Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอรายชื่อผู้เลี้ยงกุ้งก้ามแดง จ.สุพรรณบุรีครับ  (อ่าน 2320 ครั้ง)
Boy::Suphan:::FC::: ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 23/06/15, [21:22:01] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผมรบกวนขอชื่อ เบอร์ติดต่อ ID ไลน์ ครับ
ขอท่านที่เลี้ยงกุ้งก้ามแดงน่ะครับ  เหตุผลที่ขอผมอยากทราบว่าจังหวัดสุพรรณมีเลี้ยงกุ้งชนิดนี่กี่คน เลี้ยงแบบสวยงามหรือเพาะลูกขายหรือ ขุนให้ได้น้ำหนัก
ผมกำลังจะเริ่มเลี้ยงครับแล้วกำลังคิดว่าจะหารายชื่อผู้ที่เล้ียงกุ้งก้ามแดงแล้วมาจัดตั้งกลุ่มสุพรรณกลุ่ม ไลน์หรือเฟสบุ๊คก็ได้ครับเอาไว้แล้วเปลี่ยนข้อมูลกันครับ
ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/06/15, [20:45:52] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผมรบกวนขอชื่อ เบอร์ติดต่อ ID ไลน์ ครับ
ขอท่านที่เลี้ยงกุ้งก้ามแดงน่ะครับ  เหตุผลที่ขอผมอยากทราบว่าจังหวัดสุพรรณมีเลี้ยงกุ้งชนิดนี่กี่คน เลี้ยงแบบสวยงามหรือเพาะลูกขายหรือ ขุนให้ได้น้ำหนัก
ผมกำลังจะเริ่มเลี้ยงครับแล้วกำลังคิดว่าจะหารายชื่อผู้ที่เล้ียงกุ้งก้ามแดงแล้วมาจัดตั้งกลุ่มสุพรรณกลุ่ม ไลน์หรือเฟสบุ๊คก็ได้ครับเอาไว้แล้วเปลี่ยนข้อมูลกันครับ

ลองสอบถามในกลุ่ม Facebook นี้ดูครับ admin ก็ติดตามอยู่เหมือนกันครับ ได้ความรู้ดี

https://www.facebook.com/groups/388130728022623/497492467086448/?notif_t=group_comment_reply
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์