Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตู้ 36 นิ้ว กรองมุม จัดบรรยากาศตู้ เป็นหินรองพื้นดำ ฉากหลังดำ เลี้ยงอะไรดีครับ  (อ่าน 790 ครั้ง)
:::RJ::: ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 03/01/15, [00:37:41] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผมไม่ได้เลี้ยงปลามา 3-4 ปีแล้ว ตอนนี้อยากกลับมาเลี้ยงอีก

วันนี้เลยเอาตู้เก่ามาทำความสะอาด ตั้งตู้รันระบบน้ำใหม่อยู่ครับ ยังคิดไม่ออกจะเลี้ยงอะไรดีครับ

ช่วยแนะนำทีครับ คิดไม่ออกจริงๆ จะเลี้ยงอะไรดีดี
corydoras ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #1 เมื่อ: 03/01/15, [10:35:15] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ผมไม่ได้เลี้ยงปลามา 3-4 ปีแล้ว ตอนนี้อยากกลับมาเลี้ยงอีก

วันนี้เลยเอาตู้เก่ามาทำความสะอาด ตั้งตู้รันระบบน้ำใหม่อยู่ครับ ยังคิดไม่ออกจะเลี้ยงอะไรดีครับ

ช่วยแนะนำทีครับ คิดไม่ออกจริงๆ จะเลี้ยงอะไรดีดี
ชอบแนวปลาเดี่ยวลองๆดูน้องปักเป้าครับ น่ารักมากกกก [เจ๋ง]

ช่วงนี้แอบเห็นเอ็มบูที่สวนราคาไม่แรงด้วยน้าครับบบ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์