Aqua.c1ub.net
*
  Wed 24/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านขายกุ้งเครฟิช ที่จตุจักรให้หน่อยครับ  (อ่าน 1274 ครั้ง)
ultramanbank ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 26/09/16, [11:13:04] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พอดีเมื่อวานไปเดินเล่นแถวๆ บ้านแล้วเค้ามีการนำพวกสัตว์ต่างๆ มาจัดแสดงให้ดู ลูกสาวติดใจกุ้งเครฟิชมาก แล้วผมก็สัญญากับแกไว้เรียบร้อยแล้ว ก่อนจะตั้งกระทู้นี้ก็อ่านและศึกษาข้อมูลในเว็บนี้มาเป็นอย่างดี ดูความเป็นไปได้แล้วเลี้ยงไหวแน่นอน เลยอยากให้พี่ๆ ช่วยแนะนำร้านที่จะซื้อหน่อยครับ ว่าควรไปร้านไหน ตั้งใจว่าจะเลี้ยง 2 ตัว ผู้-เมีย

รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
เป็ดน้อย ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 27/09/16, [09:20:01] »

พอดีเมื่อวานไปเดินเล่นแถวๆ บ้านแล้วเค้ามีการนำพวกสัตว์ต่างๆ มาจัดแสดงให้ดู ลูกสาวติดใจกุ้งเครฟิชมาก แล้วผมก็สัญญากับแกไว้เรียบร้อยแล้ว ก่อนจะตั้งกระทู้นี้ก็อ่านและศึกษาข้อมูลในเว็บนี้มาเป็นอย่างดี ดูความเป็นไปได้แล้วเลี้ยงไหวแน่นอน เลยอยากให้พี่ๆ ช่วยแนะนำร้านที่จะซื้อหน่อยครับ ว่าควรไปร้านไหน ตั้งใจว่าจะเลี้ยง 2 ตัว ผู้-เมีย

รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

พี่เอาเยอะไม่ครับ ต้องการเลี้ยงขนาดไหนครับ ผมขายให้ถูกๆเลย  จตุจักรราคาค่อนข้างแรงครับ ขณะนี้ PM หาผมครับ

413 ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #2 เมื่อ: 01/10/16, [22:40:56] »

ผมก็สนขายถ้าสนใจสอบถามได้นะครับ  ้hahaha
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์