Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ลักษณะเดสทรัคเตอร์  (อ่าน 1084 ครั้ง)
Bababu2134 ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 30/04/16, [12:48:38] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

รบกวน สอบถามการแยกเพศของเดสทรัคเตอร์ครับ นอกจากจะดูที่ท้องแล้ว ในบางตัวที่ ยังเล็กและแยกไม่ค่อยได้

มีส่วนไหนรึเปล่าครับที่สามารถบอกได้ว่า เป็นเพศไหน       เดสทรัคเตอร์ที่ ตรงข้อก้าม จะออกสีเหลืองๆส้มๆ นี่เป็นเฉพาะเพศหรือ เป็นได้ทั้ง 2เพศครับ   ขอบคุณมากครับ
Tosy ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 30/04/16, [14:48:34] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ส่วนใหญ่แล้วจะดูลักษณะเพศที่ใต้ท้องซึ่งบอกได้ดีที่สุด ซึ่งลักษณะอื่นที่ดูเพศไดัของเดสที่ชัดๆยังไม่มีนะครับ
ส่วนข้อก้ามบอกเพศไม่ได้ครับเพราะมีทั้ง2เพศนะครับ
ถ้าตัวยังเล็กยุต้องเลี้ยงให้ไซร์ประมาณ1-2นิ้วก็ดูออกแล้วครับ   ถ้าเปนตัวเล็กก็คละๆเพศดีกว่าครับ ค่อยดูตอนโตหน่อย [on_055]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์