Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนร่วม tank (purple)  (อ่าน 699 ครั้ง)
tanatuanon ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 29/10/15, [16:48:40] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

นั่งคิดที่จะหาเพื่อนร่วม tank เจ้า purple ที่อยู่ตัวเดียวในตู้ 36 นิ้ว แล้วอยู่ตรงไหนก็ไม่รู้ (หลบตลอด) คิดๆ คิดไม่ออก หาอะไรดีครับ ตอนแรกคิดเอาหมอแคระมาใส่ ไม่รู้จะดีมั้ย หรือหา purple อีกคู่มาใส่ หรือวางไม้น้ำ ก็กลัวมันลุย อยากขอความคิดเห็นจากพี่ๆหน่อยครับ
ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 01/11/15, [20:47:51] »

นั่งคิดที่จะหาเพื่อนร่วม tank เจ้า purple ที่อยู่ตัวเดียวในตู้ 36 นิ้ว แล้วอยู่ตรงไหนก็ไม่รู้ (หลบตลอด) คิดๆ คิดไม่ออก หาอะไรดีครับ ตอนแรกคิดเอาหมอแคระมาใส่ ไม่รู้จะดีมั้ย หรือหา purple อีกคู่มาใส่ หรือวางไม้น้ำ ก็กลัวมันลุย อยากขอความคิดเห็นจากพี่ๆหน่อยครับ

หมอแคระ คงไม่เวิร์คครับ เอาพวกหางนกยูงป่าก็ได้ครับ ถูกดี รวดเร็วพอควร ช่วยเก็บเศษอาหารได้ ไม้น้ำใส่มาก็ไม่เหลืออยู่ดีครับ
413 ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #2 เมื่อ: 02/11/15, [11:45:44] »

แนำนะปลาฝูงเล็กๆครับ  [เจ๋ง]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์