Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1 2 3   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ACT08: "Waiting for You" by Nikorn SaeTang  (อ่าน 18923 ครั้ง)
nikorn ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #60 เมื่อ: 31/03/16, [00:30:17] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม ตู้นี้มาโดยตลอดนะครับ แม้บางคนอาจจะตามตู้อื่นแล้วผ่านมาเจอตู้นี้โดยบังเอิญก็ตาม
ผลการตัดสินประกาศแล้ว สามารถดูได้จากหน้ารวมนะครับ ผมเอารูปตู้ที่ไปอยู่ในงานมาฝากสำหรับคนที่ยังไม่ได้ไปดูของจริง หรือ ไม่มีโอกาสได้ไปที่งาน ก็ดูภาพไปพลางๆนะครับ 

ผมชอบสังเกตผู้คน ที่มาดู มาชม มารื่นรมย์ หย่อนใจกับตู้ไม้น้ำของพวกเรา ไม่ว่าจะเป็นใบไหนๆ

ผลงานที่ทุกคนตั้งใจ สร้างสรรค์ขึ้นมา นับเป็นเกียรติ อย่างยิ่งผมที่ได้มาร่วมงานกับสมาชิกทุกคนในครั้งนี้

แล้วพบกันใหม่ตามโอกาสครั้งต่อๆไป ขอบคุณครับผม  [เจ๋ง]
lalaha ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #61 เมื่อ: 31/03/16, [10:41:57] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ไม่ทราบว่าตู้ยังวางโชว์ไว้ถึงวันที่เท่าไหร่อ่ะครับ ตั้งใจจะไปชมแต่ก็ดันติดธุระ
เสาร์-อาทิตย์นี้ไม่รู้ว่าตู้จะยังอยู่รึเปล่าครับ
หน้า: 1 2 3   ขึ้นบน
พิมพ์