผมคนเดียว  งานครั้งต่อไปเราคงได้ร่วมกันจัดได้ดีกว่าครั้งนี้ครับ  ครั้งนี้ถือเป็นประสบการณ์ครั้งแรก     ดีใจมากๆๆๆ สนุกครับ lau03
Revenge ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #89 เมื่อ: 08/05/07, [23:11:17] »

นับว่าเป็นวันรวมพลคนรักไม้น้ำ ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดก็ว่าได้ครับ เพราะทุกคนต่างมาด้วยจุดมุ่งหมายเดียวกัน พบปะ พูดคุย แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันและกัน  เสียดายเวลาน้อยไปหน่อยยังไม่ได้คุยอะไรกันได้มากเลย แต่ก็สนุกดีครับ  ถือว่านี่เป็นงานครั้งแรกเริ่มได้อย่างนี้ก็เยี่ยมแล้วครับ ดีใจครับที่ได้มีส่วนร่วมทำให้ทุกคนความสุขในกิจกรรมครั้งนี้ งานนี้ต้องขอบคุณครอบครัว  บ้านไม้น้ำ  ด้วยนะครับไม่ใช่ผมคนเดียว  งานครั้งต่อไปเราคงได้ร่วมกันจัดได้ดีกว่าครั้งนี้ครับ  ครั้งนี้ถือเป็นประสบการณ์ครั้งแรก      ดีใจมากๆๆๆ สนุกครับ lau03

งิงิผมเพิ่งกลับจากบ้านพี่จุ่นดึงตัวพี่เขาเป็น ครอบครัวเราได้แร้ว lau03

ขอบคุณพี่มากจริงๆงานครั้งนี้ไม่ได้พี่ไม่มีแน่นอน
เพราะผมคะคั้นคะยอพี่บังให้เปิดงานก็ไม่เปิด
ให้ปิดงานก็ไม่ปิด
แถให้พี่จุ่นอย่างเดียวเลย mad01
หน้า: 1 2 3 4 5   ขึ้นบน
พิมพ์