Aqua.c1ub.net
*
  Wed 24/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม โกสญี่ปุ่นครับ  (อ่าน 1746 ครั้ง)
Frink ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 27/12/16, [16:09:46] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คือ ตอนนี้ สนใจโกสญี่ปุ่นครับ ผมอยากรุ้มันต่างจากโกส ธรรมดายังไงครับ

แล้วมีจุดเด่นยังไงบ้างครับ  ใครพอมีรูปบ้าง ขอดูหน่อยนะครับ
Phatcharida ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #1 เมื่อ: 28/12/16, [10:57:26] »

คือ ตอนนี้ สนใจโกสญี่ปุ่นครับ ผมอยากรุ้มันต่างจากโกส ธรรมดายังไงครับ

แล้วมีจุดเด่นยังไงบ้างครับ  ใครพอมีรูปบ้าง ขอดูหน่อยนะครับ

โดยส่วนตัว ตัวจริงๆยังไม่เคยเห็นด้วยตาตัวเอง  แต่เท่าที่มองแล้วก็เพทเทิลยังคงความเป็นโกสดั่งเดิมสามสีแต่รู้สึกจะสีออกแนวอ่อนๆกว่าบ้านเรา  เห็นผ่านที่เค้าโพสขายตามหน้าเฟสแต่ไม่รู้ของจริงหรือเปล่า  ยังไงขอตามดูด้วยคนเผื่อมีเจ้าของเค้าอยากเอื้อเฟื้อข้อมูล
ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #2 เมื่อ: 28/12/16, [22:09:11] »

ถ้าเรื่องสรีระกายภาพ คงไม่แตกต่างกัน ส่วนเรื่องสี เหมือนจะออกแนวสีเต็มๆหน่อย ดีเหมือนกัน ตรงได้เอามาสับสายครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์