Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้ว) ขาย เทวดา สการ์แลร์ หลังแดง (rio manacapuru) 3 ตัว กินอาหารเม็ดแล้ว  (อ่าน 785 ครั้ง)
nungbkk ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 01/11/15, [20:46:37] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

หาคนรับ เทวดาสวย ๆ ไปดูแลต่อครับ

ตามหาฝูงเค้ามานานหลายเดือนแล้ว หาไม่ได้สักที เผื่อมีใครอยากได้ไปรวมฝูงครับ ราคามิตรภาพ

มาดูปลาก่อนได้ที่ย่านรามอินทรา ซาฟารีเวิล์ด (ส่งได้ในพื้นที่รามอินทรา ซาฟารีเวิล์ด แฟชั่นไอน์แลนด์ หรือสวน (บางวัน) )

สนใจ Add Line มาคุยกันนะครับ id : nungjc

สามตัวครับ หลังแดง ๆ สวย ๆ เลย

ตัวใหญ่สุดเพิ่งรับมาเข้าฝูงหลังยังสีไม่ขึ้นดี แต่หลังจากกินกุ้งเชอรี่ไปพันกว่าตัว สีเริ่มมีให้เห็นละ

น้องเล็กครับ โดนสองตัวไล่ตลอด แต่ก็ว่ายน้ำฟิน ๆ สบายใจ สีหลังเริ่มขึ้นชัดแล้วครับ

สามตัวอยู่กันอย่างสามัคคีครับ

ดูพี่ใหญ่สุด แบบชัด ๆ ครับ (แต่ภาพอาจไม่ค่อยชัดนะครับ ถ่ายด้วยกล้องมือถือ)

น้องรอง สีจัดที่สุดในตู้ครับ

น้องรอง ชัด ๆ อีกมุม

อีกมุมนึงครับ

ขายเหมา ราคาพิเศษ
และขอให้สิทธิ์คนเหมาก่อนนะครับ

หรือจะรับเป็นตัวไปก็ได้นะครับ สามตัวราคาไม่เท่ากัน สนใจ PM หรือ Add Line มาคุยกันนะครับ

หนึ่ง Line id : nungjc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/11/15, [19:14:31] โดย nungbkk »
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 01/11/15, [22:16:19] »

หลุดจอง ...ของยังอยู่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/11/15, [07:32:14] โดย nungbkk »
M@rch ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #2 เมื่อ: 02/11/15, [13:53:28] »

ขอราคาทีครับ
Club Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 02/11/15, [18:55:49] »

ติดจองแล้วครับนัดส่งคุณเต่ง พุธหน้าครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์