Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านที่ขายปั๊มน้ำ สำหรับ Protein Skimmer หรือ ขายเฉพาะ Pinwheel ครับ  (อ่าน 812 ครั้ง)
Panuruk ออฟไลน์
Club Veteran
« เมื่อ: 17/11/15, [09:59:07] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

สอบถามร้านที่ขายปั๊มน้ำ สำหรับ Protein Skimmer หรือ ขายเฉพาะ Pinwheel มีร้านใหนบ้างครับ

ผมใช้ปั๊ม Sicce Syncra 3.0 แต่เกิดปัญหา แกนแม่เหล็กบวม พอจะมีวิธีแก้ไขยังไงได้บ้างครับ
magictime ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #1 เมื่อ: 17/11/15, [10:18:18] »

ลองถามร้านน้องเอ๋ บูลสเปส ร้านในสวนหลายร้านอยู่นะครับ
Luxuria ออฟไลน์
« ตอบ #2 เมื่อ: 17/11/15, [10:39:10] »

ลองถามร้านน้าปุ๊ ครับ ส่วนมาจะให้เปลี่ยนปั้มไปเลย เพราะเปลี่ยนแค่แกนมัน ก็แพงแล้ว เพิ่มเงินอีกหน่อยเอาปั้มใหม่ไปเลยดีกว่าครับ ส่วนปั้มเก่าก็ทำเป็นปั้มน้ำ ได้อยู่ครับ
Panuruk ออฟไลน์
« ตอบ #3 เมื่อ: 17/11/15, [11:14:29] »

ลองถามร้านน้าปุ๊ ครับ ส่วนมาจะให้เปลี่ยนปั้มไปเลย เพราะเปลี่ยนแค่แกนมัน ก็แพงแล้ว เพิ่มเงินอีกหน่อยเอาปั้มใหม่ไปเลยดีกว่าครับ ส่วนปั้มเก่าก็ทำเป็นปั้มน้ำ ได้อยู่ครับ

ขอบคุณมากครับ ขอพิกัดหน่อยครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์