Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝาก user: pritsadee ไว้พิจารณาครับ  (อ่าน 2621 ครั้ง)
Kaiju ออฟไลน์
Club Veteran
« เมื่อ: 12/06/15, [23:13:58] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

เหตุจากกระทู้นี้ครับ
http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=283429.new#new

ผมฝากเตือนทุกท่านที่จะซื้อขายกะ user: pritsadee ไว้นะครับ กลัวจะมึนงงแบบผม555
คือจะขายก็ไม่คุยให้เคลียอ่ะ  แล้วก็บล๊อคเบอร์ บล๊อดไลน์ผมไปแล้ว

ไม่ได้อยากจะดิสเครดิตรัยหรอกคับ แค่จะซื้อขายกะท่านนี้ ก็ดูดีๆ คุยตกลงกันให้ดีๆครับ
เพราะเกิดแกเอาฮาขึ้นมา แกจะหายเข้ากลีบเฆมดื้อๆไร้วี่แววไปเลยล่ะ555
« ตอบ #1 เมื่อ: 12/06/15, [23:16:28] »

http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=277625.0

อีกเคสเป็นกรณีศึกษาครับ
จอมใจไร้รัก ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #2 เมื่อ: 12/06/15, [23:33:46] »

[on_019]
NooSuBKunG ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #3 เมื่อ: 13/06/15, [13:47:28] »

ไม่รู้ใช่คนเดียวป่าวนะ Bear Pookaersoan
ถ้าใช่ก็คนๆเดียวที่เคยก่อเรื่องเอาไว้ รวมถึงผม ซึ่งไม่มีอะไรมาก สั่งบูเสบไปแต่ไม่ยอมเอา โทรศัพท์ไม่รับ หนีหายไม่ยอมมาเจอ แล้วบล้อกเฟสหายหัวไป

พอได้ข่าวว่าจะออกจากวงการไม้น้ำนี่ เลยทยอยขายตู้และอื่นๆ แล้วหายไป โผล่มาอีกเหรอ

ปล.ถ้าไม่ใช่คนเดียวกัน ก็ขอโทษด้วยนะครับ เดี๋ยวผมลบเมนท์ออกให้...และจะโพสขอโทษจากใจจริง asspain
« ตอบ #4 เมื่อ: 13/06/15, [21:49:13] »

ไม่รู้ใช่คนเดียวป่าวนะ Bear Pookaersoan
ถ้าใช่ก็คนๆเดียวที่เคยก่อเรื่องเอาไว้ รวมถึงผม ซึ่งไม่มีอะไรมาก สั่งบูเสบไปแต่ไม่ยอมเอา โทรศัพท์ไม่รับ หนีหายไม่ยอมมาเจอ แล้วบล้อกเฟสหายหัวไป

พอได้ข่าวว่าจะออกจากวงการไม้น้ำนี่ เลยทยอยขายตู้และอื่นๆ แล้วหายไป โผล่มาอีกเหรอ

ปล.ถ้าไม่ใช่คนเดียวกัน ก็ขอโทษด้วยนะครับ เดี๋ยวผมลบเมนท์ออกให้...และจะโพสขอโทษจากใจจริง asspain

ไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับ
แต่เห็นทู้ขายของเค้ามีคนมาจองพริตตี้ซ้ำกันอีกละ ไม่รู้เพราะคุยจะขายไว้หลายคนหรือเปล่าก็ไม่ทราบ
แต่ที่แน่ๆจะมีแค่บางคนเท่านั้นที่จะได้ไป
ผมไปดูทู้เก่าที่เค้าลงขายของ ก็ไม่เห็นมีใครมาโพสจองรัยน่ะ ไม่รู้เพราะสาเหตุนี้หรือเปล่า [on_008] [on_007]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์