Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรามีกุ้งก้ามเเดง2ตัว เเต่ทําไมลูกของมันบางตัวมีสีเหมือนเดสทรัคเตอร์คะ  (อ่าน 790 ครั้ง)
หนูน้อยยยย ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 12/08/15, [20:35:16] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คือว่าเรามีกุ้งก้ามเเดง2ตัวค่ะ เเต่ทําไมลูกของมันบางตัวมีสีเหมือนเดสทรัคเตอร์คะ ขอความกรุณาด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
`Oh Y‚‚‚‚‚e„„ƒah™™hh ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #1 เมื่อ: 12/08/15, [21:38:28] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

สีอะไรคับ น้ำเงินหรอ

ถ้าใช่ก็เรื่องปกติคับ กุ้งก้ามแดง ถ้าเลี้ยงด้วย กุ้งฝอย หนอนแดง ของสดอื่นๆหรืออาหารเม็ดบางตัว สีก็ ฟ้า-น้ำเงิน-ม่วง ได้คับ ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์