Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เครฟิฃบลูเพิลกับกล้ามแดง  (อ่าน 1107 ครั้ง)
coollac ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 16/10/16, [21:06:58] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พอดีตอนแรกผมมีกล้ามแดงอยู่คู่นึงครับ แต่ออกสีฟ้าๆหน่อย ทีนี้ด้วยความไม่รู้ผมจึงไปซื้ออีกสองตัว (ตัวเมีย 2 ตัวเลย) กะจะให้มันผสมพันธุ์กัน แต่ดั้นน ไปซื้อบลูเพิลมาครับ (ตอนเด็กๆเห็นมันฟ้าใกล้เคียงกัน) อยากรู้แบบนี้มันจะผสมกันได้ปะครับระหว่างบลูกับกล้ามแดง ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
Phatcharida ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #1 เมื่อ: 17/10/16, [12:53:03] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พอดีตอนแรกผมมีกล้ามแดงอยู่คู่นึงครับ แต่ออกสีฟ้าๆหน่อย ทีนี้ด้วยความไม่รู้ผมจึงไปซื้ออีกสองตัว (ตัวเมีย 2 ตัวเลย) กะจะให้มันผสมพันธุ์กัน แต่ดั้นน ไปซื้อบลูเพิลมาครับ (ตอนเด็กๆเห็นมันฟ้าใกล้เคียงกัน) อยากรู้แบบนี้มันจะผสมกันได้ปะครับระหว่างบลูกับกล้ามแดง ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ที่ทราบมาก็ยังไม่เคยเห็นใครผสมคู่นี้ได้เลย..
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์