Aqua.c1ub.net
*
  Tue 23/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: -  (อ่าน 938 ครั้ง)
Nattanan ออฟไลน์
Club Member
-
« เมื่อ: 17/11/15, [22:20:54] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/06/20, [02:13:38] โดย Nattanan »
glarant ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #1 เมื่อ: 12/12/15, [05:02:37] »

ผมโอนเงินไปแล้วเมื่อ21 เดือนพฤศจิกายน ตอนนี้ยังไม่ส่งของให้ผมเลย
สงสัยโดนโกงซะแล้ว ผมรบกวนภายในอาทิตย์นี้ส่งนะไม่อย่างนั้นขออนุญาต ขอโพสท์รูปบัตรประชาชนของคุณนะครับ

ขอโทษนะครับแอดมินที่ต้องโพสต์กลางอากาศ กลัวคนถูกหลอกแบบผม
whisper2013 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 12/12/15, [08:43:03] »

แล้วพีาโอนไปเท่าไหร่ครับ แล้วได้แจ้งความยังครับ
glarant ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #3 เมื่อ: 12/12/15, [17:54:15] »

แล้วพีาโอนไปเท่าไหร่ครับ แล้วได้แจ้งความยังครับ
ยังไม่ได้แจ้งความครับ เห็นเป็นเด็ก แรกๆก้อคุยกันทางไลน์ดี ตอนนี้ไม่รับสายไม่ตอบไลน์
แต่หากเค้าไม่ทำอะไรคงต้องดำเนินการให้ถูกต้องแล้วล่ะ เดี๋ยวเด็กคนนี้จะหลอกคนอื่นอีก
AOF NURSE ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #4 เมื่อ: 13/12/15, [05:10:15] »

ถ้าที่พี่ๆคุยกันเป็นเรื่องจริง วันนี้เค้ายังมาทัก line ขายผมอยู่เลยบอกขายให้ผมอีก  ผมว่าพี่เริ่มดำเนินการเลยดีกว่าเดี๋ยวจะมีคนอื่นถูกหรอกไปด้วยนะคับ อย่าให้คนแบบนี้อยู่ในสังคมเราเลยคับ จะได้เป็นบทเรียนคับ
Nattanan ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #5 เมื่อ: 13/12/15, [08:05:45] »

ครับผมผมยอมรับว่าไม่ได้ส่งให้เขาหลายอาทิตย์แต่เขาพูดเหมือนว่าจะให้ผมผิดเต็มๆ ผิดหนักๆ ทั้งๆที่คนที่เห็นข้อความนั้นๆ ไม่รุ้สาเหตุว่าที่ผมไม่ส่งคืออะไร แล้วที่ผมไม่ได้ไปส่งคือผมเกิดอุบัติเหตุมาเลยไปส่งของให้ไม่ได้ แล้วเรื่องดำเนินการทางกฏหมาย เร่งให้แจ้งความ ผมก้อไม่ได้หายไปไหน ทางพี่ที่โอนเงินมา คุยกับผมเรียบร้อยแล้ว ว่าวันนี้ก่อนเวลาเที่ยงตรง
ส่วนคนที่บอกว่าผมทัก line ไปขาย มันก็ไม่แปลกตรงไหน ผมก็สอบถามคนที่สนใจเพื่อจะขายต่อ เมื่อผมได้ทำการโอนยอดเงินคือพี่ที่โอนมาแล้ว........ ขอบคุณครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์