Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายบูเซบและอนูเบียสราคาเลิกเลี้ยง(ราคาเขย่าวงการ)มีต้นละ100-2500 รับประกันถูกสุด  (อ่าน 1824 ครั้ง)
pritsadee ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 11/06/15, [07:51:03] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

บูเซบโปรโมชั่นต้นละส่วนใหญ่pixy ไรโซมยาวมาก100บาทมีเหลือประมาน6-7ต้น

ยกกอtheia2500บาท 2 ฝามือได้

อนูเบียสพริตตี้กอละ200บาท2กอเท่านั้น

อนูเบียสคอฟฟี่ต้นใหญ่มาก300บาท

จากตู้36

777-2-31954-6 กสิกร นายปฤษฎี ผูกเกษร
โทร 094-549-9923
Line:pritsadee
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/06/15, [18:48:49] โดย pritsadee »
Club Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 11/06/15, [08:07:18] »

รับเองได้แถวสามเสน
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 11/06/15, [08:14:50] »

เอาเยอะมีแถม
Club Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 11/06/15, [08:40:40] »

ดูรูปเพิ่มเติมทางlineได้
M@rch ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #4 เมื่อ: 11/06/15, [15:03:09] »

จองอนูเบียสพริตตี้ตามทีคุยในไลน์ครับ
Kaiju ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #5 เมื่อ: 12/06/15, [22:59:00] »

จองอนูเบียสพริตตี้ตามทีคุยในไลน์ครับ

น้องครับจริงๆพี่เองก็ได้คุยและนัดซื้ออนูเบียสพริตตี้ทางไลน์กะคุณ pritsadee แล้วเหมือนกันนะครับ
แต่พอพี่เห็นน้องมาโพสจองตรงนี้ เลยสงสัย โทรไปถาม จขกท. ว่าตกลงยังไง
ตกลงกันแล้วมิใช่หรือครับ แต่พอทำไมผมจะนัดรับของ กลับหายไปเฉยๆ ไลน์ไปบอกประชุม แล้วหายไปทั้งวัน

เลยลองโทรไปถามดู ก็ตอบมาแบบงงๆ แล้วบอกเดียวขอเช็คดูก่อนแล้วจะโทรกลับ.......แต่ก็ตามที่คิดเงียบไปเลยยย
นี่ล่าสุดบล๊อดเบอร์ผมไปแล้วด้วย

จะยังไงครับคุณ pritsadee คือถ้าขายไปแล้ว หรือ ของไม่มีอยู่จริง หรือ ผมมาทีหลัง หรือเอาไปจำนำแล้ว หรือ ต้มกินไปแล้ว
ก็บอกมาตรงๆดิครับ  ผมไม่ซีเรียสเลย  แต่นี่หายไปเลย.....กลัวรัยครับบ

อ้อบ่นมายาว...น้องมาชก็รับไปนะครับ พี่ไม่เอาแล้วครับ ซื้อขายของกะคนแบบนี้ปวดหัวครับ

http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=277625.0
อันนี้ทู้ที่เค้าไปมีประเด็นกับอีกท่านนึงนะครับ
« ตอบ #6 เมื่อ: 12/06/15, [23:43:24] »

น้องครับจริงๆพี่เองก็ได้คุยและนัดซื้ออนูเบียสพริตตี้ทางไลน์กะคุณ pritsadee แล้วเหมือนกันนะครับ
แต่พอพี่เห็นน้องมาโพสจองตรงนี้ เลยสงสัย โทรไปถาม จขกท. ว่าตกลงยังไง
ตกลงกันแล้วมิใช่หรือครับ แต่พอทำไมผมจะนัดรับของ กลับหายไปเฉยๆ ไลน์ไปบอกประชุม แล้วหายไปทั้งวัน

เลยลองโทรไปถามดู ก็ตอบมาแบบงงๆ แล้วบอกเดียวขอเช็คดูก่อนแล้วจะโทรกลับ.......แต่ก็ตามที่คิดเงียบไปเลยยย
นี่ล่าสุดบล๊อดเบอร์ผมไปแล้วด้วย

จะยังไงครับคุณ pritsadee คือถ้าขายไปแล้ว หรือ ของไม่มีอยู่จริง หรือ ผมมาทีหลัง หรือเอาไปจำนำแล้ว หรือ ต้มกินไปแล้ว
ก็บอกมาตรงๆดิครับ  ผมไม่ซีเรียสเลย  แต่นี่หายไปเลย.....กลัวรัยครับบ

อ้อบ่นมายาว...น้องมาชก็รับไปนะครับ พี่ไม่เอาแล้วครับ ซื้อขายของกะคนแบบนี้ปวดหัวครับ

http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=277625.0
อันนี้ทู้ที่เค้าไปมีประเด็นกับอีกท่านนึงนะครับ

งงเลยครับ ผมโอนไปให้แล้วครับวันนี้  036 พี่เค้ายังถามเลยว่ายังเอาอยู่มั้ยไม่งั้นจะปล่อยให้ท่านอื่น
Kaiju ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #7 เมื่อ: 13/06/15, [00:18:28] »

งงเลยครับ ผมโอนไปให้แล้วครับวันนี้  036 พี่เค้ายังถามเลยว่ายังเอาอยู่มั้ยไม่งั้นจะปล่อยให้ท่านอื่น

ครับๆถ้าโอนแล้ว ก็คงได้แหละครับน้อง 
ม่ะน่ามีรัยเกิดขึ้นมั้งนะ

เคสผมแค่ออกมาเตือนท่านอื่นเฉยๆครับ 
555มีอย่างที่ไหนครับนัดกันแล้วดิบดี ล่งรูปก็ส่งให้ดูทางไลน์บานเบอะ
สุดท้ายหายเข้ากลีบเฆษไปซะงั้นนน  เซ็งง

K.AquaPlant ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #8 เมื่อ: 13/06/15, [09:59:16] »

.. [on_024]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/06/15, [18:06:33] โดย K.AquaPlant »
oibarearn ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #9 เมื่อ: 13/06/15, [22:57:49] »

ก็บอกมาตรงๆดิครับ  ผมไม่ซีเรียสเลย  แต่นี่หายไปเลย.....กลัวรัยครับบ

โดนเหมือนกันหรือครับผมก็คุยในไลน์ ที่หลังขายแล้วก็ช่วยแจ้งด้วยนะครับไม่ใช่รับปากส่งเดช

« ตอบ #10 เมื่อ: 16/06/15, [22:05:43] »

ได้รับของแล้ว ขอบคุณมากๆครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์