Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1 2  ทั้งหมด   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Ech. Iquazu 2009  (อ่าน 2132 ครั้ง)
Aurora ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #30 เมื่อ: 08/03/16, [21:41:40] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

อ้ออ ขอต่อนิดนะค่ะ ได้ยินมาว่าคิดว่าเป็นสายถามให้พี่กบ  เป็นร้านสาขา
คือที่ถามราคาก็แค่เช็คดูว่าถ้าถูกก็เอาแค่นั้นค่ะ มีอะไรถามกันตรงๆก็ได้ค่ะ อย่าคิดไปเอง
ร้านกรู เปิดเองค่ะ เงินตัวเองเปิด มีอะไรถามตรงๆได้ค่ะ อย่าเอาไปนินทาเลย รำคาญค่ะ

ป.ล. - ร้าน Kruu's story. ไม่ได้เป็นร้านสาขาใครนะ จบนะ
        - ถ้าคิดว่าร้ายขนาดนั้นไปถามไอ้น้องที่ซื้อไป ว่าน้องเค้ามาคุยที่ร้านยังบอกเลยว่าต้นจริง
        - ขอโทษแอดมินด้วยค่ะที่ต้องมาพิมพ์

ผมชอบนะครับที่ถามตรงๆ  แต่ก็ไม่ควรปะติดปะต่อเรื่องราวเอาเองนะครับ  เพราะผมกับคุณวิไม่ได้ทะเลาะหรือผิดใจอะไรกันเลย
แล้วต้นที่ขายให้ลูก 2 ท่าน รายละเอียดที่คุยกันกับลูกค้า มีแค่ข้อมูลการเลี้ยง  ไม่ได้มีพาดพิงถึงร้านหรือบุคคลใดๆทั้งสิ้น
คือพิมพ์มาแบบนี้  ผมดูเป็นพ่อค้าร้ายๆในสายตาลูกค้าทันทีเลยนะครับ
kaykung ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #31 เมื่อ: 08/03/16, [23:22:45] »

ขอราคาหน่อยคับ
wipatheam ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #32 เมื่อ: 08/03/16, [23:53:10] »

ผมชอบนะครับที่ถามตรงๆ  แต่ก็ไม่ควรปะติดปะต่อเรื่องราวเอาเองนะครับ  เพราะผมกับคุณวิไม่ได้ทะเลาะหรือผิดใจอะไรกันเลย
แล้วต้นที่ขายให้ลูก 2 ท่าน รายละเอียดที่คุยกันกับลูกค้า มีแค่ข้อมูลการเลี้ยง  ไม่ได้มีพาดพิงถึงร้านหรือบุคคลใดๆทั้งสิ้น
คือพิมพ์มาแบบนี้  ผมดูเป็นพ่อค้าร้ายๆในสายตาลูกค้าทันทีเลยนะครับ

โอ๋ๆ เค้าขอโทษนะ อิอิอิ เอาเป็นว่าหลายสิ่งทำให้เข้าใจผิดอ่ะค่ะ อภัยเค้านะ [on_055]
Club Leader
« ตอบ #33 เมื่อ: 09/03/16, [07:00:32] »

ขอราคาหน่อยคับ

ส่งราคาไปทาง PM เรียบร้อยแล้วนะครับ
Club Leader
« ตอบ #34 เมื่อ: 09/03/16, [11:29:25] »

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันเสพมาม่านะครับ
ตอนนี้ต้นนี้จำหน่ายไปเรียบร้อยละครับ
ยังไงถ้ามีอีกจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ  " ไม่รู้ ข้องใจ ให้ถาม  ไม่ต้องดราม่า"
ส่วนลูกค้าที่จองไว้ทาง PM ถ้าพร้อมขาย  ผมจะแจ้งให้ทราบก่อนเลยครับ
ขอบคุณครับ
บัง! ออฟไลน์
in Wonderland
« ตอบ #35 เมื่อ: 26/05/16, [17:55:31] »

ผมขออภัยคุณAuroraที่เป็นเจ้าของของต้นไม้ที่ลงขาย และขอโทษด้วยครับ
ผมหมดข้อสงสัยต้นไม้ต้นนี้ล่ะ
และ ขอลาออกจากการเป็นสมาชิกเวปนี้ด้วย

อีกสองเม็มที่ใช้ จะลาออกด้วยไหมครับ?
Club Leader
« ตอบ #36 เมื่อ: 26/05/16, [19:10:20] »

อีกสองเม็มที่ใช้ จะลาออกด้วยไหมครับ?

ยังมีแอบแฝงอีกหรอครับพี่บัง
 พวก. user. เงา. ดูเหมือนจะมีเยอะอยู่นะ
หน้า: 1 2  ทั้งหมด   ขึ้นบน
พิมพ์