Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขาย กรอง sun sun มือ 2 ครับ อีกที  (อ่าน 663 ครั้ง)
vithyar ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 28/03/15, [19:17:55] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

รูปสินค้า ครับ รุ่น HW 602 อุปกรณ์ตรามรูปครับ มีเพิ่ม ท่อยาวสำหรับดึงน้ำเข้า + ฟองน้ำดำ / ตะแกรงสแตนเลสกันลูกกุ้ง   
  สินค้าตัวนี้ใช้ได้ปกตินะครับ ไม่รั่ว / ไม่ซึม

สินค้าอยู้ลาดพร้าว 71 นะครับ สนใจโทร 081-9967196 วิท
     *** ขอขายให้คนที่สะดวกที่สุดก่อนนะครับ ***
     ขายราคา 400 ครับ
     ***ก่อนจะตัดสินใจซื้อขอให้คิดให้ดีก่อนนะครับ ไม่ใช่ซื้อไปใช้ไม่เป็น-ไม่ถูกใจแล้วมาขอคืน ถ้าไปซื้อที่ร้านเค้าคงไม่รับคืนนะครับ***
     ขอขอบคุณทุกท่านนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/03/15, [19:42:27] โดย vithyar »
BANK1 ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #1 เมื่อ: 28/03/15, [20:48:44] »

ขออนุญาติชี้แจงนิดนึงนะครับ

ที่ผมโพสหน้ากระทู้จอง ที่คุณเจ้าของกระทู้ขายเหมา800 (กระทู้ก่อนหน้านี้)

ผมจองจริงครับ แต่ผมไม่ได้เป็นคนไปซื้อนะครับ เพราะเจ้าของกระทู้เวลาน่าจะไม่ตรงกับผมบวกไม่ได้ติดต่อกลับมา

และจะขอชี้แจงว่าคนที่ซื้อแล้วเอากรองไปคืนหรือเปลี่ยนอะไรนี่แหละไม่ใช่ผมนะครับ เข้าใจตรงกันนะครับ  [on_024]

ขอบคุณครับ
tanasit_sri ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 28/03/15, [21:23:38] »

Pmไปแล้วนะครับ
« ตอบ #3 เมื่อ: 28/03/15, [21:30:37] »

ขออนุญาติชี้แจงนิดนึงนะครับ

ที่ผมโพสหน้ากระทู้จอง ที่คุณเจ้าของกระทู้ขายเหมา800 (กระทู้ก่อนหน้านี้)

ผมจองจริงครับ แต่ผมไม่ได้เป็นคนไปซื้อนะครับ เพราะเจ้าของกระทู้เวลาน่าจะไม่ตรงกับผมบวกไม่ได้ติดต่อกลับมา

และจะขอชี้แจงว่าคนที่ซื้อแล้วเอากรองไปคืนหรือเปลี่ยนอะไรนี่แหละไม่ใช่ผมนะครับ เข้าใจตรงกันนะครับ  [on_024]

ขอบคุณครับ

โอ้....ขออภัยที่ทำให้ทุกคนเข้าใจผิดกันนะครับ อย่างที่ น้องเเบงค์พูดครับ น้องเค้า PM มาหาผม แต่เวลาเราไม่ตรงกัน เลยไม่ได้ซื้อขายกัน เเต่เป็น กับอีกท่านหนึ่ง ไม่ขอเอ่ยนะครับ
     ผม ขอยืนยันว่า น้องเเบงค์เป็นคนรักษาคำพูดครับ เพราะผมก็ซื้อของกับน้องเค้าอยู่
Chaybee ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #4 เมื่อ: 28/03/15, [21:37:54] »

โอ้....ขออภัยที่ทำให้ทุกคนเข้าใจผิดกันนะครับ อย่างที่ น้องเเบงค์พูดครับ น้องเค้า PM มาหาผม แต่เวลาเราไม่ตรงกัน เลยไม่ได้ซื้อขายกัน เเต่เป็น กับอีกท่านหนึ่ง ไม่ขอเอ่ยนะครับ
     ผม ขอยืนยันว่า น้องเเบงค์เป็นคนรักษาคำพูดครับ เพราะผมก็ซื้อของกับน้องเค้าอยู่

เห็นด้วยคับ กับเจ้าของกระทู้ น้องแบงค์เป็นคนตรงต่อเวลาและรักษาคำพูดดีมากๆ ผมซื้อขายกับน้องเค้าประจำ น้องเค้าเยี่ยมจริงๆคร๊าบ ยืนยันอีกหนึ่งเสียงคับ เหอะๆๆ [เจ๋ง] ้hahaha [on_026]
« ตอบ #5 เมื่อ: 28/03/15, [22:04:15] »

ขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจนะครับ ผมขอเวลาเช็คสินค้าให้เเน่ใจก่อนนะครับว่าสภาพกลับมาดีไหม / มีอะไรผิดปกติหรือเปล่า

แล้วจะเเจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ขอบคุณทุกท่าน / และขออภัยหากล่วงเกินใครไป
artworkshop ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #6 เมื่อ: 28/03/15, [23:11:15] »

ส่ง EMS ไหม๊ครับ
The_OFfy ออฟไลน์
« ตอบ #7 เมื่อ: 28/03/15, [23:46:30] »

เหมาะกับตู้ประมาณกี่นิ้วครับนี่ ราคาน่าสน แล้วที่ว่าเอาไปแล้วใช้ไม่เป็นไม่รับคืนนี้คือ

มันใช้ต่างจาก ทั่วไปยังไงอะ เคยแต่ใช้ อีฮาม = =
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์