Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 1083 ครั้ง)
boguzz_18 ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 19/12/16, [20:50:45] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ไบร์ทออเร้นจ์กับเดส ไม่ค่อยกินอาหารเลยครับ โตช้ามากเทียบกับเพื่อนๆที่ซื้อมาพร้อมกัน ใครประสบปัญหานี้บ้างครับ
แชร์วิธี แก้ไขหรือช่วยให้มันกินอาหารใากขึ้นหน่อยครับ
ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 21/12/16, [14:36:21] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ไบร์ทออเร้นจ์กับเดส ไม่ค่อยกินอาหารเลยครับ โตช้ามากเทียบกับเพื่อนๆที่ซื้อมาพร้อมกัน ใครประสบปัญหานี้บ้างครับ
แชร์วิธี แก้ไขหรือช่วยให้มันกินอาหารมากขึ้นหน่อยครับ

แล้วตอนนี้เลี้ยงอย่างไรอยู่บ้างหรือครับ อยากทราบวิธีที่เลี้ยงอยู่ในปัจจุบันอ่ะครับ เผื่อช่วยวิเคราะห์ได้ ว่าทำไมกินน้อย
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์