Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กุ้งโกส มีพฤติกรรมแปลกๆครับ  (อ่าน 1180 ครั้ง)
ohmtud ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 22/10/16, [16:04:31] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พอดีผมเลี้ยงกุ้งโกสมาสองตัว ผู้กับเมีย ตั้งแต่ยังขนาด 1'' โตขึ้น ตอนประมาณสามนิ้วผมให้ตัวผู้ลองผสมกับตัวเมีย ตัวผู้ดันกินก้ามตัวเมียแหว่งไปข้างนึงครับ ตอนนี้ตัวเมียมีฝ่าแล้ว แต่พอใส่ด้วยกันตัวเมียดีดหนีซะงั้น ผมเลยลองเอาตัวผู้ไปใส่กับตัวผู้สีส้มอ่อน มันเข้าคู่กัน ผมไม่ค่อยเข้าใจครับ อวัยวะเพศของกุ้งโกสตัวผู้นี้แปลกๆครับ มีรูระหว่างขาคู่ที่สองและสามตรงกลาง เดือยเหมือนจะมีประมาณสองคู่ครับ แต่เดือยสองคู่นี่ผมยังไม่แน่ใจ ว่าใช่รึป่าว เพราะยังไม่เห็นเดือยด้านในมันขยับแต่ว่า มีแกนต้นขาของเดือยอยุ่ครับ กุ้งโกสสาย p สามารถจะมีกุ้งเกย์ หรือกุ้งกระเทยได้รึป่าวครับ รบกวนผู้รู้ช่วยไขข้อสงสัยด้วยครับ เส้า กุ้งผู้ vs กุ้งผู้  cryingrun
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์