Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหหินเป็น พร้อมเห็ดสองก้อน  (อ่าน 503 ครั้ง)
Laker ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 17/04/15, [14:42:47] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ย้ายมาอยู่กรองล่างไม่มีที่เก็บแล้ว

เห็ดเขียวมากกว่าสิบดอกถ้าโดนไฟบานใหญ่มาก พร้อมเห็ดขนเขียวสองดอก กระดุมอีกหน่อย ราคามารับเองไม่ส่งครับ โทรมาหลังสองทุ่มนะครับ สะดวกวันอาทิตย์นี้ 700 บาท

อีกก้อนเห็นขนเขียวกำลังลามเร็วมาก มีประมาณสิบดอกแล้ว นีโม่ชอบถูไถ 1,200 บาท
โพสจองแล้วทิ้งเบอร์ไว้นะครับผมโทรไปหลังสองทุ่ม
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์