Aqua.c1ub.net
*
  Tue 23/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากซื้อ ปลาหมอเซวาลุ่ม แถวจตุจักรซื้อได้ที่ร้านไหนคะ  (อ่าน 935 ครั้ง)
Kittima_chat ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 20/08/15, [16:40:07] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

อยากซื้อปลาหมอเซวาลุ่ม สมาชิกท่านใดพอทราบแหล่งขายหรือเปล่าคะ
รบกวนด้วยค่ะ
corydoras ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #1 เมื่อ: 20/08/15, [18:19:56] »

ปลาหมอเซวาลุ่มมีหลายแบบมากคร้าบบบ แต่ละชนิดราคาก้อต่างกัน หากสนใจ ที่จตุกจักร์มีร้านปลาหมอใหญ่ๆ 2 ร้านนะครับ Cichild crazy บริเวณลานเร่ใกล้ลานจอดรถแถวๆร้านปลาทะเลใหญ่ๆ  และร้าน เต้ยส้ม ด้านข้างเจเจมอล ออกทางเดรี่ควีนคร้าบ

หากสนใจลองไปดูเลยครับ หลายาีหลายแบบมากกกกก  ้hahaha
ปล.เลี้ยงแล้วระวังติดใจนะครับ เพราะนางน่ารักกกกกกกกกก
Kittima_chat ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 20/08/15, [22:58:52] »

ขอบคุณมากๆๆค่ะ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์