Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขอฝากไว้นิดนะครับสำหรับท่านที่เอาของใกล้ตายของด๊อปมาขาย  (อ่าน 1423 ครั้ง)
gentle ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 15/11/15, [11:17:28] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผมขอฝากไว้นิดนะครับสำหรับท่านที่เอาของใกล้ตายของด๊อปมาขาย เงินแค่หลักพันอย่าทำให้ต้องเอามาประจารณ์กันเลยครับ
รูปควรลงรูปปัจจุบันไม่ใช่รูปอดีตที่สวยงาม รูปอย่างที่เอามาส่งอย่างใกล้ตายบอกใกล้ตายด๊อปบอกด๊อปให้คนซื้อเขาตัดสิ้นใจเองว่าพร้อมรับหรือเปล่า อย่าทำหรือคิดจะทำอีกเลยครับสังคมทะเลมันแคบครับฝากไว้ด้วยนะครับ
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 15/11/15, [11:19:46] »

ปล.ผมมือใหม่โพสตามสิ่งที่ได้รับถ้าไม่เหมาะสมขออภัยครับ
Yoyo-Reef ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #2 เมื่อ: 15/11/15, [17:41:36] »

ไม่ใช่รูปอดีตที่สวยงาม   ชอบประโยคนี้ครับ  เห็นด้วยครับผม
THAILEDDIY ออฟไลน์
« ตอบ #3 เมื่อ: 16/11/15, [12:20:49] »

เคยโดนมาเหมือนกันเข้าใจเลยว่าเสียความรู้สึกมาก [on_051]
Natt ปราจีนบุรี ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #4 เมื่อ: 16/11/15, [23:58:29] »

ผมก็มือใหม่นะคับ.....

คุณเอาใจผมไปเรย....

คุณกล้าที่จะพูดๆ คำพูดที่ใครหลายๆคนไม่กล้าพูด หรือเจอแล้วคิดว่า มันเปนความผิดพลาดตอนขนส่ง...

ผมก็ไม่อยากได้ของไกล้ตายเหมือนกันคับ..

ขอบคุณแทนทุกคนที่เห็นด้วยๆกันคุนคับ [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]
zoaoz1 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #5 เมื่อ: 19/11/15, [11:23:11] »

ใช้คาบพึงโดดมาคาบ
โดดใจเลยคาบ
tajaba ออฟไลน์
« ตอบ #6 เมื่อ: 19/11/15, [11:36:38] »

กระทื้บLike
Club Member
« ตอบ #7 เมื่อ: 19/11/15, [17:01:17] »

แต่บ้างทีก้ออยากจะเอามาประจารณ์เหมือนกันนะครับแต่บ้างทีคนเราก้อสมควรได้โอกาศในการกลับตัวแต่ถ้ายังไม่เลิกก้อต้องโดนซะบ้างเราจับตาดูคุณอยู่
ScreaM ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #8 เมื่อ: 19/11/15, [17:46:04] »

ผมขอฝากไว้นิดนะครับสำหรับท่านที่เอาของใกล้ตายของด๊อปมาขาย เงินแค่หลักพันอย่าทำให้ต้องเอามาประจารณ์กันเลยครับ
รูปควรลงรูปปัจจุบันไม่ใช่รูปอดีตที่สวยงาม รูปอย่างที่เอามาส่งอย่างใกล้ตายบอกใกล้ตายด๊อปบอกด๊อปให้คนซื้อเขาตัดสิ้นใจเองว่าพร้อมรับหรือเปล่า อย่าทำหรือคิดจะทำอีกเลยครับสังคมทะเลมันแคบครับฝากไว้ด้วยนะครับ
โดนใจเลยคับเป้....^^
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์