Aqua.c1ub.net
*
  Tue 23/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมอยู่ร้านรักกันพอมาบ้านทะเลาะกัน  (อ่าน 682 ครั้ง)
DarkLuna ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 02/08/15, [08:24:39] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

สวัสดีครับ

คือผมไปซื้อกุ้งเครฟิชทีJJ.ครับ เขาให้มันอยู่รวมกันแน่นมาก ทั้งตู้ปลาใหญ่และกระบะแบกะดิน มันไม่สู้กันเลย ดูนิ่งๆเป็นมิตรกัน แต่พอซื้อกลับบ้านมา ดันไม่ชอบขี้หน้ากันซะงั้น เจอหน้ากันไม่ได้ต้องทะเลาะกันตลอด ทำไมที่ร้านขาย กุ้งเครฟิชถึงไม่กัดกันครับ ทั้งที่เครฟิชค่อนข้างจะดุ

ปล.คำถามอาจจะดูไม่ค่อยสำคัญเท่าไร กลับบ้านมาถ้ากัดกันก็แยกเลี้ยง จบปิ๊ง แต่มันสงสัยอะครับใครรู้ช่วยบอกที

ขอบคุณครับ
ballspeed ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 03/08/15, [22:00:26] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

มันคงต้องการสร้างอนาเขตมันมั่งครับเปลี่ยนที่เปลี่ยนทาง ถ้าเพศผู้ด้วยกันยิ่งหนักเลย
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์