Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบ่นกับร้าน at มารีน หน่อยคับ  (อ่าน 756 ครั้ง)
nuck ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 22/08/15, [19:16:30] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เมื่อวานคุยไลย์ถามเรื่องราคาปลา เขาบอกราคา 350 แต่พอไปซื้อจริงพี่เเกเอาตั้ง 480 ชิบผมใบ้กินเลย ผมก็เลยถามนี่3นิ้วหรือเปล่าคับเขาบอกใช้ ผมก็ถามต่อเห็นในเว็บลงไว้ 350นิคับ(ผมก็ผิดเองแหละที่ไม่ได้บอกว่าในไลย์มันคิดไม่ทันไงกำลังงง)แล้วก็ถามต่อปลาอีกตัวที่จะซื้อเขาบอกไม่สวยเลยไม่ขายให้(นี่แหละน้ำใจคนขายต้องซื่อสัตย์)สรุปถอไปตั้งไกล กลับบ้านมือเปล่า เศร้าเลย
เพราะไปเย็นแล้วเขากำลังปิดร้านกัน [on_065]
latios ออฟไลน์
« ตอบ #1 เมื่อ: 22/08/15, [21:50:36] »

ร้านประจำผมเลยครับ
ี่เคยเจอครั้งสองครั้งนะที่ราคาคุยในเฟสกับถามที่ร้านมันคนละราคา(ตอนนั้นถามเดมเซลมั๊ง)กลับบ้านมือเปล่าเหมือนกันครับ555
แต่ด้วยความที่มีคนขายหลายคนด้วยรึเปล่าไม่รู้นะครับ

แต่บอกเลยว่าร้านนี้แนะนำดีมากครับ
เคยซื้อแองเจิ้ลไป เขาก็ทักก่อนว่าที่ตู้มีเจิ้ลเก่าอยู่แล้วรึเปล่า
อาทิตที่แล้วซื้อเป๋าฮื้อไป เขาก็ถามว่าที่ตู้เคยใส่พวกคอปเปอมั๊ย
ถามปลาอะไรเขาก็ตอบแบบ มีข้อมูลเท่าไหร่ก็บอกมาหมด

latios ออฟไลน์
« ตอบ #2 เมื่อ: 22/08/15, [21:53:48] »

คราวหน้าลองเอาไลน์ให้เขาดูครับ
ตอนผมมาซื้อผมจะบอกก่อนว่า คนที่คุยในไลน์ไว้ครับ
แต่ส่วนใหญ่จะซื้อมากกว่าที่คุยไว้555
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์