Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1 2 3   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศปิดโครงการ....โครงการอนุรักษ์ และขยายพันธุ์ปะการังในระบบปิด  (อ่าน 8088 ครั้ง)
chickela69 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #60 เมื่อ: 11/08/16, [15:16:20] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ขอบคุณมากครับ
นำมาส่งไว้เป็นของจำหน่ายเพื่อเป็นทุนได้ครับ เพราะของมหาวิทยาลัยไม่สามารถนำมาจำหน่ายได้(มีเยอะมาก)
ได้ครับ ไว้ว่างจะเอาเข้าไปให้ครับ
Puzzle ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #61 เมื่อ: 11/08/16, [17:20:06] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ก่อนอื่นต้องขอโทษทุกคนที่โครงการไม่สามารถสานต่อให้เสร็จได้ตามที่คาดหวัง...เนื่องจากทางมหาวิทยาลัยนั้นต้องการใช้พื้นที่ และส่วนหนึ่งก็คือความล่าช้าของตัวผมเองในการจัดหางบประมาณมาดำเนินงาน ซึ่งภายในเดือนนี้เองก็จะมีอุปกรณ์ต่างๆที่พี่ๆน้องๆให้มาใช้ ส่วนที่ไม่เหมาะกับบ่อก็จะนำมาจำหน่ายเป็นทุนทรัพย์ในการดำเนินงาน...
ขอขอบคุณ เจ๊หวีที่ได้ให้โอกาส
ขอขอบคุณ น้องๆม.เกษตร ที่มาช่วยในการรื้อบ่อ
ขอบคุณพี่ๆน้องๆในวงการตู้ทะเล ที่เข้ามาช่วยทำ รวมถึงสนับสนุนเรื่องทุนทรัพย์ และให้กำลัง..
ผมต้องขอโทษเป็นอย่างมากครับ

หน้า: 1 2 3   ขึ้นบน
พิมพ์