Aqua.c1ub.net
*
  Wed 24/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จะหาซื้อปักเป้าแคระได้ที่ไหนบ้างครับ อยู่บางใหญ่  (อ่าน 1190 ครั้ง)
nerubians ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 17/08/16, [11:53:50] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

จะหาซื้อปักเป้าแคระได้ที่ไหนบ้างครับ อยู่บางใหญ่ เคยไปเดินจตุจักรเมื่อห้าหกเดือนที่แล้ว ไม่เจอเลยครับ ขอพิกัดหน่อย หอยเยอะมาก ไม่อยากใช้ยาฆ่าหอย
Glaciery ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/08/16, [15:41:28] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

จะหาซื้อปักเป้าแคระได้ที่ไหนบ้างครับ อยู่บางใหญ่ เคยไปเดินจตุจักรเมื่อห้าหกเดือนที่แล้ว ไม่เจอเลยครับ ขอพิกัดหน่อย หอยเยอะมาก ไม่อยากใช้ยาฆ่าหอย
ต้องการเหมือนกันครับ วันนี้ไปจตุจักรมา ไม่สีเลยครับ เขาบอกของขาดตลาดครับ

มีใครขายบ้างครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์